[Funland] Khi người Nga tổ chức giải đua Tăng

trxthai

[Tịch thu bằng lái]
Chủ đề xe tăng thì bàn xe tăng đi đã. Mời cụ cho em xem xe tăng Nhật ạ

Còn về hải quân thì hải quân Nhật bắn được tên lửa xa 2000km không ạ
Tăng Type 10 của nhật đây này cụ...nhìn nó cũng thanh thoát lắm

Chỉnh sửa cuối:

Vodka_Putinka

Xe điện
Viết giời viết biển thì thực tế còn mỗi Mẽo dùng Hamberger nạp đạn thôi cụ :D
Bọn Nga , Đức , Anh , Pháp dốt nên ko biết dùng cơm nạp đạn . Độc nhất vô nhị Mỹ dùng cơm nạp
Thông cảm đi cụ, nick này ng u lâu dốt bền rồi.
bỏ bóng đá người rồi hả mỹ nô :)) Đừng khoe hộ chiếu với súng nữa nhe ... e sợ lắm :))

TÀU NGẦM NỔI

Xe container
Thế sang năm mình thi bảng 1 thì phải mua T72 à? TQ nó dùng Type-96 đấy thôi.
Sang năm thi bảng 1 à. Em chưa xem thông tin cụ thể. Thấy người trong nghề chém với em vậy thì em truyền lại thôi. Em k hứng thú với việc thi thú màu mè này lắm.

Leanh65

Xe container
M1A1 và Leopard cùng 1 mẹ do Đức và Mẽo phát triển chung, sau vì mục đích khác nhau nên tách ra, mỗi nước phát triển thành 1 biến thể riêng như trên. Chứ chả nước nào vẽ cho nước nào cả. Thành tích thì 2 loại này nhận thứ 3 thì ko tank nào dám nhận số 1, 2. Ông Ngố có cái nạp tự động thì được cái là chiều cao thấp, dễ tránh đạn, lại bớt được người nap thành ra nhỏ gọn nhẹ hơn, phù hợp với nươc có địa hình nhiều sông ngòi đầm lạch ... như Nga hay VN . Nhưng nhược điểm là bí bách vì quá chật trội, lại như thùng thuốc súng nếu bị đạn (trong khi nạp đạn bằng bánh mì thì khoang đạn có vách ngăn kíp lái còn có ít thời gian để ngoi lên thoát ra ngoài) người bên trong chết cháy thành than như đa sô tank nạp đạn tự động nhìn chiến sĩ hy sinh rất thương. Em nghĩ tùy nước tùy điều kiện mà chọn thôi. Mẽo họ có chọn M60 vào VN đâu vì quá nặng, chỉ chọn ít M48 thôi còn đa số M41. VN cũng chọn tăng nhẹ như T90 nặng hơn ko leo núi vươt sông như M1A2 hay Leopard, Challenger ... được. Mỗi tội Nga dạo này chém đắt quá, công nghệ thuộc thế hệ cũ chỉ thêm tí cảm biến, giáp phản ứng nổ, thông tin mà giá same same xe thế hệ mới như M1A1 hay Leopard la ko đc. Rẻ bằng nửa thôi là xứng đáng với giá trị 1 tăng thế hệ cũ. Em mơ 1 ngày anh Vượng anh Dương anh Công tự phát triển đc tank của VN vừa gọn nhẹ vưa hiện đại giá lai rẻ, xem ra thị trường này còn rất lớn cho các anh thể hiện, kiếm chác.
Gớm, giờ này là giờ nào rồi mà cụ còn mơ các anh ấy làm sp vừa hiện đại, vừa rẻ. Nhìn mấy cái xe Đức nửa mùa của các ảnh xem đi, nội cái tinh hoa với mãnh liệt giá nó đã = cmn xe hãng khác rồi chứ kể tiền xe. Ai chứ em chả bao giờ mơ giá rẻ của các cá mập.

TÀU NGẦM NỔI

Xe container
Thế sang năm mình thi bảng 1 thì phải mua T72 à? TQ nó dùng Type-96 đấy thôi.
Cụ làm em tò mò nên phải nhờ a google

Civic TN

Xe lăn

Cá Koi

Xe hơi
Theo em hiểu la bảng 1 gồm các đội mạnh nhất, bảng 2 gồm các đôi yếu hợn, vây VN vô địch bảng 2 tức là vô địch trong số các đội yếu nhất đúng ko ợ. Vậy là xếp thứ 6 thứ 7 chứ nhỉ
Cúp C1 và C2, thế thôi :|

Bastion.P

Xe container

bentley8

Xe điện
Em thì thấy xe đẹp và 2 năm qua bản thân chưa thấy có xe nào phải nằm đường vì lỗi hỏng hóc như vậy là ổn rồi. Giá thấy quảng cáo dưới 800 thì rẻ hơn Mazda 6 và em oánh giá là con S này hơn tổng thể Mazda rất nhiều. Khởi đầu như vậy là mừng rồi dù em là người rất khe khắt với xe nội từ đầu.

Gớm, giờ này là giờ nào rồi mà cụ còn mơ các anh ấy làm sp vừa hiện đại, vừa rẻ. Nhìn mấy cái xe Đức nửa mùa của các ảnh xem đi, nội cái tinh hoa với mãnh liệt giá nó đã = cmn xe hãng khác rồi chứ kể tiền xe. Ai chứ em chả bao giờ mơ giá rẻ của các cá mập.

Leanh65

Xe container
Em thì thấy xe đẹp và 2 năm qua bản thân chưa thấy có xe nào phải nằm đường vì lỗi hỏng hóc như vậy là ổn rồi. Giá thấy quảng cáo dưới 800 thì rẻ hơn Mazda 6 và em oánh giá là con S này hơn tổng thể Mazda rất nhiều. Khởi đầu như vậy là mừng rồi dù em là người rất khe khắt với xe nội từ đầu.
Em đã thấy ai mua được giá đó đâu. Mà các ảnh làm giá kinh, giảm những nửa so với ban đầu, cụ thử nghĩ xem những người mua xe lúc trước họ nghĩ gì ? Và thế thì đâu là giá thành thực và nó dùng linh kiện của nước nào , tiêu chuẩn cl ra sao...