[Funland] Khởi nghiệp bằng mô hình rửa xe ô tô

hbu082

Xe container
giả sử cụ thành công, đảm bảo 1 mình cụ không kham nổi, cụ thuê thêm dăm ba thợ, và thế là sụp đổ từ đấy, vì cụ không thể quản lý thợ nếu lương trung bình, trả lương cao thì cụ lại đói, trả vừa đủ thì không bao giờ thợ làm khách ưng ý được như ý tưởng ban đầu của cụ. trước có chỗ em rửa quen, có chủ ở đấy còn đỡ, thực ra là không sạch lắm nhưng nó còn làm đủ, chỉ cần chủ đi ra ngoài là nó làm xe mình cực ẩu, nói nó còn không thèm trả lời mình luôn. từ sau em cạch.

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com

DurexXL

Tháo bánh
Ầu đệt

Nhìn chữ ký Lão anh mới nhớ ra

Em làm ở hầm để xe chung cư

Maybach Tàu

Xe container
Nhiều lúc em phải tự lấy khăn để lau lại cái cánh cửa đã thấy chán rồi, đấy là rửa xe chỗ một cụ khá nổi ở chốn Ốp-fờ này đấy ạ!
Ôi cái gầm ghế xe em chưa bao giờ nó được hân hạnh cọ xát với con giẻ lau cụ ạ:)). Mà giờ giá 70k cho SUV mới gớm. Em mới phát hiện ra 1 chiêu là mua cái khăn tắm khá to vào, làm ẩm ẩm đi rồi lau bên trong cực nhanh và sạch. Bây h rửa xe chỉ bảo họ rửa bên ngoài thôi, mình lau tất bên trong bằng khăn tắm to hết tầm 3 phút trước khi vào nhà:D

Reyes

Xe hơi
trước em cũng máu mở quán rửa xe lắm, nhma tìm mặt bằng tốt giá hợp lý ở HN hơi khó. Cụ nghiên cứu kết hợp nhiều món vào, cafe trà đá bánh mì kê cả đánh giày, rồi thì thay dầu, đồ chơi ô tô, trông xe ban đêm, ko kết hợp thì cũng khó phết