[Funland] Không có cảm xúc với aff

dpl

Xe lăn
Thua đội mạnh nên giờ gặp đội yếu xem chán thật

HUYXL7

Xe hơi
Thủ môn VN hôm qua bắt cũng được đấy các cụ nhỉ

vandatAT

Xe container
Gặp Mã, Thái ko khéo sấp mặt ấy chứ :).
Mới vô địch nhõn 1 lần mà đã nghĩ mình ngoại hạng ĐNA, hơi bị ảo :P

dung_hn2810

Xe hơi
cụ phải để cho các em nó thể hiện tí chứ, vòng loại WC suốt ngày chỉ co cụm, tù hết cả chân, về ao làng mới đc thể hiện lối chơi, cầm bóng tới 80-90%. Thôi thì có cái xem là tốt rồi, chất lượng ko cao, nhưng vì màu cờ sắc áo là chính cụ à

VCHDHN

Xe container
Em lại khác, vẫn dạt dào cảm xúc lắm. Vì có cơ hội nhìn lại hình bóng mình thông qua người bạn tình sâu hơn nước HHCL :))

vneseman

Xe lăn
Có VN đá, mà các cháu nó đá thật như bây giờ là em ưng rồi. Em nông dân nên ăn tạp :))

lx125_black

Xe container
Em xem wc, euro, c1, ngoại hạng anh mãi rồi mà vẫn thích xem tuyển VN đá nhỉ, chả thấy nhạt gì, màu cờ sắc áo là chính.
Đá thì vẫn như mọi lần thôi, nhưng em ghét thằng BLV cứ lảm nhảm với tung hô như kiểu cầu thủ VN thành thánh cmn nó luôn rồi ấy, kiểu như cả thế giới là bùn là rác rồi hay sao. Mà mở mồm ra thầy P - thầy P., thầy cái con bà nhà nó chứ thầy của khán giả Vn méo đâu?

mmxhung

Xe điện
Ao làng xem còn thấy thắng hoà, ra châu lục cứ như đập đầu vào đá, toàn suýt hoà. Thôi cứ vô địch ao làng là vui rồi.

thienthanmudo

Xe tăng
Website
kynangbongda.com
Đá thì vẫn như mọi lần thôi, nhưng em ghét thằng BLV cứ lảm nhảm với tung hô như kiểu cầu thủ VN thành thánh cmn nó luôn rồi ấy, kiểu như cả thế giới là bùn là rác rồi hay sao. Mà mở mồm ra thầy P - thầy P., thầy cái con bà nhà nó chứ thầy của khán giả Vn méo đâu?
Nói chung em thấy từ sau thời của Long Vũ, Quang Huy, Ngô Quang Tùng... thì thế hệ BLV giờ như ****. Nhiều khi em xem, nhìn rõ tình huống ấy cầu thủ nào vừa chuyền bóng, cầu thủ nào đang nằm sân... nhưng mấy ông bình luận viên thì lại nói nhầm hết. Nhiều lúc em còn phải thắc mắc là tại sao nhà đài ko đầu tư cho mấy ông ý cái tivi cỡ 55ich đổ lên để cho mấy ông ý quan sát cho rõ.
Rồi thì trình độ chuyên môn quá yếu kém, như kiểu mấy ông ý chưa từng đá bóng bao giờ mà chủ yếu là đọc qua sách báo, nên là đưa ra các thông tin bên lề, lịch sử đối đầu... chứ để nhận xét bình luận về kỹ năng, chiến thuật... thì thường là nói sai hoặc ko biết gì nên ko dám nói.
Rồi như mấy ông bình luận viên bên K+ hay có cái kiểu khi cầu thủ ghi bàn thắng thì gào lên ví dụ: thiago alcantara aaaaaaaaaaaaa, Jordan Henderson ononononononon
Nghe nó rất kiểu củ chuối, giả tạo, ko có cảm xúc.

ConCuCauKinh

Xe buýt
Dù gì thì cái giải ao làng này vẫn vừa sức với VN nhất. Bước ra sân chơi cấp độ châu lục nó vả cho sấp mặt, mất công đám hlv online với cổ động viên thời vụ nó được dịp chê trách.

TrungUce

Xe tải
Em có cảm giác như bàn đầu tiên của mình, Hồng Duy việt vị
Ngay trong trận cũng có tình huống quay lại, máy lia ngang rất rõ ràng là Hồng Duy không hề việt vị. Em tính tìm cái ảnh để cụ xem cho trực quan. Mà có lẽ không có tranh cãi nào về việc này nên chả báo nào đưa tin.

Ni No Kuni 2

Xe điện
Chuẩn rồi. Tbc tưởng khán giả toàn bị down hay sâu mà BL ko thể ngửi đc.