[Funland] Khoa Pug tham gia quảng cáo tiền ảo

fanmu1234

Tháo bánh
Em chẳng quan tâm vụ này. Nhưng chắc na ná kiểu bọn giang hồ mạng VN ngày trước lên youtube chửi nhau, thề sống thề chết gặp là phang luôn. Em xem chúng nó diễn mà cứ như thật, sợ toát cả mồ hôi :(( . Sau này có thằng mới thừa nhận là đóng phim tý để tạo bão câu view câu like
Có thể Khoa Pub diễn trong vụ DBZ, nhưng Khoa giàu là có thực

Trước đây em thích xem những clip của Khoa về du lịch, review món ăn đắt tiền, nhưng sau vụ DBZ thì mất cảm tình rồi

thientudolong

Xe container
Dù sao xem Khoa Pug, hoặc xem Khoai Lang Thang vẫn hơn bằng vạn lần xem bà Tân Vlog, Thơ Nguyên, hoặc Khá Bảnh, anh em Tam Mao

Em vẫn thường rủ con em xem cùng các Youtober về du lịch, vừa xem với nó để có mối liên kết cha con, vừa giải thích thêm cho nó hiểu để nó mở mang đầu óc về lịch sử, địa lý
cụ xem thử thợ rừng + hoa ban food để ngắm cảnh thiên nhiên cũng khá thú vị, e tuy ko thích du lịch nhưng lại khoái xem mấy vụ đi rừng mò cua bắt cá :D

dhela

Xe tăng

Trước đây em thích xem những clip của Khoa về du lịch, review món ăn đắt tiền, nhưng sau vụ DBZ thì mất cảm tình rồi
Cụ cứ thật thà.
Em chả thấy tró nào chê ku*t :">

fanmu1234

Tháo bánh
cụ xem thử thợ rừng + hoa ban food để ngắm cảnh thiên nhiên cũng khá thú vị, e tuy ko thích du lịch nhưng lại khoái xem mấy vụ đi rừng mò cua bắt cá :D
Hoa Ban trước đây em cũng xem, nhưng toàn thấy cảnh lên rừng, xuống suối nướng thịt, bắt cá

Chẳng có 1 tý nào mở mang kiến thức lịch sử, địa lý, văn hóa, chính trị nên sau này em cũng chẳng xem và không khuyến khích con em.

Tuấn Tiền Tỷ cũng là 1 kênh khá vui, cung cấp nhiều thông tin về các vấn đề trong XH và lịch sử (có đúng, có sai), nhưng cách dàn dựng khá vui vẻ, nên em cũng khuyến khích con em xem

Roman

Xe điện
Ai ngu và tham thi bị lừa thôi. Ăn đẫy mồm không thấy kêu chỉ khi thua mới thấy kêu bị lừa. :(

hd-vt

Xe container

Em giống cụ, có ai hay hay về dutube lang thang, cụ anô em phát nhé hehe.

f320

[Tịch thu bằng lái]
Diu túp bơ Việt có cậu Lâm vlog này làm mới khủng, so số lượng view thì Khoa pug chưa là gì

Tiểungưnhi88

Xe điện
Ko biết cụ hoa ban food còn làm video ko. Cụ đấy ko biết có là người đi tiên phong đầu tiên ko.
Giờ nhiều quá em thấy loãng. TRC e xem mỗi hoabanfood

--Lamborghini--

Xe lăn
Diu túp bơ Việt có cậu Lâm vlog này làm mới khủng, so số lượng view thì Khoa pug chưa là gì

Toàn nhảm nhí, e không bao giờ để ý đến chứ đừng nói xem.

--Lamborghini--

Xe lăn
Ko biết cụ hoa ban food còn làm video ko. Cụ đấy ko biết có là người đi tiên phong đầu tiên ko.
Giờ nhiều quá em thấy loãng. TRC e xem mỗi hoabanfood
HBF cụ ấy làm thương mại là chính, youtube chỉ là quảng bá thương hiệu, giờ cụ ấy bận nên thi thoảng mới có clip.
Cũng chính vì thế nên quay đi quay lại cũng chỉ có đi rừng, câu cá, cắm trại.
Xem không còn thích như mấy năm trước.

--Lamborghini--

Xe lăn
Hoa Ban trước đây em cũng xem, nhưng toàn thấy cảnh lên rừng, xuống suối nướng thịt, bắt cá

Chẳng có 1 tý nào mở mang kiến thức lịch sử, địa lý, văn hóa, chính trị nên sau này em cũng chẳng xem và không khuyến khích con em.

Tuấn Tiền Tỷ cũng là 1 kênh khá vui, cung cấp nhiều thông tin về các vấn đề trong XH và lịch sử (có đúng, có sai), nhưng cách dàn dựng khá vui vẻ, nên em cũng khuyến khích con em xem
Rì viu về du lịch ẩm thực em thích nhất kênh Khoailangthang.
Bạn đó ưa nhìn, ăn nói điềm đạm, lịch sự và rất duyên.

trinhpcl

Xe tăng
mỗi ông mấy trăm rồi ông rẽ trái, ông rẽ phải, vài năm sau lại gặp nhau ở đồng mới ;;)

Dr.lonely

Xe tải

hd-vt

Xe container
Tiền có phải lá mít đâu mà lừa được lắm thế cụ, coin này chỉ mấy ông VN mua chứ ai, thanh khoản lèo tèo mua thì dễ bán thì khó. Ngay cả coin của ông baby shark VN quảng cáo cũng để lùa gà kiếm mớ chứ có mục đích cao siêu gì :D
Em nghe loáng thoáng tiền ảo đầy, hàng trăm loại, bán được đầy ra ấy. Chả biết đúng không, qc thì muốn bán thì phải qc, trên ti vi thì là gì nhỉ.

KeanuR

Xe tăng
"=)) Khoa Pug thì trùm HYIP đái lên đầu con dân MMO VN từ đời nào r mà còn bênh nó cái l, diễn"
E trích 1 cmt trên diễn đàn UG

Hieumos

Xe container

Đi nước ngoài thì em không nói, chứ mấy cái clip đi trong nước gần đây, thằng Khoa toàn được thuê để review quảng cáo chứ nó có bỏ tiền ra đâu. Đi ăn nhà hàng này nọ, rồi đi du thuyền của cậu Đức nhà to, toàn hợp tác quảng cáo cả.

fanmu1234

Tháo bánh
Đi nước ngoài thì em không nói, chứ mấy cái clip đi trong nước gần đây, thằng Khoa toàn được thuê để review quảng cáo chứ nó có bỏ tiền ra đâu. Đi ăn nhà hàng này nọ, rồi đi du thuyền của cậu Đức nhà to, toàn hợp tác quảng cáo cả.
Thì tóm lại nó vẫn có tiền, nó không chi đồng nào nhưng vẫn thu tiền youtobe, và tiền quảng cáo cho những sp mà nó review.

Nhiều ca sĩ, diễn viên chưa chắc kiếm được tiền bằng nó.

Vậy là giỏi rồi

Hieumos

Xe container
Cháu giống cụ, đó là lần đầu & cũng là lần cuối ko bgio xem nó nữa. Khoai thì hiền lành ok, có ô “thách thức” gì đó gần đây bắt đầu chuyển qua kiểu mê tín, ma quỷ là cháu bỏ ko xem nữa.
Em thích cái cậu Khoai lang thang vì sự chân thành, thân thiện và ngoan ngoãn. Kênh Khoa Pug em xem đúng một lần cái clip tấn công resort nào đó ở Mũi Né là em ko xem nữa
Cháu hay xem cậu Nếm TV, giới thiệu các địa điểm chưa nhiều người biết tới, thỉnh thoảng lại có món xe cộ Offroad.

ShinRj

Xe đạp
Rì viu về du lịch ẩm thực em thích nhất kênh Khoailangthang.
Bạn đó ưa nhìn, ăn nói điềm đạm, lịch sự và rất duyên.
Cảm thấy dạo này bạn này cố nói chuyện cho biểu cảm nên cảm thấy mất tự nhiên hơn trước. Vợ e mê hắn lắm nền e trêu miết :3

• Vodka
Reactions: t2b