[Funland] Khoảnh khắc chẳng bao giờ trở lại!

Vanvan273k

Xe tăng
Cụ đặt tên kêu quá, làm em cứ tưởng... Có khi em cũng chẳng trở lại nữa.

vieneo

Xe đạp
Máy cụ hịn mà ảnh thì chưa hịn lắm!! :)

Leo.Yamaha

Xe tăng
cụ chụp đẹp quá

bold9930

Xe hơi
từ súng nhậy cảm lắm. nghe là có gì đó rất đặc biệt rồi. hoa là nói về cái đẹp mà có từ súng vào nữa thì...úi zà

nadungx

Xe tải
cụ chủ thớt thông cảm, em giật mình với cái tiêu đề nên vội vào xem
hóa ra thất vọng, những ảnh của cụ chả chụp hôm nay thì mai chụp, mai chả chụp thì tháng sau chụp, hoa mùa này không chụp thì mùa sau chụp, năm nay không chụp thì sang năm chụp. Tất cả những cái của cụ nó chả biến mất đi đâu cả mà cụ giật tai tồ nghe ghê quá . Thế nào là khoảnh khắc chẳng bao giờ trở lại !?
haizzz

artpro

Xe hơi
cụ chủ thớt thông cảm, em giật mình với cái tiêu đề nên vội vào xem
hóa ra thất vọng, những ảnh của cụ chả chụp hôm nay thì mai chụp, mai chả chụp thì tháng sau chụp, hoa mùa này không chụp thì mùa sau chụp, năm nay không chụp thì sang năm chụp. Tất cả những cái của cụ nó chả biến mất đi đâu cả mà cụ giật tai tồ nghe ghê quá . Thế nào là khoảnh khắc chẳng bao giờ trở lại !?
haizzz
E chỉ hỏi cụ mấy câu hỏi có cùng một nội dung này thôi nhé, cụ tự nghĩ và tự trả lời! sau đó, có lăn tăn suy nghĩ j thì cụ cũng bỏ qua cho e! :
1)- Vợ của cụ (nếu cụ là đàn ông, còn ko thì là đàn bà) 7h sáng ngày hôm nay có giống vợ của cụ 7h sáng ngày hôm qua ko? liệu có giống 7h sáng ngày mai nữa ko?
2) - Con của cụ (nếu cụ đã có con) cũng như trên và bố mẹ của cụ, cũng vậy? vậy cụ sẽ hiểu cái chẳng biến mất đi đâu cả của cụ!
Còn topic e lập ra để chia sẻ với ae, lật lại những ký ức mình đã trải qua bằng hình ảnh chứ ko phải là đi săn ảnh đẹp, rình cảnh hay để chụp cụ ạ, nên làm cụ thất vọng! cũng xin lỗi cụ cái tiêu đề của em làm cụ vội vào xem!

nadungx

Xe tải
E chỉ hỏi cụ mấy câu hỏi có cùng một nội dung này thôi nhé, cụ tự nghĩ và tự trả lời! sau đó, có lăn tăn suy nghĩ j thì cụ cũng bỏ qua cho e! :
1)- Vợ của cụ (nếu cụ là đàn ông, còn ko thì là đàn bà) 7h sáng ngày hôm nay có giống vợ của cụ 7h sáng ngày hôm qua ko? liệu có giống 7h sáng ngày mai nữa ko?
2) - Con của cụ (nếu cụ đã có con) cũng như trên và bố mẹ của cụ, cũng vậy? vậy cụ sẽ hiểu cái chẳng biến mất đi đâu cả của cụ!
Còn topic e lập ra để chia sẻ với ae, lật lại những ký ức mình đã trải qua bằng hình ảnh chứ ko phải là đi săn ảnh đẹp, rình cảnh hay để chụp cụ ạ, nên làm cụ thất vọng! cũng xin lỗi cụ cái tiêu đề của em làm cụ vội vào xem!
Cụ quan niệm về bông hoa như con người thì thôi vậy, vì quan niệm của em với cụ quá xa nhau
chào cụ

artpro

Xe hơi
Cụ quan niệm về bông hoa như con người thì thôi vậy, vì quan niệm của em với cụ quá xa nhau
chào cụ
Những gì cụ nói cụ còn chưa hiểu hết thì quan niệm của cụ với của em sao gần nhau được. Vâng, mời cụ lại nhà. Cụ để ý lần sau, đừng thấy topic nào lấp lánh mà vội vã xông vào vào để rồi lại thất vọng... rồi lại thấy quan niệm của cụ xa quá nhá.

laixe_lu2.4G

Xe máy
Tại sao lại có quan niệm bông hoa và con người ở đây nhi.

HungRo

Xe hơi
Với chủ đề này em nghĩ các bác nên tự sướng ngay 1 tấm rồi up lên cũng có thể nói đó là khoảng khắc chẳng bao giờ trở lại đó :))

artpro

Xe hơi
Với chủ đề này em nghĩ các bác nên tự sướng ngay 1 tấm rồi up lên cũng có thể nói đó là khoảng khắc chẳng bao giờ trở lại đó :))
đúng rồi mà cụ ơi! có j to tát ở đây đâu cơ chứ! cả cuộc đời của cụ, của e và mọi cụ là tập hợp tất cả mọi khoảnh khắc thôi mà, nhưng quan trọng là ko có một khoảnh khắc nào bị trùng lắp cụ ạ! take it easy..

Red-Color

Xe tải
Đẹp quá ạ nhìn mê hồn em thích bức cuối nhất

Chỉnh sửa cuối:

mr.coccu

Xe máy
Dùng máy j đấy cụ ơi? Hậu kì nhiều k ? :)