[Funland] Không đủ tiền mua thùng, em dỡ mặt bàn ăn để gắn loa nghe tạm vậy. :)

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]

ngoc_phuong

Xe lăn

wave-tau

Xe container
Chơi như cụ thì em chịu rồi, em vẫn chỉ trung thành với đám củ loa cổ Đức thôi, không dám quan tâm đến dòng khác, vì mình quen tai với loa Đức rồi, rồi cũng ko muốn nghe loại khác, không may nó hay hơn bộ nhà mình thì về lại lăn tăn, nghĩ ngợi mệt lắm
Tiện thể up cái bộ chuồng chim bồ câu nhà em đây ah

Thớt này của cụ Trâu ra đời hẳn có công đóng góp của cụ, cụ "đầu độc" cụ Trâu vụ ván hở này à? :D

trauxanh

Xe lăn
Họ làm ở quán cafe võng ngoài trời, nghe nhạc Bô lê dô nên cũng thường thôi anh :)
Thì kiểu thiết kế đó chỉ để decor thôi mà, treo tạo phong cách và nghe phèng phèng thì ok, chứ không thể nghe hay được! :D

trauxanh

Xe lăn
E mới đặt. Chưa có kế hoạch gì với nó. Nghe bẩu kéo với cối phải ko cụ. Cụ cho e đôi nét sơ khai
Hình như khi nãy có ai hỏi thì cụ trả lời là loại 15” đúng không?
Khả năng cao loa này là loa bass, nếu là fullrange thì nghe nhạc vàng cối ok, nhưng nếu thuần bass thì cụ phải thêm ít nhất cặp treble nữa mới dùng được. (Vì em cũng chưa biết đó là cặp loa gì).
P/s: A, em vừa thấy bên trên cụ nói Oxford 12” ạ. Nó fullrange không?

trauxanh

Xe lăn
Chọc tới lui mí vui chứ anh, thi thoảng ship con tụ xịn, hàn xì ngồi làm ấm nc chè cũng có cái thú anh ah
Như cụ hd-vt có nói, thì tí toáy loa mới là mang lại hiệu ứng âm thanh lớn nhất, và đúng như vậy!
Còn “chọc” thì nhiều thứ chơi lắm: đèn này, tụ này, biến áp này, dây IC dây speaker này, volume này, trạm cọc này, chống rung này...
Mỗi cái đều có ảnh hưởng, nhưng loa là ảnh hưởng rõ nét nhất, mạnh nhất...vì loa trực tiếp đến tai nhất! :D

trauxanh

Xe lăn
UB KHHGĐ hỗ trợ triệt sản nam tương đương 2 tạ thóc :))
À à...ra thế.
Đang thiếu tiền mua mặt bàn Hoàng Anh Gia Lai về thay vào mặt Xuân Hoà, hay là đi làm phát kiếm ít thóc nhể? :))

LeHoang_Tx

Xe điện
Như cụ hd-vt có nói, thì tí toáy loa mới là mang lại hiệu ứng âm thanh lớn nhất, và đúng như vậy!
Còn “chọc” thì nhiều thứ chơi lắm: đèn này, tụ này, biến áp này, dây IC dây speaker này, volume này, trạm cọc này, chống rung này...
Mỗi cái đều có ảnh hưởng, nhưng loa là ảnh hưởng rõ nét nhất, mạnh nhất...vì loa trực tiếp đến tai nhất! :D
Hình như còn thiếu cậu thu mua loa phường:)):)):))
Fun chút dưng mờ cụ khéo tay quá!