[Funland] Khi tử tù đói thuốc...

Viking

Xe điện
Báo chí lá ngón và dân mạng kền kền đua nhau đưa ra các giả định theo thuyết âm mưu về động cơ gây án, toàn những giả định hoang đường, phi lý và tàn nhẫn, bất chấp nỗi đau đớn mà gia đình nạn nhân phải gánh chịu, cốt nói cho sướng mồm.

Theo nhân định của mình, động cơ gây án đầu tiên là cướp của, sau đó mới thực hiện các hành vi phạm tội tiếp theo. Công chủ mưu phối hợp với Hùng chọn nạn nhân rồi điều đến hiện trường 1 để cướp, đưa nạn nhân đến hiện trường 2(nhà hoang) để hãm hiếp. Ba đối tượng còn lại cùng hội nghiện đến chơi thấy vậy cũng nổi tà dâm(phạm tội ngay trên thùng xe tải), sau đó cùng bàn nhau cách xóa dấu vết và giết nạn nhân, mang đến hiện trường 3(nghĩa địa) để giết, sau đó mang xác nạn nhân tới hiện trường 4(nơi thấy xác) để che giấu, tang vật cướp được do tết khó tiêu thụ và áp lực sợ bị phát hiện nên đem vứt.
He he rất.

letrungthanh17

Xe tăng
Thế còn các con nghiện chân chính thì sao? ^^

TungThoc

Xe điện
Nhân đạo với cái ác là tàn nhẫn với chính mình. 300tr đủ để làm vốn cho một số người thoát nghèo đói. Đủ trả lương 3 năm cho một công nhân tay nghề khá.
Em thì ủng hộ tử hình bằng mỗi cốc sinh tố lá ngón với nữ và cốc rượu lá ngón với nam, thế cũng là nhân đạo

fcbman

Xe hơi
Cần gì phải tỷ nọ tỷ kia, cần mỗi sợi dây dùng đi dùng lại mãi có tốn tiền của gì đâu, xử treo cổ công khai, lúc bị treo, còn dgiẫy giây như gà mắc tóc, lủng lẳng trên dây mới có tính răn đe!

Thuymilo72

Xe máy
Em hóng xem các cao nhân có ý kiến gì hay trong khi đất nước đang ở trạng thái ...Thượng bất chính thì Hạ tắc loạn..?

VW Golf01

[Tịch thu bằng lái]
Cụ không hiểu được cái gốc của vấn đề nên có nói nữa cụ cũng không hiểu !
Cụ nên tìm hiểu nguồn gốc của phạm tội là do đâu trước đã .
Chúc mừng bác và những người đã "hiểu nguồn gốc của phạm tội là do đâu".
Còn bây giờ, cái chúng ta cần là Giảm số lượng nạn nhân.
Một trong các Biện pháp đó là Tử hình mạnh tay.
Chắc chắn nó có ích, dù Hiệu quả có thể thấp.

Dù thấp bao nhiêu đi nữa, dù chỉ cứu được 1 nạn nhân, tôi cho nó là xứng đáng.

Muon_biet

Xe cút kít
Nhân đạo với cái ác là tàn nhẫn với chính mình. 300tr đủ để làm vốn cho một số người thoát nghèo đói. Đủ trả lương 3 năm cho một công nhân tay nghề khá.
Em thì ủng hộ tử hình bằng mỗi cốc sinh tố lá ngón với nữ và cốc rượu lá ngón với nam, thế cũng là nhân đạo
Nhân đạo phải như này nhé: mắc tội chết thì cứ lấy phụ tùng trên cơ thể để cứu sống những người đang mắc bệnh hiểm nghèo chờ ghép tạng.

HuyArt

Xe lăn

Dr Thanh Bùi

Xe container
Chúc mừng bác và những người đã "hiểu nguồn gốc của phạm tội là do đâu".
Còn bây giờ, cái chúng ta cần là Giảm số lượng nạn nhân.
Một trong các Biện pháp đó là Tử hình mạnh tay.
Chắc chắn nó có ích, dù Hiệu quả có thể thấp.

Dù thấp bao nhiêu đi nữa, dù chỉ cứu được 1 nạn nhân, tôi cho nó là xứng đáng.
:) ;) :) ;) :) ;)

HuyArt

Xe lăn
Thế còn các con nghiện chân chính thì sao? ^^
Nghiện ngoan, nghiện chân chính, thậm chí có cả nghiện tích cực thì cho làm bồi thẩm đoàn
Vì cùng cảnh ngộ dễ thấu cảm hoăc đọc vị

Visser III

Xe tăng
Em đề nghị trước khi từ hình,ta nên lấy của mấy chú đó 1 quả thận,1 tý gan với giác mạc,máu....
Đã gây hại cho xã hội thì cũng phải có chút đền bù
Nhiều người đang mòn mỏi chờ tạng lắm

Xe gòng

Xe điện
VN làm gì còn đảo hoang
Chắc nhờ Mỹ cho mượn đảo, nhờ luôn lính Mỹ tìm và diệt cho tiện
cụ cứ xa xôi, giờ Việt Mẽo đang thuận. Có muốn nhanh thì tống ra Hoàng Sa là đi trong phút mốt

Mimeo

Xe điện
Cho cụ cầm dao tự tay lóc thịt moi gan nó nhé,cụ làm dc chứ:D,còn cái nếu của cụ em lại nhớ đến mấy cái kêu gọi 1000 like để hồi sinh 1 ai đó;))
Cái "NẾU" của tôi, chẳng ai chứng minh được.
Nhưng có thể logic mà suy ra được.
Nó cũng như chính cái án tử hình: Họ giết thằng đó, vì hoàn toàn sẽ có thêm nạn nhân nếu nó được tự do vào 1 ngày xấu giời nào đó.

Thế bác có biết là, từ khi có Quy định Chặt tay kẻ trộm ở bển, họ túm được bao nhiêu chú trộm không?

Còn khoản tự tay "cầm dao tự tay lóc thịt moi gan nó": Tôi nhường.
Cụ trẻ đừng lo ko có ai nhận, người thân của nạn nhân sẵn sàng làm mấy công việc này đấy. Chó mèo em nuôi, bị câu trộm mất, em còn căm, muốn tự tay xiên mấy thằng trộm cướp nữa là con cháu nhà người ta đang độ tuổi thanh xuân như vậy.

Nội tạng sau khi đc moi ra, hoặc bán chợ đen hoặc hiến cho y học nghiên cứu trực tiếp cũng còn tốt chán.

Chỉnh sửa cuối:

Hai Toan

Xe container
Cầu kỳ quá, chỉ cần nửa viên gạch thẻ và 1 ông tay to tập gym thường xuyên thôi
Vỡ gạch rồi lại đi trình để chọn viên gạch cho đúng qui trình có khi còn đắt hơn tiêm.Cứ hàn cái cuốc vào tuýp nước,thì có đắt cũng dùng đc 20 năm.

HuyArt

Xe lăn
Cụ trẻ đừng lo ko có ai nhận, người thân của nạn nhân sẵn sàng làm mấy công việc này đấy. Chó mèo em nuôi, bị câu trộm mất, em còn căm, muốn tự tay xiên mấy thằng trộm cướp nữa là con cháu nhà người ta đang độ tuổi thanh xuân như vậy.

Nội tạng sau khi đc moi ra, hoặc bán chợ đen hoặc hiến cho y học nghiên cứu trực tiếp cũng còn tốt chán.
Nếu người nhận hiến tạng biết của tử tù chắc họ cũng từ chối

Hai Toan

Xe container
Cho cụ cầm dao tự tay lóc thịt moi gan nó nhé,cụ làm dc chứ:D,còn cái nếu của cụ em lại nhớ đến mấy cái kêu gọi 1000 like để hồi sinh 1 ai đó;))
Cụ nhắc thì em mới nhớ,mẹ thằng # ch ó chết.

HuyArt

Xe lăn
Con số 300 tr chi phí cho tiêm thuốc là con số đúng
Lãng phí thuế dân cho mấy ông nghiện phê lần cuối