[Funland] Khó liên lạc thế em ơi!

Jetu

Xe điện
Bạn gái em đi chơi Thái Lan theo tour du lịch, nói là đi cùng một cô bạn thân. Trước khi đi, dặn em: liên lạc ít thôi, vì cô ấy cần sự riêng tư.
Rồi cô ấy đi. Và quả thực, việc liên lạc giữa em và cô ấy thật khó khăn: hầu như cô ấy không bắt máy dù em gọi nhiều lần, cũng không gọi lại, chỉ thỉnh thoảng nhắn tin (cũng không thường xuyên), và giải thích là do mệt, do cần một khoảng trời riêng. Cô ấy đi đã 3 ngày, nhưng số lần gọi được chỉ đếm trên đầu ngón tay.
Em bảo, gửi ảnh chuyến đi cho anh nhé, cô ấy nói, mệt nên không chụp tấm nào, và kết cục là chẳng có ảnh.
Đêm kia, gọi cả chục lần, cô ấy biết nhưng kệ, mãi sau mới liên lạc được, và giải thích: sợ nói chuyện làm ảnh hưởng bạn cùng phòng, rồi bảo em gọi nhiều khiến cô ấy cảm thấy áp lực.
Đêm qua, cô ấy tắt máy, em bó tay.
Nhờ các cụ cho vài lời tham khảo.

lodudu

Xe điện
Các thám tử of tư vấn cho cụ ấy cách check đi

Xe bọ xít

Xe container
Bạn gái em đi chơi Thái Lan theo tour du lịch, nói là đi cùng một cô bạn thân. Trước khi đi, dặn em: liên lạc ít thôi, vì cô ấy cần sự riêng tư.
Rồi cô ấy đi. Và quả thực, việc liên lạc giữa em và cô ấy thật khó khăn: hầu như cô ấy không bắt máy dù em gọi nhiều lần, cũng không gọi lại, chỉ thỉnh thoảng nhắn tin (cũng không thường xuyên), và giải thích là do mệt, do cần một khoảng trời riêng. Cô ấy đi đã 3 ngày, nhưng số lần gọi được chỉ đếm trên đầu ngón tay.
Em bảo, gửi ảnh chuyến đi cho anh nhé, cô ấy nói, mệt nên không chụp tấm nào, và kết cục là chẳng có ảnh.
Đêm kia, gọi cả chục lần, cô ấy biết nhưng kệ, mãi sau mới liên lạc được, và giải thích: sợ nói chuyện làm ảnh hưởng bạn cùng phòng, rồi bảo em gọi nhiều khiến cô ấy cảm thấy áp lực.
Đêm qua, cô ấy tắt máy, em bó tay.
Nhờ các cụ cho vài lời tham khảo.
Sgbb rồi. Nên ko có cô bạn với cô E nào ở đây cả, chắc lại ông Ofre nào chốn vợ đi chơi đây.

AcidS

Xe điện
Tha cho cô ấy đi, gọi suốt thế ai chịu được, hồi tôi còn bé bố mẹ tôi cũng không kiểm soát nhiều như vậy.
Thế mà tui đi đâu, vợ cứ gọi suốt là sao? Chắc cũng phải bảo tha cho tui đi thôi nhỉ?
Thế cụ/mợ đi chơi với người khác, là cũng bơ luôn người yêu như cô nhân vật chính trong câu chuyện của chủ thớt à?

rgbhis

Xe tăng
Đàn ô yếu đuối thì phải có thật nhiều xiền. Còn ko thì phải rắn, bơ mịa nó đi.

lộc _ vừng

Xe buýt
Thế là tình yêu chưa đủ chín hả cụ , em đã tin là không nghi và đã nghi là không tin và không yêu luôn

FANVIST

Xe tăng
Đơn giản vì cô ấy ko muốn bị gián đoạn cuộc vui, ko muốn nói chuyện điện thoại trong khi đang thở gấp. Vậy thôi

tuha_vt2015

Xe tăng
Các cụ còm dã man quá ! Đầu em chả liên quan mà đọc còm cứ nghĩ đâu đâu (kiểu hoang tưởng ấy ạ !)

MaTeo

Xe tăng
Đọc còm của các cụ cười té ghế

Pvsc

Xe ba gác
Nhắn hỏi bạn ấy đang đi chơi cùng tình yêu khác hay đơn giản chỉ là đi tour :P