Khoe xe Khoe Vợ 3 gái hàn hàng tuyệt chủng Veracruz VXL 300- V6 3.0 máy dầu chân siêu dài!!!

tieubi89

Xe máy
e ước stf còn ko biết bao giờ có, con này thì chắc mùng thất @@

Quansontay

Xe máy
Vợ đẹp quá, chúc mừng cụ nhé ^^

tuanna2601

Xe máy
Website
vision-tech.vn
gương có chế độ tự động điều chỉnh tầm nhìn khi lùi xe đúng ko bác?

ducmtr

Xe hơi
nhà em cũng đang đi em này, nhưng của em là máy xăng 3.8 V6 nên nó cũng khá tốn kém xăng... k biết em này của cụ chủ đi bnhieu lít dầu/100km? Nhà em tầm 13-15lit/100km @@.
Với tầm tiền 1 tỏi thì cũng tùy quan điểm của mối người, với em mua xe cũ đi như em này thì quá chất về OP cũng như chất lượng xe. Đầm, chắc, khỏe, OP tốt chỉ tiếc là k hiểu sao ở VN em nó héo mòn cục xôi @@.

hencua

Xe buýt
Website
meettomy.site
E xin phép show tiếp phần nội thất E nó
Đầu tiên là bộ mặt trung tâm E nó với đồng hồ táp lô công nghệ Laser.

Tiếp theo phần cánh bên lái với nút điều khiển quan trọng nhất mà nhiều E gái hàn cùng tên tuổi ko có đó là núp đóng mở gương tự động :))

Hệ thống âm thanh với 08 Loa JBL

Các nút điều khiển: tắt bật đèn gầm, tăng chỉnh sáng tối đèn táp lô, hệ thống cân bằng điện từ VDC,nút nâng hạ chân ga và chân phanh, nút đóng mở cốp tự động.

Vô lăng gật gù chỉnh điện 8 hướng tích hợp các chức năng điều khiển...

Ghế lái điều khiển điện với chức năng nhớ 2 vị trí ghế, gương, tay lái với chức năng thuận tiện cho việc ra vào của lái xe( tức là khi tắt máy hệ thống ghế sẽ đẩy hết về đằng sau đồng thời tay lái thụt vào và đưa lên phía trên giúp cho lái xe ra vào dễ dàng, khi bật khóa điện sẽ hệ thống ghế và tay lái sẽ đưa về đúng vị trí đã nhớ từ trước)

Nội thất da mầu nâu da bò 2 mầu( nâu đậm phần viền và nâu nhạt phần phía trong lòng ghế) được đặt từ nhà máy theo yêu cầu của chủ xe.

Ghế phụ chỉnh điện

gần hơn chút nữa( toàn bộ ghế chưa có nếp nhăn của thời gian :)) )

Hệ thống ghế sau:

gần hơn chút nữa

Hàng ghế sau với giàn điều hòa độc lập có hệ thống chỉnh riêng, toàn bộ hàng ghế sau đều có hệ thống sấy ghế.

Mặt táp lô trung tâm với màn hình DVD 7' được độ từ bển

Các nút điều khiển đèn trần và đóng mở cửa sổ trời

Hệ thống túi khí xung quanh xe E cũng chả đếm xem là bao nhiêu cái nữa vì thấy nhiều quá :))

Mặt hộp số với nút bấm sấy ghế tích hợp

Tổng thể nhìn bên trong xe từ đằng sau với: DVD ốp trần, hệ thống cửa gió từ trên trần xe( mùa hè để điều hòa 23 độ cả lái xe và người ngồi sau vẫn rét run cả C'him :)) )

Cuối cùng là khóa cửa để vào động phòng với E nó, rất tông sẹc tông với bao da mầu nâu

Phù... Up ảnh khoe E nó xong mà mệt quá, các Cụ có ghé thăm ném đá thì nhớ cho E xin ly rượu động viên để lần sau E tiếp tục show hàng nhé.. Thank Các Cụ :))
nuột, cụ có cái 88 xịn hơn của em nhá, e có 88 arte thôi, hôm nào đổi cho em đê

Mr_Khoi

Xe tăng
nhà em cũng đang đi em này, nhưng của em là máy xăng 3.8 V6 nên nó cũng khá tốn kém xăng... k biết em này của cụ chủ đi bnhieu lít dầu/100km? Nhà em tầm 13-15lit/100km @@.
Với tầm tiền 1 tỏi thì cũng tùy quan điểm của mối người, với em mua xe cũ đi như em này thì quá chất về OP cũng như chất lượng xe. Đầm, chắc, khỏe, OP tốt chỉ tiếc là k hiểu sao ở VN em nó héo mòn cục xôi @@.
E này máy dầu nếu E chạy đuong trường thì tầm 8l/100km còn trong phố thì cũng loanh quanh 11l/100km Cụ ah

Mr_Khoi

Xe tăng
Em chưa hiểu chức năng nâng hạ chân ga và phanh như thế nào ? Các cụ mô tả thêm chút đi ạ ? Tks
Cái này nó đon giản là xe có thêm chức năng ấn vô nút nâng giảm thì nó sẽ nâng cả chân phanh và chân ga lên cao hoặc xuống thấp so với mặt sàn xe đe phù hơp với cách để chân của từng người khi lái xe Cụ ah

vuot_len_tren

Xe buýt
Em Ước ao, ngày nào em cũng nhìn thấy em nó, của cụ nhà bên mà ao ước!

tanbaocat

Xe máy
Xe đẹp quá cụ chủ ạ, không biết bao xèng nhỉ?

tuly

Xe máy
Hết sảy, dưng trong em không cần sấy vì ko có mùa đông.

tuly

Xe máy