khoe cai city 2016 nè các cụ

bachket

Xe tải
Website
bmwlongbien.net
Mãi em mới tim cách cho ảnh đúng chiềi
này thì mặt và mít

Đây là nội thất và cái dvd em được tặng

Chế độ Leo dốc ko tụt mít ạ

Cái cân bằng điện muốn tắt thì bấm và giử khi nghe bíp là tắt. Nhưng mặc định khởi động xe lần tiếp nó xe tự bật lại.
Gương cụp thì bấm bằng cơm trong xe. Nhưng em làm trong hảng khi khóa cửa là đóng. Khởi động điện thì tự mở

Thêm tý cái dvd có sẳn Navi luôn nhé các cụ. Bắt vệ tinh tầm 20 đến 30s là chộp đươc. Để trong nhà. Ra đường tầm 10s là phát tín hiệu dẩn đường luôn

Sơ sơ thế các cụ ạ
chế độ đt tren dvd và trên vô lăng sài ok nhé các cụ.
Dvd pione hinh như ko sài được vô lăng.
Chả biết nói gì hơn ngoài chúc mừng cụ !!!

TuanHung1

Xe tăng
Đúng là hum nay mới thấy cái Cam lùi nó quý các cụ ạ. Em đi vào làng. Ko biết nhà trước, hỏi thăm rồi ung dung phi vào,
thấy đường bê tông nhỏ là hơi ghê òi, nghi thầm trong làng nhiều ngõ quay đầu vô tư. Ai rè ăn luôn cái nhá cuối con ngỏ cụt.
Đầu tiên rẻ vào cái đường to to một bên là bờ tường 1 bên là cái ao. Đường bê tông ko có vĩa. Sau rẻ tiếp vào ngỏ nhỏ hơn chút. Ngay cái ngã 3 này là cái ao 1 bên ngỏ rẻ 1 bên.Đường rộng 2m gì đó vì em vào là thấy các 2 bánh xe có gần 20cm mổi bên. Đi vào tận 200m thì cụt đường và đến nhà.
Em ngồi chơi mà nghỉ ko bít ra nổi không. Trời tối um um ko hề đèn đóm. Nhìn gương thấy mờ mờ 2 cái đèn hậu.
Rất may có cái Cam lùi. Nhìn chằm chằm vào màn hình , chứ 2 gương lúc này ko còn tác dụng.
Lùi ra được 200m đường gặp cái ngã 3 khi vào.
Nếu lùi để quay đầu ra đường lớn thì ko đủ góc quay. Em lùi nhưng khi vạch đỏ trên cam chạm mép bê tông sát ao thì cái đầu ko thoát ra để tiến.
Lại phải tiến vào để lùi mít sang bên kia, tiếp tục hơn 100m lùi nữa để ra đường lớn
Khổ là bê tông lại cao hơn 2 mép đất gần 1 gang tay. Tụt bánh xuống là hỏng luôn.
Đúng hum nay ko có cái Cam lùi thì ko bít V2 của em bị cào mất nhát nữa.
Các cụ chạy phố đèn sáng lùi vô tư. Chứ cụ nào thi thoảng đi tối đường nhỏ thì nên lắp các cụ ạ
Em viết dài các cụ chịu khó mõi mắt tý nhá. :D
Trăm nghe không bằng 1 thấy :P

yeuxe16

Xe buýt
Xe đẹp quá, chúc mừng cụ chủ được vợ như ý.

nda123123

Xe tải
Chúc mừng cụ, màu trắng nhìn mướt quá. Em cũng muốn sắm được một con như cụ. Cụ nhanh ghê, có logo oto fun luôn rồi. :D

TuanHung1

Xe tăng
Chúc mừng cụ, màu trắng nhìn mướt quá. Em cũng muốn sắm được một con như cụ. Cụ nhanh ghê, có logo oto fun luôn rồi. :D
Em kiếm cái logo trước khi đem xe về cụ ạ. :D

nda123123

Xe tải
Em kiếm cái logo trước khi đem xe về cụ ạ. :D
Công nhận là nhanh. Thế là nhập hội City trên OF luôn rồi. Em thấy hội có nhiều chuyến off cũng thú vị lắm. Nhưng mà lái thì thấy nó như thế nào cụ? Nhất là lẫy số đó cụ?

TuanHung1

Xe tăng
Công nhận là nhanh. Thế là nhập hội City trên OF luôn rồi. Em thấy hội có nhiều chuyến off cũng thú vị lắm. Nhưng mà lái thì thấy nó như thế nào cụ? Nhất là lẫy số đó cụ?
Tắt eco đi cụ để D nếu chạy 1 hay 2 mình đạp đã phết cụ ạ. Hoặc chưa đã thì đang D cụ bấm - hạ số về D 3 hoặc D 2 đạp 1 phát củng dính lưng đới cụ.
Ko cụ về S chạy = lẫy như số sàn luôn. Khi để S muốn lên số thì phải bấm lẩy, còn khi tốc độ thấp tự nó hạ số, muốn lên lại bẩm +. Cảm giác chạy S như đua xe luôn. Vì khi giảm tốc là nó đả hạ số. Cụ đạp ga là nó vọt như chạy số Tay đới cụ. Dạo này em toàn tắt eco. Đạp cho đã. Chạy đường đẹp tốc độ ổn định bật eco cho tiết kiệm xăng :D

Trutien

Xe điện
Số 2 Ngách 23 ,Ngõ 157 Pháo Đài Láng / Hà Nội
Website
onetechpro.vn
Đúng là hum nay mới thấy cái Cam lùi nó quý các cụ ạ. Em đi vào làng. Ko biết nhà trước, hỏi thăm rồi ung dung phi vào,
thấy đường bê tông nhỏ là hơi ghê òi, nghi thầm trong làng nhiều ngõ quay đầu vô tư. Ai rè ăn luôn cái nhá cuối con ngỏ cụt.
Đầu tiên rẻ vào cái đường to to một bên là bờ tường 1 bên là cái ao. Đường bê tông ko có vĩa. Sau rẻ tiếp vào ngỏ nhỏ hơn chút. Ngay cái ngã 3 này là cái ao 1 bên ngỏ rẻ 1 bên.Đường rộng 2m gì đó vì em vào là thấy các 2 bánh xe có gần 20cm mổi bên. Đi vào tận 200m thì cụt đường và đến nhà.
Em ngồi chơi mà nghỉ ko bít ra nổi không. Trời tối um um ko hề đèn đóm. Nhìn gương thấy mờ mờ 2 cái đèn hậu.
Rất may có cái Cam lùi. Nhìn chằm chằm vào màn hình , chứ 2 gương lúc này ko còn tác dụng.
Lùi ra được 200m đường gặp cái ngã 3 khi vào.
Nếu lùi để quay đầu ra đường lớn thì ko đủ góc quay. Em lùi nhưng khi vạch đỏ trên cam chạm mép bê tông sát ao thì cái đầu ko thoát ra để tiến.
Lại phải tiến vào để lùi mít sang bên kia, tiếp tục hơn 100m lùi nữa để ra đường lớn
Khổ là bê tông lại cao hơn 2 mép đất gần 1 gang tay. Tụt bánh xuống là hỏng luôn.
Đúng hum nay ko có cái Cam lùi thì ko bít V2 của em bị cào mất nhát nữa.
Các cụ chạy phố đèn sáng lùi vô tư. Chứ cụ nào thi thoảng đi tối đường nhỏ thì nên lắp các cụ ạ
Em viết dài các cụ chịu khó mõi mắt tý nhá. :D
Trăm nghe không bằng 1 thấy :P
Vợ mới mà bị vài vết xước thì xót phải biết cụ nhề

TuanHung1

Xe tăng
Vợ mới mà bị vài vết xước thì xót phải biết cụ nhề
Hum nay em đáng vào gaâ nhà em. Vì phải đánh chéo vào. Tối ko để ý đánh ép sát vào 1 bên. Nghe đến oạc 1 phát tưởng toi cái cánh cửa do cạ vào cột cửa ai ze ko sao. Cái lốp nó đè vào cái máy xịt nước. Cái gương qua cột cửa sát luôn.
Cả thân xe cách bờ tường gần 20cm. Sát luôn cái cột cửa. Cột cửa cách tường 20cm
Lùi lại kỉu gì củng cạ nguyên cánh cửa.
May là gara còn dài thêm hơn 1m, thế là loay hoay mãi củng lùi ra được.
Tưởng phải khiêng xe ra đới cụ @@.
Nhà đối diện làm 2 đống đá ngoài đường, ko có 2 đống đá thì vào đâu khổ thía đâu cụ. Híc híc :T

rongauto

Xe điện
Website
www.erp-ketoan.com
Chê nhất em này lấy gió trong ngoài vẫn cơ

nda123123

Xe tải
Tắt eco đi cụ để D nếu chạy 1 hay 2 mình đạp đã phết cụ ạ. Hoặc chưa đã thì đang D cụ bấm - hạ số về D 3 hoặc D 2 đạp 1 phát củng dính lưng đới cụ.
Ko cụ về S chạy = lẫy như số sàn luôn. Khi để S muốn lên số thì phải bấm lẩy, còn khi tốc độ thấp tự nó hạ số, muốn lên lại bẩm +. Cảm giác chạy S như đua xe luôn. Vì khi giảm tốc là nó đả hạ số. Cụ đạp ga là nó vọt như chạy số Tay đới cụ. Dạo này em toàn tắt eco. Đạp cho đã. Chạy đường đẹp tốc độ ổn định bật eco cho tiết kiệm xăng :D
Vì Eco nó điều chỉnh nên chạy không thể bốc được, mới lên được tí thì nó kềm lại rồi. Em thích cái cảm giác như đua xe cụ nói nhẩy, chạy cao tốc chắc là đã lắm.

nqhung206

Đi bộ
các sâu cho em cái giá của em city 2016- đen+ khuyến mãi nhé. em ở Hà Nội. các cụ sâu cứ imbox thoải mái. cụ sâu nào giá tốt + khuyến mãi đẹp em sẽ call để đặt xe.
Em nghĩ giá + khuyến mại có thể khác nhau từ các Sale. Ủng hộ cụ mua được của cụ Sale nhiệt tình trước, trong và sau khi cụ lấy xe.
Chúc cụ sớm có vợ 2 ưng ý.

Alandao

Đi bộ
các sâu cho e cái giá của city 2016 - ngọc trinh+ khuyến mãi nhé.thanks các cụ

spnl

Xe hơi
Mừng cụ chủ có vợ 2 ngang Ngọc Trinh.
Ps: Vợ mới mà cụ đóng dấu OF vào mít e nó nhanh thế.

Tullq

Xe tải
Gum nay em đi đường HCM công nhận tuy máy 1.5 nhưng tắt cái ECo đi để số D đạp lút ván đã thựt các cụ ạ. Volang đánh lái khá thật. Cảm giác như có thể nhìn thấy bánh xe quay lun. Ong a vọ em chạy càm.2.4 2013 lên đạp mà ôg còn công nhận. Là chạy cảm giác và lái khá hay. Đúng là xe mình thì mình khen, nhưng M2 em chưa chạy còn vios em chạy òi. Nên em chỉ đánh giá city hơn đứt viôs về cảm giác vận hành củng như rất cạnh tranh về giá bán.
Bác nào bốc m2 thì nên bốc con nhập. Chứ lắp thì em nghỉ xe kém hơn nhìu so với xe nhập.
Cụ cho nhận xét về cách âm chống ồn nhé, Vios cứ lên trên 80km/h là ù hết tai chả nghe thấy j nữa cả.
Cảm ơn cụ

TuanHung1

Xe tăng
Cụ cho nhận xét về cách âm chống ồn nhé, Vios cứ lên trên 80km/h là ù hết tai chả nghe thấy j nữa cả.
Cảm ơn cụ
80klm thì e ko dám chạy vì chở gđ. Còn bt chạy đường cấp phối và đá răm hay bê tông. Nó ko lùng cùng như vios. Nó củng có tiếng ồn nhưng nghe chắc hơn. Em đi vios của bác em tiếng hốc lốp rội lên nghe lùng cùng như mình gỏ vào thùng phuy ấy.
Bác cứ tưởng tượng 1 loa tàu với loa xịn tiếng bass nó khác nhau làm sao thì nó giống vậy. Em cảm thấy city đỡ ồn hơn. Theo thang điểm thì city 10 vios 7 den 8 điểm. Theo lổ tai của em.
Em ko để ý hốc lốp vios fun sẳn cau su non chưa. Chứ city khi mua đả có sẳn nên tiếng đá văng và ồn nghe đở vang hơn.
Chung quy là 2 con đều ồn. City đỡ hơn. Và tiếng ồn city rể chịu hơn. Tiếng ồn của vios em cảm thấy như nó có độ vang. Giống như mình chỉnh echo trên âmly để tăng tiếng vọng đó bác
City củng ồn nhưng nghe ko bị vang nên bớt tiếng ù ù

timmuaxeoto

Xe đạp
Mình cũng đang tính kiếm city trong tháng này. Bác nào có giá và kmai hấp dẫn+ có xe ngay pm cái. Màu bạc nhé

pimbim

Xe tăng
Chạy chế độ eco như người ngẹt mũi ý,