Đánh giá Không bao giờ tôi mua xe của Toyota

DSVN_dq

Xe tải
Thưa các cụ. Trong kinh doanh ai cũng đề cao khách hàng, khách hàng là thượng đế. Nhưng mới đây trong khi thảo luận về Fortuner cách ăn nói của nhân viên Toyota Hà Đông khiến tôi thật sự thất vọng. Chúng tôi chỉ đang thảo luận rất bình thường và đoàng hoàng, trích dẫn các bài báo để cùng nhau phân tích so sánh và cái chúng tôi nhận được là sự vô văn hoá từ nhân viên của Toyota Hà Đông. Tôi đã là khách hàng của Mazda và Ford nhưng chưa từng thấy nhân viên của 2 hãng này có cái văn hoá như nhân viên này của Toyota Hà Đông. Chắc chắn 1 điều rằng bản thân tôi và gia đình tôi sẽ không bao giờ chọn Toyota. Tôi thắc mắc Toyota Hà Đông đào tạo nhân viên như thế này hay sao? Phải chăng với Toyota những ai không hoặc chưa mua xe của Toyota thì đều bị coi thường?

1 là cụ này đang muốn nghỉ nên mới cố tình viết vậy. 2 là fake danh tính của họ để dìm đối thủ. Fb thì fake dễ quá mà.

laobo

Xe buýt
Đọc qua cũng thấy sale này trẻ nghé. Thôi nên next đỡ buốt óc mỏi tay.. Nhưng đánh giá hãng xe thì nên công bằng

Tuấn Vios

Xe hơi
Ở đâu cũng có thành phần cá biệt. E thì đã và đang sử dụng dịch vụ của TOY, e thấy rất ok, ko chê trách gì.

Thỏ và Nghé

Xe hơi
Nếu mà tay bán hàng này nó cứ chuyển từ hãng này qua hãng khác thì chắc bác chủ quyết đi bộ.

lolly

Xe buýt
Nói chung đánh đồng cả hãng Toy thì không đúng, nhưng nhất thiết phải tránh xa cái Toy Hà Đông ra. Thiếu gì show Toy

HD Hoang Dung

Xe hơi
Thưa các cụ. Trong kinh doanh ai cũng đề cao khách hàng, khách hàng là thượng đế. Nhưng mới đây trong khi thảo luận về Fortuner cách ăn nói của nhân viên Toyota Hà Đông khiến tôi thật sự thất vọng. Chúng tôi chỉ đang thảo luận rất bình thường và đoàng hoàng, trích dẫn các bài báo để cùng nhau phân tích so sánh và cái chúng tôi nhận được là sự vô văn hoá từ nhân viên của Toyota Hà Đông. Tôi đã là khách hàng của Mazda và Ford nhưng chưa từng thấy nhân viên của 2 hãng này có cái văn hoá như nhân viên này của Toyota Hà Đông. Chắc chắn 1 điều rằng bản thân tôi và gia đình tôi sẽ không bao giờ chọn Toyota. Tôi thắc mắc Toyota Hà Đông đào tạo nhân viên như thế này hay sao? Phải chăng với Toyota những ai không hoặc chưa mua xe của Toyota thì đều bị coi thường?

Anh hùng bàn phím thôi. Bác đến tận showroom họ ko dám thái độ đâu bác

dieuanh2305

Đi bộ
tên NV là gì cụ... E thấy giờ toàn cố 50chục 100 mua hẳn xe mới... ai cũng cố được như mấy ông sale nói chắc ko bh có xe cũ quá :))

RaybanUSA

Xe buýt
cũng chỉ là cá nhân thôi mà cụ, mà chắc gì đã là của hãng toi

Bluenagelxv

Xe hơi
em giống cụ chủ.

Lên toy Hoàn Kiếm, sale không nhiệt tình. Sang toy long biên sale tận tình nhưng không có xe cho lái thử.

Sang nissan được tiếp đón, được chạy thử...và em lấy 1 em nis.

tới giờ được hơn 6 tháng, ae quen nhau, thỉnh thoảng ghé nhau mời nhau cốc cf

đem xe lên bảo dưỡng cũng được đội ngũ dịch vụ tư vấn đúng chất nhật.

bác ý trước làm toy sang đây đổi gió có chốt thế này: máy đều là máy nhập nhật nên chất lượng yên tâm (ý là khỏi bàn) và không nói gì thêm.

ĐỒNG Ý

:D

em xin hết

Nguyen Quoc

[Tịch thu bằng lái]
em giống cụ chủ.

Lên toy Hoàn Kiếm, sale không nhiệt tình. Sang toy long biên sale tận tình nhưng
không có xe cho lái thử.

Sang nissan được tiếp đón, được chạy thử...và em lấy 1 em nis.

tới giờ được hơn 6 tháng, ae quen nhau, thỉnh thoảng ghé nhau mời nhau cốc cf

đem xe lên bảo dưỡng cũng được đội ngũ dịch vụ tư vấn đúng chất nhật.

bác ý trước làm toy sang đây đổi gió có chốt thế này: máy đều là máy nhập nhật nên chất lượng yên tâm (ý là khỏi bàn) và không nói gì thêm.

ĐỒNG Ý

:D

em xin hết
Thế là Toy cũng biết và Nis cũng thử roài
Nhỡ mà mợ lạc vào Honda các cháu chăm sóc từ a đến z thì mợ lại đổi ý tiếp đới
Honda mà hậu mãi thì có mà sướng luôn

hungmobi

Xe tải
Thái độ này cũng ngán ngẩm nhỉ !!

Bluenagelxv

Xe hơi
Thế là Toy cũng biết và Nis cũng thử roài
Nhỡ mà mợ lạc vào Honda các cháu chăm sóc từ a đến z thì mợ lại đổi ý tiếp đới
Honda mà hậu mãi thì có mà sướng luôn
Nói về em thì lạc thớt ạ. Thớt nói về toy nha bác

Dù sao em đến honda trc nhất, rồi nis rồi mới đến toy.

trangnguyenmda

Xe đạp
Chắc không may cụ gặp phải nhân viên như vậy thôi. Còn ở đâu cũng có nhân viên này nhân viên nọ mà. Cụ chấp những người như thế làm gì cho mệt

Website
www.thietbisieuthivn.net
Cụ giật cái tít em choáng. Vào đọc thì thấy lí do là cụ đọc được cm của 1 cậu nv k biết của Huyndai hay Toyota. Nhưng so với cái tít thì nó có gì hơi quá. Hãng có đến hàng nghìn người, vì 1 cậu sale nào "lạc trôi" trên mạng mà cụ có cái nhìn thiếu thiện cảm về toàn bộ bọn em thì thật đúng là buồn quá đi mà :D
Trẻ gặp trâu mà. Tôi ko phải là khách hàng của toyota nữa. Nhưng chỉ lấy 1 VD như này: Tôi rất thích dùng điện thoại Iphone. Nhưng khi đến 1 cửa hàng bán điện thoại, nhân viên bán hàng thái độ không tốt, tôi từ bỏ không bao giở dùng chúng nữa mà chuyển sang dùng samsung. Nhưng dù trong lòng không thích samsung.
Hịc 1 thương hiệu toàn cầu như toyota, Apple lại đánh giá qua 1 nhân viên bán hàng. Chịu luôn

catcx

Xe tải
Cụ để ý mấy chuyện vặt này làm gì, ở đâu chả có người cá biệt