Khoe xe - Các cụ đã sắm sửa gì cho Vợ 2 rồi vào khoe nào

ltrphuc

Xe tăng
Thấy Mod đã ưu ái mở riêng cho HCC 1 box nhưng hình như các cụ mợ có vẻ bận bịu ít thời gian vào post bài gây dựng box quá.
Thôi thì hết kỳ nghỉ em rảnh dỗi lại làm mấy pô ảnh khoe vợ còi nhưng đáng yêu nhà em
BOX NÀY EM LẬP RA ĐỂ CÁC CỤ CÓ ĐỒ CHƠI ĐỘ ĐẼO GÌ THÊM CHO VỢ 2 THÌ POST ẢNH VÀO ĐÂY KHOE VÀ CŨNG ĐỂ CÁC CỤ KHÁC THAM KHẢO LÀM THÊM Ạ
Thôi không dài dòng, đầu tiên là toàn cảnh cái mẹt xấu vợ 2 em

Đi vào chi tiết chút:
1. LED DRL hàng rẻ tiền do vợ cả không cấp nhiều kinh phí, nhưng được cái sáng choang và hiệu quả so với tiền bỏ ra ;))

2. Em ship về và tự thay full đèn LED bao gồm lăng téc, đèn bảng số, đèn trần và đèn cốp nhằm tiết kiệm điện, đỡ bị nóng mà lại đẹp, chi phí chả đáng bao nhiêu
Lăng téc

Đèn bảng số

Đèn cốp

3. Cái này các cụ có City 2014 có, xe em 2013 không có nhưng không chịu tủi nhục, em biến thành có ạ :)) chi phí tổng để có cái đèn đọc sách này là 40k VND ;)) lắp đặt trong 10s ạ :D

2 đèn LED cùng sáng cứ gọi là xe sáng trưng :D

4. Em độ thêm gương cụp điện, bấm chìa khóa gương cụp, đề nổ máy gương xòe, auto lock cửa khi xe chạy đến 20km/h, auto unlock khi về P, khi đang chạy về N unlock bằng tay thì chạy tiếp đến 20km/h sẽ tự lock lại; đồng thời khi xe gặp nạn/phanh gấp tốc độ giảm từ 60km/h xuống 0km/h trong 2s thì cũng tự unlock cửa
Công tắc cụp gương trong xe và công tắc đèn LED DRL

5. Lại 1 cái nữa các cụ City 2014 có nhưng vợ già nhà em không có :( mở cốp bằng remote nên em lại chọc ngoáy và không thua kém gì ai, bấm unlock trên remote 2 lần thì cốp cũng bất lên ạ \:D/
Hình ảnh em khoe luôn cái tấm ốp nắp cốp sau ạ chứ mở cốp phải có clip mới khoe được ;))

6. Chả có xèng làm Bi xenon nên hồi mới cưới về mua cho V2 đôi đèn tăng sáng của BOSCH xài tạm vậy ợ, hiệu quả cũng chả ăn thua, sáng hơn được khoảng 30% đèn theo xe :(

7. Hộp tỳ tay do xe City 2013 bản LE mới có sẵn

Mở ra nó như thế này

8. Cảm biến lùi Steelmate hiển thị chi tiết khoảng cách đến 10cm

9. Cảm biến áp suất 5 lốp (bao gồm cả lốp dự phòng) báo áp suất lốp, nhiệt độ lốp rất có hữu ích khi chạy cao tốc bị ăn đinh hoặc bó phanh làm nóng vành lên

Bonus thêm món đồ độc Vợ cả tặng khi cưới Vợ 2 :)) dặn dò là lúc nào lái xe con Nhím đang nhìn anh như em đang nhìn nên lái cho cẩn thận các cụ ạ =))

10. Và cuối cùng là chìa khóa mở cửa tâm hồn V2 em ạ :)) chìa gập Folding Key

Trong hội còn rất nhiều các cụ khác Vợ 2 ngon nghẻ phun ốp sườn hơn Vợ 2 em rất nhiều, các cụ phót hết lên đây khoe nhé ;)) có thể Vợ 2 em ko đẹp nhưng ảnh Vợ 2 em chắc chắn là đẹp nhất ạ =))

Chỉnh sửa cuối:

bkhtd

Xe hơi
Cụ mô tả chi tiết hơn mục 9 cảm biến áp suất lốp em hóng với: gồm những gì, lắp ở đâu, tổng chi? Thanks cụ!

nguyenhungLB

Xe tăng
Cái đèn cụ lắp cạnh gương chiếu hậu trong khoang lái có phải loại 40 or 50K chạy pin tiểu ko phỏng cụ?

ltrphuc

Xe tăng
Cụ mô tả chi tiết hơn mục 9 cảm biến áp suất lốp em hóng với: gồm những gì, lắp ở đâu, tổng chi? Thanks cụ!
Nó gồm bộ hiển thị như ảnh em chụp + các van cảm biến lắp vào các lốp tương ứng (lắp vào trong vành thay cái van bơm ấy ạ) bộ này em lắp đầu năm 2014 là 3tr thì phải. Lắp ở HD Cam cụ ạ

nguyenhungLB

Xe tăng
Chuẩn cụ ạ :)) dán băng dính 2 mặt 3M hết pin lại vặn ra thay
Con này em dùng rồi nhưng ở trong phòng chứ chưa gắn lên xe, mới thì được nhưng sau một thời gian thấy ậm ẹt lắm, nhiều lúc ấn mãi ko lên, có lúc mới động chạm ve vuốt tí lại sáng.

ltrphuc

Xe tăng
Con này em dùng rồi nhưng ở trong phòng chứ chưa gắn lên xe, mới thì được nhưng sau một thời gian thấy ậm ẹt lắm, nhiều lúc ấn mãi ko lên, có lúc mới động chạm ve vuốt tí lại sáng.
Vâng em thấy tiện ko phải dây dợ gì nên dán dùng chơi, hỏng hay chán lại bóc ra bỏ đi thôi mà

Sunnykientt

Xe tải
Hưởng ứng theo phong trào mang vợ ra khoe của Cụ Phúc. Em cũng xin góp vui vài chi tiết thẩm mỹ cho vợ hai nhà em!

Trước hết là ngoại thất toàn bộ cảnh quan bên ngoài : body lip và bộ đèn bi xelon và mí led, đuôi gió, bộ lốp béo 195-60R15 \:D/

Hình ảnh Nội y của em ý có vài món đồ trang trí : bộ ba đồng hồ đo nhiệt độ, độ ẩm, thời gian, Bộ loa tép hàng tháo xe mescerdes nghe rất phê, Bọc da vô lăng, Hộp tỳ tay, đầu dvd, viền trang trí vân cacbon trên taplo. \:D/

Bonus ảnh người mẫu nhí nhà em

Chỉnh sửa cuối:

ltrphuc

Xe tăng
Hình ảnh Nội y của em ý có vài món đồ trang trí : bộ ba đồng hồ đo nhiệt độ, độ ẩm, thời gian, Bộ loa tép hàng tháo xe mescerdes nghe rất phê, Bọc da vô lăng, Hộp tỳ tay, đầu dvd, viền trang trí vân cacbon trên taplo. \:D/

Khiếp xe cụ nhiệt độ lên đến 40 độ C ạ :D cụ mua cái đồng hồ tròn đo nhiệt độ này ở đâu em làm cái với, city nhà mềnh chả có nhiệt độ nhiệt đẽo gì cả :o3

Phucyenxanh

Xe điện
cụ Phúc cho nhà cháu đua đòi quả khóa gập với quả mở cốp auto
chi tết dư nào hết bao xèng để cháu xuất lô gà con

ltrphuc

Xe tăng
cụ Phúc cho nhà cháu đua đòi quả khóa gập với quả mở cốp auto
chi tết dư nào hết bao xèng để cháu xuất lô gà con
mở cốp bằng remote em làm ở Trunggia 700k cụ ạ, thi công khoảng 30 45p thôi. còn cái chìa gập em ship taobao về 250k ạ, về tự tháo lắp thôi đơn giản lắm

dunghoan

Xe tải
Hưởng ứng theo phong trào mang vợ ra khoe của Cụ Phúc. Em cũng xin góp vui vài chi tiết thẩm mỹ cho vợ hai nhà em!

Trước hết là ngoại thất toàn bộ cảnh quan bên ngoài : body lip và bộ đèn bi xelon và mí led, đuôi gió, bộ lốp béo 195-60R15 \:D/

Vợ 2 của cụ bá cháy quá, nhìn chất lừ cụ ạ.

HD-City Trắng

Xe tải

Đôi mắt đôi mắt...đáng ghét nhẩy. Cụ khoe xe đẹp nhưng cụ còn thiếu chỗ chưa khoe đấy....chân dài gầm cao háng rộng của cụ đâu...khoe tiếp đi cụ

HD-City Trắng

Xe tải
Xe em chỉ gắn thêm có đôi mắt để liếc gái thôi...k màu mè nhiều nhưng đc cái hiệu quả, cô nào đi qua là em cứ nhòm rõ từng sợi lông tơ....kaka. Em chưa có

mún đụng nhiều vào xe vì lí do tế nhị là bà cả k cho bà hai đc trang điểm xênh hơn nên em cứ ngận ngùi ngắm các cụ làm đẹp cho vợ 2 các cụ thôi

ltrphuc

Xe tăng
hợ hợ các cụ toàn post đôi mắt thiên thần lấp láy đẹp quá làm em tủi thân :))

drwatson

Xe hơi
Thêm tí cho xôm nào các cụ. Hàng họ em nó đây:
Smartkey

Modulo chính hãng

Nội thất:

Chơi cả quả sơn vân carbon và bọc da tay nắm tappi

Đèn thay bộ bóng xenon

VuQuangHieu

Xe tải
Em cũng xin đc show mấy thứ linh tinh cho có phong trào

DVD lắp hãng