Chi hội Khoe xe ai mua thì bán.

bong07

Xe container
Không bán cho thợ vì thợ nó vạch phốt phải không cụ, bất cứ xe máy, ô tô thì ai cũng thích nguyên bản, xe
cụ dự nát bét, độ chế lung tung rồi, con này sau này ai mua phải mà sửa phần điện thì có khóc tiếng mán.
ko bán cho thợ nhưng phải bao test thợ là chuẩn rồi

Kia Cerato 2020

[Tịch thu bằng lái]
ko bán cho thợ nhưng phải bao test thợ là chuẩn rồi
À chào anh Bống, em mua xe kỵ nhất là loại che biển số và độ chế, dán nhăng dán cuội ạ. Thà cứ là taxi, nhưng còn tương đối thì còn ngon chán, giờ cứ thấy mấy câu quen thuộc đến phát chán xe công chức sử dụng ( xe máy thì nữ sử dụng ), rồi xe giáo viên chỉ đi đi về về ngày vài km, và thể loại đấu nối, độ chế, dán nhoe dán nhoét là em next ngay, khỏi xem.

Cứ như con cave đạo đức tốt như Mô Ninh của anh Bống thì cứ mà phe phé phỏng anh Bống.

bong07

Xe container
À chào anh Bống, em mua xe kỵ nhất là loại che biển số và độ chế, dán nhăng dán cuội ạ. Thà cứ là taxi, nhưng còn tương đối thì còn
ngon chán, giờ cứ thấy mấy câu quen thuộc đến phát chán xe công chức sử dụng ( xe máy thì nữ sử dụng ), rồi xe giáo viên chỉ đi đi về về ngày vài km, và thể loại đấu nối, độ chế, dán nhoe dán nhoét là em next ngay, khỏi xem.

Cứ như con cave đạo đức tốt như Mô Ninh của anh Bống thì cứ mà phe phé phỏng anh Bống.
E cũng ko thích mấy cái dán vớ vẩn loè ng mua và kêu sì pót độ đẽo!E vẫn thích nguyên bản và độ theo nguyên bản hơn!
nếu xe ngon ko cần quảng cáo hay tả nhiều về xe cũng có ng đến xem!E đã từng tự tin bán ma1 đời 99 cho ng dùng bảo hành 3 tháng gầm bệ máy móc hỏng đâu E trả tiền đó, thợ thuyền check choắc trả giá vô tư đc giá E bán.

Kia Cerato 2020

[Tịch thu bằng lái]
E cũng ko thích mấy cái dán vớ vẩn loè ng mua và kêu sì pót độ đẽo!E vẫn thích nguyên bản và độ theo nguyên bản hơn!
nếu xe ngon ko cần quảng cáo hay tả nhiều về xe cũng có ng đến xem!E đã từng tự tin bán ma1 đời 99 cho ng dùng bảo hành 3 tháng gầm bệ máy móc hỏng đâu E trả tiền đó, thợ thuyền check choắc trả giá vô tư đc giá E bán.
Chuẩn men cụ, độ đẽo gì chứ em sợ nhất dèn đóm cũng như phần điện.
Con này rao khắp nơi chợ tốt, Facebook MSC Hà Nội ... rồi có ma nào mua đâu, ma 1 đời 99, 2000 còn tàm tạm giờ khoảng bao nhiêu anh Bống.

bong07

Xe container
Chuẩn men cụ, độ đẽo gì chứ em sợ nhất dèn đóm cũng như phần điện.
Con này rao khắp nơi chợ tốt, Facebook
MSC Hà Nội ... rồi có ma nào mua đâu, ma 1 đời 99, 2000 còn tàm tạm giờ khoảng bao nhiêu anh Bống.
giờ ít có xe ngon lắm!nếu nát 30-35

Kia Cerato 2020

[Tịch thu bằng lái]
giờ ít có xe ngon lắm!nếu nát 30-35
Em ít tiền nên không dám đòi hỏi đẹp, tốt, chỉ cần gầm bệ, máy móc tàm tạm là được, nội ngoại thất xấu tý cũng dc, thì tầm 60 xúc dc ma tương đối không anh Bống.

bong07

Xe container
Em ít tiền nên không dám đòi hỏi đẹp, tốt, chỉ cần gầm bệ, máy móc tàm tạm là được, nội ngoại thất xấu tý cũng dc, thì tầm 60 xúc
dc ma tương đối không anh Bống.
60 có duyên thì đc con 2004 se cũng tươm tươm rồi

Kia Cerato 2020

[Tịch thu bằng lái]
60 có duyên thì đc con 2004 se cũng tươm tươm rồi
Thank anh
Thank anh Bống nhiều, em hỏi ngu phát là so dòng ít tiền thì Matit có phải ngon, bổ, rẻ nhất không anh Bống, ý em là tầm 200 đổ lại. Nếu ko xét đến ngoại hình ạ.

bong07

Xe container
Thank anh
Thank anh Bống nhiều, em hỏi ngu phát là so dòng ít tiền thì Matit có phải ngon, bổ, rẻ nhất không anh Bống, ý em là tầm 200
đổ lại. Nếu ko xét đến ngoại hình ạ.
200 quay đầu có nhiều lựa chon hơn là matiz!bản thân E cũng từ bỏ ma sang đi mor

Kia Cerato 2020

[Tịch thu bằng lái]
200 quay đầu có nhiều lựa chon hơn là matiz!bản thân E cũng từ bỏ ma sang đi mor
Ngoài lý do Mo đời cao hơn và rộng rãi hơn thì nó hơn cái gì anh Bống, em nghĩ nó lành và trâu hơn phỏng anh Bống, các hãng taxi chọn nó thì không phải vừa.

bong07

Xe container
Ngoài lý do Mo đời cao hơn và rộng rãi hơn thì nó hơn cái gì anh Bống, em nghĩ nó lành và trâu hơn phỏng anh Bống, các hãng taxi chọn
nó thì không phải vừa.
đời cao,máy khoẻ,lành hơn ma và quan trọng nhất là đồ đạc giờ sẵn hơn ma

Kia Cerato 2020

[Tịch thu bằng lái]
đời cao,máy khoẻ,lành hơn ma và quan trọng nhất là đồ đạc giờ sẵn hơn ma
Chuẩn anh Bống, Mo bây giờ cũng như Ma chục năm trước, bền, lành, tiết kiệm, đồ đạc rẻ.

Em cũng đang băn khoăn ít tiền nên xúc Ma hay Lanos ạ, em thì thích dòng 2 đầu hơn vì nó rộng rãi hơn và có chút gọi là sang tọng hơn, giờ gặp anh Bống lại băn khoăn thêm Mo quá.

Anh Bống cho em lời khuyên em nên múc Lanos tầm 70, 80 củ hay cũng tầm đó làm trả góp con Mô Ninh base tầm 3 lít ạ.

bong07

Xe container
Chuẩn anh Bống, Mo bây giờ cũng như Ma chục năm trước, bền, lành, tiết kiệm, đồ đạc rẻ.

Em cũng đang băn khoăn ít tiền nên xúc Ma hay Lanos ạ, em thì thích dòng 2 đầu hơn vì nó rộng rãi hơn và có chút gọi là sang tọng hơn, giờ gặp anh Bống lại băn khoăn thêm Mo quá.

Anh Bống cho em lời khuyên em nên múc Lanos tầm 70, 80 củ hay cũng tầm đó làm trả góp con Mô Ninh base tầm 3 lít ạ.
lá nốt giờ ko chơi đc!hốc ắc lắm nếu lá nốt thì ma lành hơn còn 300 thì thiếu gì sedan để chọn sao phải mor

Kia Cerato 2020

[Tịch thu bằng lái]
lá nốt giờ ko chơi đc!hốc ắc lắm nếu lá nốt thì ma lành hơn còn 300 thì thiếu gì sedan để chọn sao phải mor
Em có tầm tròn tăm anh Bống ạ, ít tiền em cũng tính trả góp con sedan cũ như Gentra hay cao hơn là Cruze đời 2009, 2010 tầm hơn 3 lít 1 tý, em rất kết con này, nhưng nghĩ lại đỏ ko sao, đen mua phải con bơi lội, đấm bốc thì bủ mợ.

Thôi cứ làm con Mô Ninh cho chắc chầy, bền, tiết kiệm, đồ đạc sẵn rẻ, chạy phe phé chục năm chả phải nghĩ. Mà mấy con sedan đó như Gentra thì hay oà ga, hỏng vặt, còn Cruze thì khả năng nó hốc cũng ác.

Em đang đau đầu quá, thèm ô tô nhưng chưa ra phương án được, vẫn đi 2 bánh ạ, nhà em lại trong ngõ, sedan vào cũng dc nhưng hơi khó.

Nên em đang đau đầu hay là múc tạm con Matit, ko thì máu hơn là giả góp con Mô Ninh base ạ. Hôm nay may gặp anh Bống em loại lá nốt ra rồi :D.

bong07

Xe container
Em có tầm tròn tăm anh Bống ạ, ít tiền em cũng tính trả góp con sedan cũ như Gentra hay cao hơn là Cruze đời 2009, 2010 tầm hơn 3 lít
1 tý, em rất kết con này, nhưng nghĩ lại đỏ ko sao, đen mua phải con bơi lội, đấm bốc thì bủ mợ.

Thôi cứ làm con Mô Ninh cho chắc chầy, bền, tiết kiệm, đồ đạc sẵn rẻ, chạy phe phé chục năm chả phải nghĩ. Mà mấy con sedan đó như Gentra thì hay oà ga, hỏng vặt, còn Cruze thì khả năng nó hốc cũng ác.

Em đang đau đầu quá, thèm ô tô nhưng chưa ra phương án được, vẫn đi 2 bánh ạ, nhà em lại trong ngõ, sedan vào cũng dc nhưng hơi khó.

Nên em đang đau đầu hay là múc tạm con Matit, ko thì máu hơn là giả góp con Mô Ninh base ạ. Hôm nay may gặp anh Bống em loại lá nốt ra rồi :D.
hơn tăm làm con mor đời 2005 nhập đi cũng hay,chứ mua xe trả góp nhiều E thấy ko ổn.cái xe nó là tiêu sản chứ ko phải tài sản cụ ơi!nó cũng ngốn của mình tương đối đấy!vài lời chia sẻ

Kia Cerato 2020

[Tịch thu bằng lái]
hơn tăm làm con mor đời 2005 nhập đi cũng hay,chứ mua xe trả góp nhiều E thấy ko ổn.cái xe nó là tiêu sản chứ ko phải tài sản cụ ơi!nó cũng ngốn của mình tương đối đấy!vài lời chia sẻ
Anh Bống nói chuẩn, em cũng ngại khoản trả góp này lắm, lúc làm ăn dc thì ko sao, lúc đói kém lo ăn từng bữa còn khó trong khi cứ đến tháng bank nó réo, doạ dẫm đau hết cả đầu, em tượng tượng ra cảnh phải bán xe mà hãi.

Thôi nghe lời anh Bống em múc trong khả năng thoai, múc Matit còn đỡ chứ dòng Mô Ninh và Vai Ớt hay taxi lắm anh Bống, anh Bống rảnh ko xem giúp em con Mô Ninh tầm hơn tăm ạ.

bong07

Xe container
Anh Bống nói chuẩn, em cũng ngại khoản trả góp này lắm, lúc làm ăn dc thì ko sao, lúc đói kém lo ăn từng bữa còn khó trong khi cứ
đến tháng bank nó réo, doạ dẫm đau hết cả đầu, em tượng tượng ra cảnh phải bán xe mà hãi.

Thôi nghe lời anh Bống em múc trong khả năng thoai, múc Matit còn đỡ chứ dòng Mô Ninh và Vai Ớt hay taxi lắm anh Bống, anh Bống rảnh ko xem giúp em con Mô Ninh tầm hơn tăm ạ.
với E mua xe cao tiền hơn cũng ko có gì khó khăn cả,nhưng do nhu cầu và với E cái xe chỉ là phương tiện nên đi lại ổn định và ko nằm đg là ok,xe cỏ còn có cái để nghịch cho thoả niềm đam mê xe