Khoe xe - Các cụ đã sắm sửa gì cho Vợ 2 rồi vào khoe nào

Rockfull

Xe đạp
Cụ làm chỉ đỏ ở đâu thế, giá thế nào ah
Cái này e tự ship về lắp lấy cụ à, thấy trên taobao hay hay mình oder thôi. Cái chỉ dán vành thì e thấy có bán trên FB đấy, hình như 300k 1 cuộn 5m đủ cho 4 bánh

Tham O To Thai

Xe hơi
Thích nhỉ ??? Các cụ có vợ đẹp thiệt

pimbim

Xe tăng
Cái này e tự ship về lắp lấy cụ à, thấy trên taobao hay hay mình oder thôi. Cái chỉ dán vành thì e thấy có bán trên FB đấy, hình như 300k 1 cuộn 5m đủ cho 4 bánh
Nó là decan hả cụ

tamson9999

Xe hơi
Thấy Mod đã ưu ái mở riêng cho HCC 1 box nhưng hình như các cụ mợ có vẻ bận bịu ít thời gian vào post bài gây dựng box quá.
Thôi thì hết kỳ nghỉ em rảnh dỗi lại làm mấy pô ảnh khoe vợ còi nhưng đáng yêu nhà em
BOX NÀY EM LẬP RA ĐỂ CÁC CỤ CÓ ĐỒ CHƠI ĐỘ ĐẼO GÌ THÊM CHO VỢ 2 THÌ POST ẢNH VÀO ĐÂY KHOE VÀ CŨNG ĐỂ CÁC CỤ KHÁC THAM KHẢO LÀM THÊM Ạ
Thôi không dài dòng, đầu tiên là toàn cảnh cái mẹt xấu vợ 2 em

Đi vào chi tiết chút:
1. LED DRL hàng rẻ tiền do vợ cả không cấp nhiều kinh phí, nhưng được cái sáng choang và hiệu quả so với tiền bỏ ra ;))

2. Em ship về và tự thay full đèn LED bao gồm lăng téc, đèn5. Lại 1 cái nữa các cụ City 2014 có nhưng vợ già nhà em không có :( mở cốp bằng remote nên em lại chọc ngoáy và không thua kém gì ai, bấm unlock trên remote 2 lần thì cốp cũng bất lên ạ \:D/
Hình ảnh em khoe luôn cái tấm ốp nắp cốp sau ạ chứ mở cốp phải có clip mới khoe được ;))

6. Chả có xèng làm Bi xenon nên hồi mới cưới về mua cho V2 đôi đèn tăng sáng của BOSCH xài tạm vậy ợ, hiệu quả cũng chả ăn thua, sáng hơn được khoảng 30% đèn theo xe :(

7. Hộp tỳ tay do xe City 2013 bản LE mới có sẵn

Mở ra nó như thế này

8. Cảm biến lùi Steelmate hiển thị chi tiết khoảng cách đến 10cm

9. Cảm biến áp suất 5 lốp (bao gồm cả lốp dự phòng) báo áp suất lốp, nhiệt độ lốp rất có hữu ích khi chạy cao tốc bị ăn đinh hoặc bó phanh làm nóng vành lên

Bonus thêm món đồ độc Vợ cả tặng khi cưới Vợ 2 :)) dặn dò là lúc nào lái xe con Nhím đang nhìn anh như em đang nhìn nên lái cho cẩn thận các cụ ạ =))

10. Và cuối cùng là chìa khóa mở cửa tâm hồn V2 em ạ :)) chìa gập Folding Key

Trong hội còn rất nhiều các cụ khác Vợ 2 ngon nghẻ phun ốp sườn hơn Vợ 2 em rất nhiều, các cụ phót hết lên đây khoe nhé ;)) có thể Vợ 2 em ko đẹp nhưng ảnh Vợ 2 em chắc chắn là đẹp nhất ạ =))
Thấy Mod đã ưu ái mở riêng cho HCC 1 box nhưng hình như các cụ mợ có vẻ bận bịu ít thời gian vào post bài gây dựng box quá.
Thôi thì hết kỳ nghỉ em rảnh dỗi lại làm mấy pô ảnh khoe vợ còi nhưng đáng yêu nhà em
BOX NÀY EM LẬP RA ĐỂ CÁC CỤ CÓ ĐỒ CHƠI ĐỘ ĐẼO GÌ THÊM CHO VỢ 2 THÌ POST ẢNH VÀO ĐÂY KHOE VÀ CŨNG ĐỂ CÁC CỤ KHÁC THAM KHẢO LÀM THÊM Ạ
Thôi không dài dòng, đầu tiên là toàn cảnh cái mẹt xấu vợ 2 em

Đi vào chi tiết chút:
1. LED DRL hàng rẻ tiền do vợ cả không cấp nhiều kinh phí, nhưng được cái sáng choang và hiệu quả so với tiền bỏ ra ;))

2. Em ship về và tự thay full đèn LED bao gồm lăng téc, đèn bảng số, đèn trần và đèn cốp nhằm tiết kiệm điện, đỡ bị nóng mà lại đẹp, chi phí chả đáng bao nhiêu
Lăng téc

Đèn bảng số

Đèn cốp

3. Cái này các cụ có City 2014 có, xe em 2013 không có nhưng không chịu tủi nhục, em biến thành có ạ :)) chi phí tổng để có cái đèn đọc sách này là 40k VND ;)) lắp đặt trong 10s ạ :D

2 đèn LED cùng sáng cứ gọi là xe sáng trưng :D

4. Em độ thêm gương cụp điện, bấm chìa khóa gương cụp, đề nổ máy gương xòe, auto lock cửa khi xe chạy đến 20km/h, auto unlock khi về P, khi đang chạy về N unlock bằng tay thì chạy tiếp đến 20km/h sẽ tự lock lại; đồng thời khi xe gặp nạn/phanh gấp tốc độ giảm từ 60km/h xuống 0km/h trong 2s thì cũng tự unlock cửa
Công tắc cụp gương trong xe và công tắc đèn LED DRL

5. Lại 1 cái nữa các cụ City 2014 có nhưng vợ già nhà em không có :( mở cốp bằng remote nên em lại chọc ngoáy và không thua kém gì ai, bấm unlock trên remote 2 lần thì cốp cũng bất lên ạ \:D/
Hình ảnh em khoe luôn cái tấm ốp nắp cốp sau ạ chứ mở cốp phải có clip mới khoe được ;))

6. Chả có xèng làm Bi xenon nên hồi mới cưới về mua cho V2 đôi đèn tăng sáng của BOSCH xài tạm vậy ợ, hiệu quả cũng chả ăn thua, sáng hơn được khoảng 30% đèn theo xe :(

7. Hộp tỳ tay do xe City 2013 bản LE mới có sẵn

Mở ra nó như thế này

8. Cảm biến lùi Steelmate hiển thị chi tiết khoảng cách đến 10cm

9. Cảm biến áp suất 5 lốp (bao gồm cả lốp dự phòng) báo áp suất lốp, nhiệt độ lốp rất có hữu ích khi chạy cao tốc bị ăn đinh hoặc bó phanh làm nóng vành lên

Bonus thêm món đồ độc Vợ cả tặng khi cưới Vợ 2 :)) dặn dò là lúc nào lái xe con Nhím đang nhìn anh như em đang nhìn nên lái cho cẩn thận các cụ ạ =))

10. Và cuối cùng là chìa khóa mở cửa tâm hồn V2 em ạ :)) chìa gập Folding Key

Trong hội còn rất nhiều các cụ khác Vợ 2 ngon nghẻ phun ốp sườn hơn Vợ 2 em rất nhiều, các cụ phót hết lên đây khoe nhé ;)) có thể Vợ 2 em ko đẹp nhưng ảnh Vợ 2 em chắc chắn là đẹp nhất ạ =))
Nhờ các cụ tư vấn giúp cái ốp nắp cốp sau ạ, e thấy Honda nó cũng cắt mất ở xe city 2016, các cụ biết chỗ nào bán và lắp ốp nắp cốp sau không ạ?

mimi123mimi

Xe tải
C
trời lại còn khoá tủ có mà chết à =)) nó có khoá zin theo xe mà. phiền cụ chụp ảnh giúp em cái hộc để đồ của xe 2014 em xem và kiếm link khoá về cho cụ
Cụ đã kiếm đc bộ khoá cốp phụ cho
Chào cụ!
Em gửi cụ mấy tấm ảnh em chụp cốp xe em-City 2016.
Phiền cụ giúp em xem có thể đặt đc ổ khóa cho em nó không ạ?
Em cảm ơn cụ nhiều!

Em chưa up ảnh bao giờ nên ko biết tại sao nó lộn ngược hết cụ ah.
Cụ thông cảm cho em!
E cũng có nhu cầu như cụ này. Cụ Phúc tiện thể tìm giúp e 1 bộ với ah.

thomascook

Xe tải
cụ thật hp, vk cũng tuyệt mà con cũng đẹp

anhlongbong

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Em kéo thớt này lên cái, tiện thể khoe mấy món vừa lắp
1. Màn hình S90

Mấy phím này vẫn có tác dụng

2. Gương gập điện

3. Smartkey

4. Camera
Cam lùi

Hai mắt 2 bên

Thiệt hại: 17 củ
Đẹp lắm cụ ơi! Qua giao lưu với em trên fb nhé!

Keep

Xe điện
Đẹp lắm cụ ơi! Qua giao lưu với em trên fb nhé!

Em mà độ đc như cụ thì em vẽ thêm cái logo OF che kín luôn thay vì dán mấy miếng thế kia. ( Nhiều cụ giống em Gato vật lắm ạ)

Website
www.facebook.com
Xe cụ quá đẹp.
Cụ cho em hỏi độ modulo như của cụ đi đăng kiểm có vấn đề gì ko ạ? Em định làm mà phân vân vấn đề này quá.
Thêm tí cho xôm nào các cụ. Hàng họ em nó đây:
Smartkey

Modulo chính hãng

Nội thất:

Chơi cả quả sơn vân carbon và bọc da tay nắm tappi

Đèn thay bộ bóng xenon