[Funland] Khoe đũa gần 5 triệu: "Mây tầng nào bay tầng đó"

Bastion.P

Xe container
Pede nó quái dzị lắm

E nhớ các cụ ngày xưa cũng có câu : "hữu xạ tự nhiên hương" ( đại khái là người (hay vật thể) có tài (hoặc có chất lượng tốt) thì tự nhiên có người biết đến. ...)
Nếu em giàu có vậy rồi thì em sẽ lim dim tận hưởng, không nhất thiết thỉnh thoảng cứ phải be ầm lên với thiên hạ.
Có cụ nào quan điểm giống e không nhỉ? Chắc chắn là em không thuộc nhóm đủ đẳng cấp/ và em cũng không cần dùng đũa như vậy rồi :))

matizvan2009

Xe ba gác
Em hỏi ngu phát: lúc ăn sgbb các cụ có dùng đũa không

KUBIKA

Xe tải
Bây giờ có 1 người tặng các cụ 1 đôi đũa này và 1 voucher 10 nháy đồ sơn các cụ chọn cái nào?

myob

Xe tăng
Nhân cách như cái cc… việc ông làm chả ai cấm nhưng đừng vì việc mình mà khinh thường người khác… đúng là “ gió tầm nào mây tầng đó”… nhưng ở “ bầu trời” nào????

ubisapro

Xe trâu
Nói chung nghe giọng và phong cách mợ này e ko mê nổi :))

Visser III

Xe tăng
Em đánh giá cao phong cách thiết kế của ông này hơn mấy tay thiết kế lâu đài xứ ta.điểm trừ của ông này là nhét quá nhiều đồ trang trí nên nhìn nhiều căn nhà rộng nhưng cảm giác chật chội.

Visser III

Xe tăng
Bây giờ có 1 người tặng các cụ 1 đôi đũa này và 1 voucher 10 nháy đồ sơn các cụ chọn cái nào?
Em đổi 1 chiếc lấy 5 nháy nhé.chiếc còn lại em giữ,sau này đổi tiếp được không cụ.

vnhn

Xe tăng
Ông ý bán hàng thì lại chả phải quảng cáo. Em thì thấy 5tr/đôi đũa là bình thường. Trước em làm thủ tục nhập hàng LV có những cái móc chìa khóa đeo cạp quần 10 củ. Miếng da đánh dấu trang đọc sách 3 củ, đôi dép lê vào chục củ... Toàn những thứ ra chợ vài chục ngàn nhưng qua tay biến hóa của các hãng xa xỉ thì nó thành siêu đắt. Nhưng vẫn có người mua thì nó vẫn sản xuất thôi. Chúng ta chưa có nhiều tiền đến mức có thể mua những đồ đó nên cảm thấy nó thật điên rồ. Nhưng khi đạt đến tầm đó rồi thì sẽ thấy nó bình thường thôi. 1 tháng thu nhập trăm triệu trở lên thì thấy ai cầm con điện thoại vài chục triệu cũng chả khác gì con vài triệu.

Dan du an

Xe cút kít
Cháu chọn cả 2, bán đũa lấy tiền đi sử dụng voucher...Phải ăn và bo chứ nhỉ

raisomoon

Xe tăng
Ông ý bán hàng thì lại chả phải quảng cáo. Em thì thấy 5tr/đôi đũa là bình thường. Trước em làm thủ tục nhập hàng LV có những cái móc chìa khóa đeo cạp quần 10 củ. Miếng da đánh dấu trang đọc sách 3 củ, đôi dép lê vào chục củ... Toàn những thứ ra chợ vài chục ngàn nhưng qua tay biến hóa của các hãng xa xỉ thì nó thành siêu đắt. Nhưng vẫn có người mua thì nó vẫn sản xuất thôi. Chúng ta chưa có nhiều tiền đến mức có thể mua những đồ đó nên cảm thấy nó thật điên rồ. Nhưng khi đạt đến tầm đó rồi thì sẽ thấy nó bình thường thôi. 1 tháng thu nhập trăm triệu trở lên thì thấy ai cầm con điện thoại vài chục triệu cũng chả khác gì con vài triệu.
Cụ lại tào lao bí đao. Đúng là cần có tiền mới có thể mua những món đồ xa xỉ, nhưng ko phải ai có tiền cũng mua những món đồ đắt tiền và vô bổ.

Cái đáng nói là cái đám pede, ka ve, đ ĩ đ iếm như này nó đang chiếm sóng truyền thông và cố gắng đánh đồng hay coi chúng nó là đại diện của tầng lớp có tiền(như cái cách chúng nó hợm hĩnh nhận là tinh hoa). Chúng nó quá là lệch lạc so với XH, ko thể coi là đại diện cho cái gì mà toàn phát ngôn đao to búa lớn dạy đời cho XH. Rất tiếc đến giờ mà 1 số trẻ con phải bám víu vào người như bà P Hằng để đi chiến đấu với đám showbiz bẩn thì nát thật.

Thế giới này đa dạng, người giàu cũng vậy, cách kiếm tiền cũng vậy, nhưng vai trò quản lý NN và điều tiết XH ở đâu khi mà để những đám em nói trên chiếm sóng truyền thông và định hướng cho giới trẻ?

Dan du an

Xe cút kít
Cụ lại tào lao bí đao. Đúng là cần có tiền mới có thể mua những món đồ xa xỉ, nhưng ko phải ai có tiền cũng mua những món đồ đắt tiền và vô bổ.

Cái đáng nói là cái đám pede, ka ve, đ ĩ đ iếm như này nó đang chiếm sóng truyền thông và cố gắng đánh đồng hay coi chúng nó là đại diện của tầng lớp có tiền(như cái cách chúng nó hợm hĩnh nhận là tinh hoa). Chúng nó quá là lệch lạc so với XH, ko thể coi là đại diện cho cái gì mà toàn phát ngôn đao to búa lớn dạy đời cho XH. Rất tiếc đến giờ mà 1 số trẻ con phải bám víu vào người như bà P Hằng để đi chiến đấu với đám showbiz bẩn thì nát thật.

Thế giới này đa dạng, người giàu cũng vậy, cách kiếm tiền cũng vậy, nhưng vai trò quản lý NN và điều tiết XH ở đâu khi mà để những đám em nói trên chiếm sóng truyền thông và định hướng cho giới trẻ?
Mà hay là sau đợt vừa rồi ầm ĩ giờ lại như không lại lên tiếp.

superPDP

Xe điện
Em đánh giá cao phong cách thiết kế của ông này hơn mấy tay thiết kế lâu đài xứ ta.điểm trừ của ông này là nhét quá nhiều đồ trang trí nên nhìn nhiều căn nhà rộng nhưng cảm giác chật chội.
Cần gì phải Công Công, Công Công đc cái giọng lơ lớ giả cầy VK với đánh vào tâm lý thích sang thôi cụ. Chả cần Công Công thì đầy kts ở xứ ta ngon

duongctt

Xe tăng
Người Đức nổi tiếng với phong cách thiết kế tối giản - mà vẫn đẹp và sang trọng. Chị này mang tiếng ở Đức về mà làm cái nhà nào cũng rối tinh lên, nhìn lâu ong hết đầu.
Em có xe xèng cũng không làm nhà theo phong cách chị này, cứ bdbctlhc là em né ngay.

Tuan Can

Xe container
DM, quảng cáo sp mà nói đến mây với lớp kiểu này nghe nó hèn hèn.

Tuan Can

Xe container
Em vào tặng cho 1 dislike và 1 report

Khoadag1991

Xe tăng
DM, quảng cáo sp mà nói đến mây với lớp kiểu này nghe nó hèn hèn.
Nói lên mây tí cũng k đến nỗi nào vì ai buôn bán cũng phải chiêu trò, nhưng bố láo nhất là lôi cả kts, thiết kế nt và thợ vn ra chê nên bị ghét không oan. Chê ngta mà nhìn lại mình thì.... nát ;))