Khẩn! Đề nghị BTC cho bổ xung danh nhân sự đội.

ngotatto

Xe lăn
Người OF
Website
gomsuminhlong.vn
Kính thưa BTC, kính thưa các lãnh đội, thưa toàn thể cầu thủ và đồng kính thưa tất cả. Như các cụ mợ đã biết, ofc sau 2 trận đc 6 điểm đang có cơ hội lớn vào BK, tuy nhiên tuần này đội em có biến động lớn về nhân sự. Kẻ tự kỷ, người đi phựt, thằng đi thi, chấn thương chưa phục... Vì cái lẽ đó rất có thể CN này ofc chỉ cố người ra sân đc, trong đó có em đíu biết đá chỉ biết chém, túng tiền chấn thuơng gân. Với nhân sự như vậy em sợ ra sân nó quá phi thể dục thể thao.
Vậy em kính mong btc, lãnh đội... Cho phép đội em bổ xung nhân sự để có đủ người ra sân, thứ nữa để 2 đội trong bảng có động lực thi đấu.
Kính mong btc xem xét hoặc cho ofc bổ xung người, hoặc xử thua chúng em 1-0. Bần cùng quá ofc xin rút khỏi giải, đáY là bần cùng ạ. Mong btc, lãnh đội đèn điện xoi xét.
Trân trọng.

xauzai

Xe điện
Website
www.otofun.net
Em đề nghị Cap của OFC vào xác nhận và bổ sung thông tin của hai thành viên đội bóng để em có căn cứ xin ý kiến các đội còn lại.
Đây là tình huống nằm ngoài kế hoạch của BTC và bản thân đội OFC nên rất mong nhận được sự chấp thuận của đại diện các đội còn lại tham gia giải!

minhquoc

Xe điện
Có bao nhiêu đá bấy nhiêu, ai lại thế.
Trận của OFC còn dễ thở, chứ FFFC rất căng. E thề là bọn eim chỉ còn đủ 7 hoặc cố thêm 1 ông nữa đá trận tới. Lý do cá nhân thì nhiều lắm không tiện nêu trên này.
Mà bổ sung người thì trong đội chẳng còn ai, chẳng nhẽ lại gắp các bạn bè đá hộ. Có thẳng thì các đội khác người ta cười cho đới.
Mà nếu BTC đồng ý thì cũng tạo tiền lệ không hay là vào đến BK, CK .... các đội đề nghị bổ sung tăng cường lực lượng thì làm sao quản lý hết đc, vỡ giải ngay.

Ý kiến cá nhân eim về việc này là không đồng ý

truonganh2003

Xe buýt
;))....

fffdhbbgxarybv (đoạn này em gõ linh tinh cho nó đủ ký tự, các cụ đừng luận ;))

giangsuki

Xe ngựa
Em đang tính đến tình huống OFC chỉ có được 4 ông ra sân, vậy là được xử thua 0-3 roài

Như vậy thế nào thì 3 đội còn lại trong bảng tính hộ em cái =))

minhquoc

Xe điện
Vụ này lão Tố béo ăn mảnh. Lần sau cứ đăng ký đủ 2 chục mạng nhé :D

anhcobra

Xe container
Bọn em đăng ký đủ 20 đấy chứ, cơ mà ai ngờ, hic. Kiểu gì cũng cố đủ 5 ông trên sân

giangsuki

Xe ngựa
xin thua 0-3 thì có lẽ Gấu bẩn đồng ý nhỉ, vậy còn KFC và KMFC thì sao nhỉ =))

minhquoc

Xe điện
Thôi đề nghị BTC chuyển 2 trận bảng B sang ngày thứ 4 là đẹp. Chẳng ảnh hưởng gì

giangsuki

Xe ngựa
Khó lắm, chuyển ngày có thể chỉ OFC đồng ý còn 3 đội còn lại không đồng ý thì sao :D

hoangnn

Xe container
Website
refacestudio.com
Haizzz, thế này là hiến thắng lợi cho gấu bửn rồi
Lão Tố đang "hợp lý hóa" lý do OFC sẽ thua G&B đây mà ;)) Quả này căng rồi ;))

Em đang tính đến tình huống OFC chỉ có được 4 ông ra sân, vậy là được xử thua 0-3 roài

Như vậy thế nào thì 3 đội còn lại trong bảng tính hộ em cái =))
Kịch bản thua 0-3 thì có khi hay đấy ạ ;))
Khi đó:
1. OFC sẽ được 6 điểm, hiệu số +1.
2. G&B sẽ được 6 điểm, hiệu số +2.
-------> OFC khi đó không còn quyền tự quyết định nữa :) G&B chắc chắn có 1 slot vào BK.
3. KFC hiện đang được 3 điểm, hiệu số -1.
- KFC buộc phải thắng cách biệt 3 bàn mới có thể vào, khi đó KFC đứng đầu với 6 điểm, hiệu số +2 => OFC bị loại vì thua hiệu số.
4. KMFC chắc chắn bị loại, họ sẽ chơi cống hiến hết mình và chắc chắn muốn ghi bàn.

Vậy là 5 ăn 5 thua ;)) và coi như là nguồn ĐỘNG LỰC để KFC chiến đấu hoặc....mua độ ;))

Chỉnh sửa cuối:

giangsuki

Xe ngựa
Lão Tố đang "hợp lý hóa" lý do OFC sẽ thua G&B đây mà ;)) Quả này căng rồi ;))

Kịch bản thua 0-3 thì có khi hay đấy ạ ;))
Khi đó:
1. OFC sẽ được 6 điểm, hiệu số +1.
2. G&B sẽ được 6 điểm, hiệu số +2.
-------> OFC khi đó không còn quyền tự quyết định nữa :) G&B chắc chắn có 1 slot vào BK.
3. KFC hiện đang được 3 điểm, hiệu số -1.
- KFC buộc phải thắng cách biệt 3 bàn mới có thể vào, khi đó KFC đứng đầu với 6 điểm, hiệu số +2 => OFC bị loại vì thua hiệu số.
4. KMFC chắc chắn bị loại, họ sẽ chơi cống hiến hết mình và chắc chắn muốn ghi bàn.
Nhầm chút rồi, KFC 3 điểm và hiệu số là -2, sẽ có cửa để cạnh tranh trực tiếp với OFC lúc đó đang 6 điểm và hiệu số +1
KMFC thì không còn cửa để vào nên đá chỉ vì muốn chia tay giải với một chiến thắng, tuy nhiên với một trận cầu vô thưởng vô phạt, em tính làm kinh tế sẽ tốt hơn ;))

vinhkien1288

Xe tải
Website
hayvl.com.vn
bổ sung người thì trong đội chẳng còn ai, chẳng nhẽ lại gắp các bạn bè đá hộ. Có thẳng thì các đội khác người ta cười cho đới.
Mà nếu BTC đồng ý thì cũng tạo tiền lệ không hay là vào đến BK, CK .... các đội đề nghị bổ sung tăng cường lực lượng thì làm sao quản lý hết đc, vỡ giải ngay.

minhquoc

Xe điện
Đội tự nhiên đc dâng 3 điểm chắc cũng chẳng sung sướng gì :D