[TNGT] Khẩn cấp .xin tư vấn tai nạn gt .

ThanhTungTB

Xe điện
Khôn ngoan ra cửa quan mới biết ,mừng cụ chủ thoát nạn và h thấm câu này quá nhỷ
Trc e cũng dính 1 vụ đang đi bị xe téc tạt ngang sườn xe bên phải thế mà khi lên CA nó lại vin cho e lỗi đánh võng và k làm chủ đc tốc độ gây va trạm ,sau vụ đó nó vặt e 5tr mới chiụ thả xe và thằng xe téc quan hệ rộng nó nhởn nha và cũng chẳng thèm đoái hoài đến mình ,mất hết niềm tin nên e có va quệt cũng chả dám gọi CA
Vâng . truong hợp của e thì xxx vin e lỗi vượt phải ko đúng quy định . Thằng xe ben đi ko đúng làn đuong ko giữ khoảng cách an toàn . ko cho xe khác vượt khi đủ khoảng cách an toàn .ko làm chủ tốc độ và đâm vào xe e . thế mà hôm qua xxx kết luận nó ko có lỗi gì .toàn do e gây ra .và trả hết giấy tờ xe cộ của nó vô điều kiện . Còn e giam bằng .phạt tiền . Còn xe của cháu lãnh đạo cấp cao thì thả luôn . Chán và khinh bọn xxx này quá .

ThanhTungTB

Xe điện
Nếu xxx định xoay cụ lỗi vượt phải thì cụ dẫn nghị định 171 ra là xxx sẽ hết vẹo.
Chuyện bh thì cách đây hơn chục năm cty em cũng dính một vụ. Nhẹ nhàng hơn trường hợp của cụ mà sau cũng phải lót tay từ bh tại nơi tai nạn tới b.h nơi sửa xe thì việc mới trôi. Hồi đó xe cty em bị ở tận miền Trung nên cũng mệt.
Vâng . nhưng bây giờ cty và bên đâm vào e cũng đã hứa danh dự ( tất nhiên bằng mồm thôi ) trước cả đội xxx là sẽ lo lấy bằng ra cho e các bác ah . lên e đồng ý ký mays tờ giấy trắng ( cả sếp e ký để làm chứng và cùng chịu trách nhiệm với e về tờ giấy đó . khi ký giấy trắng bọn e có ghi âm đầy đủ ) Mà sếp e là cháu ruột 1 tổng cục truong . ông đã trực tiếp gọi điện cho giám đốc ca tỉnh về việc của e rồi . lên e cũng an tâm . chứ nếu tách e ra để phạt . sép e ko có trách nhiệm cho e thì còn lâu e mới ký giấy trắng và chịu nhận lỗi trên . cảm ơn bác đã quan tám bài của e .

ubisapro

Xe trâu
Vâng . nhưng bây giờ cty và bên đâm vào e cũng đã hứa danh dự ( tất nhiên bằng mồm thôi ) trước cả đội xxx là sẽ lo lấy bằng ra cho e các bác ah . lên e đồng ý ký mays tờ giấy trắng ( cả sếp e ký để làm chứng và cùng chịu trách nhiệm với e về tờ giấy đó . khi ký giấy trắng bọn e có ghi âm đầy đủ ) Mà sếp e là cháu ruột 1 tổng cục truong . ông đã trực tiếp gọi điện cho giám đốc ca tỉnh về việc của e rồi . lên e cũng an tâm . chứ nếu tách e ra để phạt . sép e ko có trách nhiệm cho e thì còn lâu e mới ký giấy trắng và chịu nhận lỗi trên . cảm ơn bác đã quan tám bài của e .
thôi, thế là mừng cho cụ rồi. Quan trọng bản thân ko sao và mọi người đã hứa sẽ lo bằng ra cho cụ là được rồi. Dính vào tai nạn, dính vào xxx mới biết luật ko bằng quan hệ cụ ợ, trừ khi có camera quay lại được toàn bộ, còn ko đổi trắng thay đen ngay. Xe khách nhà cô em dừng đèn đỏ bị xe tải đề pha lỗi, lùi tông vỡ đầu mà còn chẳng làm j được. Vụ của cụ thế là ổn rùi, mừng cho cụ tai qua nạn khỏi và sếp cụ có quan hệ lớn.

huyluong

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 72 Đường Bờ Kênh, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội
Website
thanglongglass.vn
Người ko sao là may mắn rồi. Xe cụ có bảo hiểm ân vỏ thì e ngĩ cũng ko có vấn đề gì lớn lắm, chỉ là câu được ít nào hay ít đấy thôi

ThanhTungTB

Xe điện
thôi, thế là mừng cho cụ rồi. Quan trọng bản thân ko sao và mọi người đã hứa sẽ lo bằng ra cho cụ là được rồi. Dính vào tai nạn, dính vào xxx mới biết luật ko bằng quan hệ cụ ợ, trừ khi có camera quay lại được toàn bộ, còn ko đổi trắng thay đen ngay. Xe khách nhà cô em dừng đèn đỏ bị xe tải đề pha lỗi, lùi tông vỡ đầu mà còn chẳng làm j được. Vụ của cụ thế là ổn rùi, mừng cho cụ tai qua nạn khỏi và sếp cụ có quan hệ lớn.
Vâng trong cái rủi cũng có cái may bác ah .

mopmi

Xe tăng
Vâng . truong hợp của e thì xxx vin e lỗi vượt phải ko đúng quy định . Thằng xe ben đi ko đúng làn đuong ko giữ khoảng cách an toàn . ko cho xe khác vượt khi đủ khoảng cách an toàn .ko làm chủ tốc độ và đâm vào xe e . thế mà hôm qua xxx kết luận nó ko có lỗi gì .toàn do e gây ra .và trả hết giấy tờ xe cộ của nó vô điều kiện . Còn e giam bằng .phạt tiền . Còn xe của cháu lãnh đạo cấp cao thì thả luôn . Chán và khinh bọn xxx này quá .
Sao? Sao? Ngày nào cũng học 6 điều BH dậy mà vẫn như vậy đc sao?

mopmi

Xe tăng
Chuẩn rùi , hai bên tự thỏa thuận với nhau xong ra đóng tiền bến bãi , tuy nhiên vưỡn bị cò quay ,bố khỉ cái xh này
Cụ nói rõ lại để e hiểu với. Hai bên đã tự thỏa thuận với nhau xong rồi thì vẫn bị cò quay cái gì nữa hả cụ?

aero_tourer

Xe tải
Chúc mừng bác chủ an toàn tính mạng! Địa bàn tỉnh này các bác có biết vụ chủ tịch tỉnh còn làm bảo kê cho xe quá tải qua cầu yếu không? Tin tưởng vào cái gì trong những việc như thế này, thôi thì thỏa thuận được thì cần gì PL? Mà PL là gì?:-?:D

Gianadai

Xe tải
Chuyện của cụ hay quá. Một xã hôi thu nhỏ trong một vụ TNGT. Tiếc quá, cái bọn làm phim Mỹ mà có cốt chuyện này làm kich bản thì cụ nổi tiếng lắm. Thôi thì chúc cụ may mắn có "quý nhân phù trợ" thoát chết và thoát nạn

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
2 bên đã đồng ý hòa giair . e ko đòi hỏi bẻn kia đền bù gì . nhưng xxx quay ra định quay e . ép e vào tội vượt phải các bác ah . Nhưng chiều nay lãnh đạo cấp trung ương đã điện cho lãnh đạo to nhất tỉnh biết việc của e . chiều nay xe e đã đuoc thả về . nhưng xxx thu bằng của e ( vì xe cty là cháu lãnh đạo cao cấp ) đâm ra xxx ko làm gì đuoc định phạt rieng e . Nhưng lãnh đạo cty e đã hứa lo bằng cho e rồi các bác ah . Còn bên bh ko đơn giản như bác nghĩ đâu . Khi có biên bản quyết định của xxx rồi bh còn dây dưa rồi vòi vĩnh xong nó moi làm .chứ đâu có đơn giản như bác nghĩ .
e nhìn cái ảnh xe mà hết cả hồn, cũng may cty anh có cái ô không thì còn mệt nữa. XXX thì nó bẩn bựa sẵn rồi , kiểu j có cũng rung này nọ để vòi tiền , vụ của e tuy ko liên quan tới giao thông nhưng e quá thấm với xxx nó rung đủ kiểu để đút túi riêng