[Funland] Khò ò ò khó khò....NGÁY,chữa thế nào ợ?

Tứ Vạn

Xe điện
Kêu Gấu đi ngủ trước - yên tâm chả nghe thấy ngáy đâu mà lo
Chẳng lẽ ngày nào cung đi ngủ trước ợ, e dự còn bị tát mạnh hơn đáyquan trọng các cụ chịu khó đưa gấu lên đỉnh thì ít bị phàn nàn ợ, nhưng chiêu này duy trì lâu cũng mệt nên e kệ

xetho77

Xe tăng
Em có thằng bạn trước ngủ cùng nó ngáy ác quả không tài nào ngủ được, 1 lần không chịu đựng được nữa em rót luôn phích nước nóng vào miệng nó, thế là tịt luôn đến bây giờ =))

bmw_z4_29w8668

Xe tăng
Em có thằng bạn trước ngủ cùng nó ngáy ác quả không tài nào ngủ được, 1 lần không chịu đựng được nữa em rót luôn phích nước nóng vào miệng nó, thế là tịt luôn đến bây giờ =))
thế giờ bạn cụ trở về thời kì tập nói ạ,ngôn ngữ chân tay hả cụ,cụ chỉ xem cách này xem

Ga_nha15

Xe hơi
Em thì muốn tìm cách chữa nghiến răng, chứ ko em khó ngủ lắm
Còn nếu ngáy kinh nghiệm của em là đẩy người ngáy nằm nghiêng ra, là hết ngáy, còn nếu vẫn ngáy đẩy xuống đất là xong!

mất gương

Xe tăng
Em thì muốn tìm cách chữa nghiến răng, chứ ko em khó ngủ lắm
Còn nếu ngáy kinh nghiệm của em là đẩy người ngáy nằm nghiêng ra, là hết ngáy, còn nếu vẫn ngáy đẩy xuống đất là xong!
Nghiến răng thì khó chịu lắm . Người yêu em ngủ còn nhỏ rãi ra cụ ah =))

xe than

Xe tăng
Em chỉ hay bị ngáy đèo.

mimy

Xe tải
có tát toải mái cũng k hết đâu.em ngủ với sếp em 2 giường hehe em nàm phát kéo ngay lão ý đạp em tỉnh lão chưa kịp ngủ em đã kéo tiếp cả đêm hết ngủ rình đạp em đc hơn chục phát
còn đợt đi mấy thằng thị trường thằng nào cũng kêu k chịu đc.đến hôm e mới bày cho cách dễ ngủ là tiền thuê 2 phòng thì bớt ra 1 còn thừa tiền 1 phòng thì đem ra quất lâm thế là từ đó chả thấy đứa nào kêu khó ngủ nữa giờ đi dâu chúng nó cũng đòi ngủ chung phòng mới chết
còn cái vụ gấu mà k chịu đc tiếng ngáy thì cụ thử thay gấu xem có hết k :))

ối giời 500k 1 lọ dùng 1 tháng lãng phí quá bọn em toàn phải ngủ chung để tiết kiệm tiền 1 tuần 1 lần tiêu hết số tiền tiết kiệm từ việc bớt thuê 1 phồng đấy.4 anh em ngủ vẫn ngon chả ai kêu nữa.thỉnh thoảng em hay đàu bảo thôi thuê 2 phòng cho dễ ngủ chúng nó k đồn ý còn bảo em hoang chả biết tiết kiệm gì cả.thế mà công tác phí chúng nó vẫn thanh toán 2 phòng

Chỉnh sửa bởi quản trị viên: