Bald Club Khởi động chương trình Đại hội Bald Club - Kỉ niệm Sinh Nhật lần thứ 4

Trạng thái
Thớt đang đóng

luclo233

Xe buýt
Sao phải khổ thế...nói mà không dám làm! đi xóa bài người khác..xấu!
Chơi không đẹp tý nào:P
@ Em tự rút tên khỏi danh sách đề cử KNC của cụ Ty, nếu có KNC về việc ném đá phá quấy..em xin=))

Chỉnh sửa cuối:

Me3G

Xe container
Vì đây là việc nghiêm túc của cả tập thể, và để giữ tiêu chí FUN, em sẽ không xóa những bài có liên quan trong ngày hôm nay, hi vọng cả nhà hiểu và thông cảm, muốn lâu dài thì hãy đùa đúng lúc, chơi đúng chỗ, và trên tinh thần sai thì sửa, em cũng vậy thôi, không câu nệ làm gì :(

luclo233

Xe buýt
Cứ cái gì đúng thì ta làm: Fun là gì? vui thì ở, dở thì đi!!!

Nghếch

Xe tăng
Em đã định nhịn, chả thèm đôi co. Chưa đủ tuổi để hiểu thế nào là Fun đâu nhé mợ Chánh.
Em chính thức tuyên bố: Địa điểm căng tin CONINCO không phù hợp, Các cụ, mợ tìm địa điểm khác. Và em cũng xin rút khỏi danh sách tham dự đến khi nào cảm thấy phù hợp.

Chỉnh sửa cuối:

luclo233

Xe buýt
Chính thức hết Fun! Bây giờ bàn chuyện tử tế nhé cả nhà:P

Chỉnh sửa cuối:

Me3G

Xe container
Em đã định nhịn, chả thèm đôi co. Chưa đủ tuổi để hiểu thế nào là Fun đâu nhé mợ Chánh.
Em chính thức tuyên bố: Địa điểm căng tin CONINCO không phù hợp, Các cụ, mợ tìm địa điểm khác. Và em cũng xin rút khỏi danh sách tham dự đến khi nào cảm thấy phù hợp.
Em xin lỗi chứ, em ko hiểu là cụ N định nhịn cái gì?? Và chắc em cũng "chưa đủ tuổi" để hiểu được ý nghĩa của cái vodka dưới đây, không hiểu là 1 mệnh lệnh hay có ý như nào nữa, em rất tiếc khi xảy ra việc này, nhưng nên để mọi người hiểu rõ mọi việc, tránh sự hiểu lầm đáng tiếc nào đó. Và xin phép cả nhà, địa điểm ĐH sẽ được đổi trong thời gian sớm nhất. Trân trọng!!!

Chỉnh sửa cuối:

Dejay

Xe tải
Cứ nghĩ đến ngày tới Coninco phá kho thóc là em không sao ngủ được. Haizzz...
Đề nghị Én phải ghi rõ là đơn vị nào, vì Coninco bây giờ lắm đuôi lắm ví dụ như Invest , hay Conico mr X chẳng hạn ... etc.. Do vậy thông tin phá kho thóc của Én phải chính xác thuộc đơn vị nào. Chứ như đơn vị của cụ NGh đến chỉ toàn thấy máy kinh vĩ , hay thủy bình và cơ man là biên bản thì ăn sao nổi

Chỉnh sửa cuối:

Dejay

Xe tải
em đã định nhịn, chả thèm đôi co. Chưa đủ tuổi để hiểu thế nào là fun đâu nhé mợ chánh.
Em chính thức tuyên bố: địa điểm căng tin coninco không phù hợp, các cụ, mợ tìm địa điểm khác. Và em cũng xin rút khỏi danh sách tham dự đến khi nào cảm thấy phù hợp.
ơ chuyện gì thế này..... :-|

YBV

Xe tải
Nhà mình bàn tiếp đi nào...

Tổ chức liveshow mà không có máy, màn chiếu thì ta lại làm như năm ngoái, chơi trên màn hình Karaoke. Em thấy nếu muốn tổ chức chu đáo như Ty đưa ra thì bám theo chương trình năm ngoái là ổn nhất, trừ việc khách mời thì tuỳ vào quyết định của BLĐ.

Thế ta lại về Vĩnh Hưng tổ chức cho hết chuyện cần bàn luôn ạ. :P

Me3G

Xe container
Ý kiến của Én okie rồi, để chị kiếm xem có chỗ nào ngon lành hơn ko nhé, nếu không vẫn chương trình năm ngoái mình soạn lại nhé, cả nhà???Bớ lão Khốt: đi đặt chỗ nữa cho giống năm ngoái không ko ;))

hq1

Xe tăng
Đến lượt lán công trường e được chọn rồi ;))

YBV

Xe tải
Ý kiến của Én okie rồi, để chị kiếm xem có chỗ nào ngon lành hơn ko nhé, nếu không vẫn chương trình năm ngoái mình soạn lại nhé, cả nhà???Bớ lão Khốt: đi đặt chỗ nữa cho giống năm ngoái không ko ;))
Nhưng năm nay kinh tế khó khăn nên cần kiểm soát tốt số người tham gia và lượng đồ ăn đặt trước cho khỏi uổng chị nhé! Đơn giản, gọn nhẹ mà để lại được một kỷ niệm thật đẹp, ấm tình nghĩa anh chị em 4 năm trải qua bao sóng gió bên nhau. :)

hq1

Xe tăng
Còn nhớ năm ngoái cụ Hq1 lần đầu đi sn Hội, thẹn thùng phết ;)) lại còn được mua áo đồng phục mới nữa chứ ;))
Mợ hơn j e, năm ngoái là lần thứ mấy mợ dự sn Hội :))

Me3G

Xe container
Nhưng năm nay kinh tế khó khăn nên cần kiểm soát tốt số người tham gia và lượng đồ ăn đặt trước cho khỏi uổng chị nhé! Đơn giản, gọn nhẹ mà để lại được một kỷ niệm thật đẹp, ấm tình nghĩa anh chị em 4 năm trải qua bao sóng gió bên nhau. :)
Ôkie, chắc chắn là như thế rồi em gái!!

Trạng thái
Thớt đang đóng