[Funland] Khổ thân thằng cu chạy Grap

Civic to Merc.

Xe container
Em cũng có lần ăn quả lừa. Đang ngồi cafe thì có ông nhìn rõ lịch sự ra bẩu “anh ơi cho tôi gửi cái túi của bà xã một tẹo, tôi chạy ra đây mua mấy viên thuốc”. Em Ok, ổng để cái túi xách lên bàn, rồi chạy đi. Vài phút sau quay lại kêu tôi mua thuốc mà thiếu tiền, anh cho tôi mượn 500k lát bà xã tôi ra tôi lấy tiền đưa lại. Cái túi vẫn để trên bàn. Em lại OK.
Hắn lại lạch bạch chạy đi. Chờ 30 phút, 60 phút, hơn tiếng chả thấy quay lại. Em đành gửi lại túi cho quán cafe. Mấy hôm sau quay lại vẫn thấy túi ở đó, chả có ai quay lại lấy.
Thôi, bị lừa cmnr.
May nó ko gửi túi thuốc nổ. Ko thì cụ mất tiền mua tai họa :D

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
E còn bị lừa , a ơi e hình như bị cảm , a ơi e đau bụng e muốn đi ị .
Ngây thơ vãi vào thuê nhà nghỉ cho nó thế là e với nó lúc kết thúc vật nhau 1 trận ạ
Ngẫm lại dại vcc
Đấy không phải cụ ngu, là do con cu xúi giục ;))

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]

TháicònNguyên

Xe buýt
Bữa trước cháu bán cái xe máy, có cụ đi grab đến xem, rồi hỏi đi thử cháu ngây thơ đưa cả xìa cho cụ đi một vòng. Cụ ấy đi rồi cháu mới nghĩ. Nếu bị lừa thì toi con xe đi loanh quanh rồi. 2p sau cụ ấy quay lại. Chắc do là các cụ trên OF tử tế^^
Tháng trước em xin tham gia vào hội Soul định ngắm cho bà xã cái xe, các cụ ấy tụ hội ở Trường Chinh thế là 2 vc em chạy đến ngắm xe của hội và cụ chủ tịch đưa luôn 1 xe cho 2 vc chạy thử, vợ em nó bảo OF tin người nhỉ, chưa gặp bao giờ mà giao xe luôn lần đầu hehe

niceshot

Xe container
Vừa có vụ lừa lấy điện thoại. Thằng cu chạy grap nhận đc 1 cuốc từ Thủ lệ....vòng vèo qua 1 số nơi, qua cả công an thành phố ở THĐ. Thằng khách nói đ thoại hết pin nên mượn cu chạy xe để gọi. Điểm cuối là cơ quan em. Nó bảo vào làm việc tý và cu grap chờ để đi tiếp. Nó mượn đ thoại tiếp để vào gọi khi cần. Nó nhờ thằng cu grap trông hộ đồ. K quả thằng cu grap chờ đến giờ k thấy ra, mượn đ thoại e gọi thì tò te tí.....cơ quan em thì có đến 2 cổng. Thế là xong con iphone 7.
Grabber mà dùng ip7 thì cũng oách xà lách đấy. Cơ mà sao lại bị lừa dễ thế nhỉ???

Laoba

Xe điện
Em đã nhận ra sai lầm ngay khi cánh cửa nhà hàng xóm xập lại mà các cụ;)).
Ko sao! Mọi sai lầm đều trả giá bằng tiền mặt và riêng trường hợp cụ mất cả tiền và sự sung sướng cải cảm giác lạ. Hy vọng nó là bài học lớn dành cho cụ để cụ rút kinh nghiệm một cách sâu sắc:">
Đáng ra cụ phải kéo em gái đó vào hỏi han mọi nhẽ đã chứ. Cụ thật là người đàn ông ... không tốt ;))
Thực sự e thấy cụ ấy thực sự vô tâm>:D< e cũng như cụ trong trường hợp này phải ôm thật chặt e vào lòng an ủi... từ tù đưa vào nhà...nhẹ nhàng đặt e lên giường... hô hấp nhân tạo tạo cho e cảm giác ấm áp ... tụt váy e ấy ra và.....:">

Tonkin Nguyen

Xe điện
Website
shopyeuthuong.vn
Ko sao! Mọi sai lầm đều trả giá bằng tiền mặt và riêng trường hợp cụ mất cả tiền và sự sung sướng cải cảm giác lạ. Hy vọng nó là bài học lớn dành cho cụ để cụ rút kinh nghiệm một cách sâu sắc:">

Thực sự e thấy cụ ấy thực sự vô tâm>:D< e cũng như cụ trong trường hợp này phải ôm thật chặt e vào lòng an ủi... từ tù đưa vào nhà...nhẹ nhàng đặt e lên giường... hô hấp nhân tạo tạo cho e cảm giác ấm áp ... tụt váy e ấy ra và.....:">
Cụ nhớ thủ sẵn hàng nhé :">

xuantien_mobis

Xe lăn
Chắc mấy hôm trước cậu ấy cũng là dân văn phòng, mới thất nghiệp dịp cuối năm vào Grab cày cuốc thì gặp chó đói

Lonestar

Xe điện
Ko có dấu vân tay của mình là đc mà cụ. Đâu có bằng chứng kết tội đc khi ko bắt quả tang cụ ấy cầm túi xách và dấu vân tay thì ko có.
Vâng, nhiều chỗ không cần vân tay đấy cụ ah, không nên sách đồ cầm đồ hộ người lạ không quen biết cụ ah

shiluo

Xe container
Em không biết có bị lừa giống cụ hay không, nhưng vào một buổi sáng cuối tuần trước, đang lim dim mơ màng thì nghe tiếng chuông cửa dập dồn, chỉ kịp bận cái quần tà lỏn lật đật chạy ra mở cửa thì thấy 1 em gái mặt mày ngơ ngác, bận quả váy ngủ khoét cổ rõ sâu đứng đấy (đầu óc lơ ngơ, cứng hết cả 1 số thứ:">), chỉ nghe loáng thoáng tiếng ẻm trình bày mới mất ví, hỏi mượn 500K bẩu tuần sau trả (đâu như hàng xóm chung cư em các cụ ạ). Em như 1 cái máy chạy vào trong móc ví đưa luôn, còn chưa cả kịp hỏi tên. Em nó thì cầm tiền xong nói cảm ơn rồi quay mông bước thẳng. Từ bấy đến giờ đã hơn tuần, bóng dáng ấy vẫn chưa thấy đâu, cánh cửa nhà hàng xóm thì im lìm không nhúc nhích:-??. Em tương tư mất dồi:D!
Em bị lừa còn nặng hơn cụ
Có vợ chồng hàng xóm mới cưới chuyển đến, cô vợ 21-22 gì đấy nhìn cũng xinh xắn nhưng mắt nhìn lẳng lơ nên em không thích. Một buổi tối Gấu có việc về bên ngoại em ấy sang nhà rồi bảo: "Vợ chồng em cưới nhau nửa năm rồi mà vẫn chưa có gì, đi kiểm tra thì chồng vô sinh, bên nội gây áp lực mạnh quá nên em sang nhờ bác giúp, em xin cắn cỏ ngậm vành đội ơn bác!", em cũng cả nể nên miễn cưỡng giúp mấy lần. Thế mà khoảng 3 tháng sau gặp nhau tỉnh bơ bảo với em: "Em cám ơn và xin lỗi bác, chồng em xét nghiệm nhầm, em có tin vui rồi". Bực hết cả mình nhưng nghĩ chỗ hàng xóm còn gặp mặt nhau nhiều nên em nhịn

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Mang cả ip7 ra chạy grab , thật là biết chơi

nam-misu

Xe điện
Em không biết có bị lừa giống cụ hay không, nhưng vào một buổi sáng cuối tuần trước, đang lim dim mơ màng thì nghe tiếng chuông cửa dập dồn,
chỉ kịp bận cái quần tà lỏn lật đật chạy ra mở cửa thì thấy 1 em gái mặt mày ngơ ngác, bận quả váy ngủ khoét cổ rõ sâu đứng đấy (đầu óc lơ ngơ, cứng hết cả 1 số thứ:">), chỉ nghe loáng thoáng tiếng ẻm trình bày mới mất ví, hỏi mượn 500K bẩu tuần sau trả (đâu như hàng xóm chung cư em các cụ ạ). Em như 1 cái máy chạy vào trong móc ví đưa luôn, còn chưa cả kịp hỏi tên. Em nó thì cầm tiền xong nói cảm ơn rồi quay mông bước thẳng. Từ bấy đến giờ đã hơn tuần, bóng dáng ấy vẫn chưa thấy đâu, cánh cửa nhà hàng xóm thì im lìm không nhúc nhích:-??. Em tương tư mất dồi:D!
Dại gái thế là tốt:)). Đỡ mang cục tức cụ ạ :))

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Em không biết có bị lừa giống cụ hay không, nhưng vào một buổi sáng cuối tuần trước, đang lim dim mơ màng thì nghe tiếng chuông cửa dập dồn, chỉ kịp bận cái quần tà lỏn lật đật chạy ra mở cửa thì thấy 1 em gái mặt mày ngơ ngác, bận quả váy ngủ khoét cổ rõ sâu đứng đấy (đầu óc lơ ngơ, cứng hết cả 1 số thứ:">), chỉ nghe loáng thoáng tiếng ẻm trình bày mới mất ví, hỏi mượn 500K bẩu tuần sau trả (đâu như hàng xóm chung cư em các cụ ạ). Em như 1 cái máy chạy vào trong móc ví đưa luôn, còn chưa cả kịp hỏi tên. Em nó thì cầm tiền xong nói cảm ơn rồi quay mông bước thẳng. Từ bấy đến giờ đã hơn tuần, bóng dáng ấy vẫn chưa thấy đâu, cánh cửa nhà hàng xóm thì im lìm không nhúc nhích:-??. Em tương tư mất dồi:D!
Thôi, có ngon không thì bác cho cái review + phone + pass.
Sẽ có report tới bác, và đảm bảo không share ngang - không đâm sau lưng, nhá.
Đã trái phải đầy đủ.

VCHDHN

Xe container
Nó để lại cho cu grap cái túi to, trong có cái đầu dvd. Khổ, chắc nhà quê thấy đồ điện tử, lại đưa nó đi lòng vòng mấy chỗ.....nên sinh ra chủ quan k đề phòng. Thấy đứng tần ngần cũng tội.

huutrinh6688

Xe điện
Trách bản thân không tỉnh táo thôi. Trách ai bây giờ.