[Thảo luận] Không hiểu hành động của xxx TT Sặt - Hải Dương rạng sáng ngày 05/10

superdrives

Xe điện
Chả là nhạc phụ của em ốm rất nặng phải đưa về quê để chăm sóc và có nguyện vọng khi die đc chôn ở quê (Phủ - Bình Giang). Vậy nên hầu như cách ngày em lại từ HN về Phủ nhưng chưa lần nào bị xxx vịn. Tối qua 04/10 vợ chồng em về vì tình hình nhạc phụ quá yếu nên em ở lại 01 đêm. 05h sáng em và cậu em cọc chèo bắt đầu xuất phát từ Phủ để về Hà Nội đi làm (gấu nhà em ở lại quê), chạy đến đầu cầu Sặt thì thấy đèn pin múa đằng trước (vì trời lúc này còn rất tối), Giảm tốc độ tiến đến thì thấy 1 chú xxx chỉ cạp nong ra hiệu xe em táp vào lề. OK em táp vào, thì chú ý soi vào cái giấy ra vào cơ quan (1 cơ quan thuộc CP) em kẹp trên kính xe, thấy thái độ của chú ý hơi khác. Em xi nhan táp vào xong hạ kính xuống (vẫn ngồi nguyên trên xe) hỏi chú chỉ cạp nong. " có chuyện gì thế anh?" Chú xxx có vẻ ngại ngùng người hơi uốn éo hỏi "có đủ giấy tờ ko?" nhưng lại hỏi hơi nhỏ (tuy em cũng nghe thấy) nhưng ko ngờ sao xxx hoi câu vô duyên quá! em nên em hỏi lại "cái gì cơ?" thì chú ấy nói " có đủ giấy tờ không?". Ôi cha mẹ ơi chặn xe người ta lại chỉ để hỏi mỗi câu đó thôi sao? chịu thật. Em bĩu môi trả lời " đi xe sao lại không mang giấy tờ là sao?" thế là em cũng chẳng đợi xxx nói gì lên kính đi luôn và chú xxx ấy cũng quay ra chặn tiếp 1 xe tải vừa qua cầu hướng từ đường 5 vào TT Sặt. Cậu em cọc chèo thì cũng chả lạ gì từ các đội CSGT cơ quan Bộ CA cũng đã định xuống chiến đấu thay em nhưng thấy thế lạ quá 2 anh em cứ ôm bụng cười. Chả biết kiểu gì nữa. Hôm nay mà xxx bắt em xuống thì em có ghi âm lại để các cụ nghe và chắc chắn là chít với em vì tự nhiên chặn xe em lại. Cũng định xuống xe nói đểu cho vài câu (vì cái tội vô cớ chặn xe và lại còn hỏi trống không nữa) nhưng thật sự là đang mặc quần sooc và cũng vội về để thay quần áo kịp 7h30 làm việc nên em thôi.
Các cụ thử chém xem như thế là như thế nào ạ?

x.man

Xe điện
Em bị 1 lần chỗ này. Chúng nó bảo em vượt phải. Cũng chết cười.

CuongDunhill

Xe hơi
Nhà cháu toàn bị hỏi: đề nghị a cho kiểm tra giấy tờ. chưa bao giờ dc hỏi như cụ hehe

ninhcd

Xe tăng
E đi xe cơ quan, xx chỉ cạp nong vẫy vào bác lái xe ngơ ngác ko bít chuyện gì thì nóa lại vẫy cạp nong bẩu đi đi, e dự nhìn nhầm biển số hay dư lào đó, chắc đói quá nên xx hd thực hiện chính sách thà bắt nhầm còn hơn bỏ sót

spyface

Xe hơi
chú ý soi vào cái giấy ra vào cơ quan (1 cơ quan thuộc CP) em kẹp trên kính xe, thấy thái độ của chú ý hơi khác.
em bình loạn là xxx vừa bẩn vừa hèn.
bẩn vì chặn linh tinh.
hèn là đã chặn lại rồi mà không dám làm gì.
hê hê hê hê

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Chả là nhạc phụ của em ốm rất nặng phải đưa về quê để chăm sóc và có nguyện vọng khi die đc chôn ở quê (Phủ - Bình Giang). Vậy nên hầu như cách ngày em lại từ HN về Phủ nhưng chưa lần nào bị xxx vịn. Tối qua 04/10 vợ chồng em về vì tình hình nhạc phụ quá yếu nên em ở lại 01 đêm. 05h sáng em và cậu em cọc chèo bắt đầu xuất phát từ Phủ để về Hà Nội đi làm (gấu nhà em ở lại quê), chạy đến đầu cầu Sặt thì thấy đèn pin múa đằng trước (vì trời lúc này còn rất tối), Giảm tốc độ tiến đến thì thấy 1 chú xxx chỉ cạp nong ra hiệu xe em táp vào lề. OK em táp vào, thì chú ý soi vào cái giấy ra vào cơ quan (1 cơ quan thuộc CP) em kẹp trên kính xe, thấy thái độ của chú ý hơi khác. Em xi nhan táp vào xong hạ kính xuống (vẫn ngồi nguyên trên xe) hỏi chú chỉ cạp nong. " có chuyện gì thế anh?" Chú xxx có vẻ ngại ngùng người hơi uốn éo hỏi "có đủ giấy tờ ko?" nhưng lại hỏi hơi nhỏ (tuy em cũng nghe thấy) nhưng ko ngờ sao xxx hoi câu vô duyên quá! em nên em hỏi lại "cái gì cơ?" thì chú ấy nói " có đủ giấy tờ không?". Ôi cha mẹ ơi chặn xe người ta lại chỉ để hỏi mỗi câu đó thôi sao? chịu thật. Em bĩu môi trả lời " đi xe sao lại không mang giấy tờ là sao?" thế là em cũng chẳng đợi xxx nói gì lên kính đi luôn và chú xxx ấy cũng quay ra chặn tiếp 1 xe tải vừa qua cầu hướng từ đường 5 vào TT Sặt. Cậu em cọc chèo thì cũng chả lạ gì từ các đội CSGT cơ quan Bộ CA cũng đã định xuống chiến đấu thay em nhưng thấy thế lạ quá 2 anh em cứ ôm bụng cười. Chả biết kiểu gì nữa. Hôm nay mà xxx bắt em xuống thì em có ghi âm lại để các cụ nghe và chắc chắn là chít với em vì tự nhiên chặn xe em lại. Cũng định xuống xe nói đểu cho vài câu (vì cái tội vô cớ chặn xe và lại còn hỏi trống không nữa) nhưng thật sự là đang mặc quần sooc và cũng vội về để thay quần áo kịp 7h30 làm việc nên em thôi.
Các cụ thử chém xem như thế là như thế nào ạ?
Đám xxx đứng đầu cầu Sặt cư xử đã "nhã" rất nhiều sau cái chết của 1 xxx cũng từng đúng chỗ ấy.
Cái chết này hơi nhạy cảm, liên quan tới nhiều người. Kể đây không có tiện. Cụ nào thích nghe thời cứ mời em ra cafe :D

chuaco4b

Xe máy
đọc thấy hài hài,khó hiểu,hì

Matizcoi

Xe cút kít
Đám xxx đứng đầu cầu Sặt cư xử đã "nhã" rất nhiều sau cái chết của 1 xxx cũng từng đúng chỗ ấy.
Cái chết này hơi nhạy cảm, liên quan tới nhiều người. Kể đây không có tiện. Cụ nào thích nghe thời cứ mời em ra cafe :D
Đã ko tiện thì ai cũng tò mò, nhưng em thì ko :D

datlekima

Xe tải
Cụ VỊT kể cho các cụ trên này mở mang đầu óc cái, em cũng k tò mò lắm =))

duongoto

Xe tải
Ơ, quê e cũng ở trỏng mà mấy lần về không gặp XXX nhể, cụ tỷ ở đấy xxx bắt lỗi gì cụ nhỉ, để lần sau e tránh

Kenket

Xe điện
Cụ chủ còn thừa cái giấy ra vào cơ quan nào không, cho em xin 1 cái...

Mr.Cule

Xe tải
Công việc thôi mừ các cụ, dạo này em lại hay thông cảm với 3x mới lạ chứ. Hehe.

superdrives

Xe điện
Ơ, quê e cũng ở trỏng mà mấy lần về không gặp XXX nhể, cụ tỷ ở đấy xxx bắt lỗi gì cụ nhỉ, để lần sau e tránh
Đứng ở đoạn đường từ cầu sặt đi thẳng đến ngã tư có cái vòng xuyến để về Phủ ý cụ, ngày nào các anh ý chả đứng 1 xe ô tô ở giữa cánh đồng. Nhưng thi thoảng các chú ý chuyển về đầu cầu đứng. Bắt đè vạch, có cả bắn tốc độ nữa đấy nhé!

cwise

Xe container
Em đoán là cái chết ấy là do xe tải tức mình đâm thẳng?

superdrives

Xe điện
Cụ chủ còn thừa cái giấy ra vào cơ quan nào không, cho em xin 1 cái...
Giấy ra vào cơ quan em làm chứ có phải tờ rơi đâu cụ, xe em đc cấp có dấu đỏ và BKS in trên đó mà!

Chỉnh sửa cuối:

CHIANTHI

Xe tăng
Thì nó định cá kiếm nhưng nhìn thấy cái giấy và mặt cụ biết không nuốt được nên nhả nhưng cũng hơi ngượng .

Ka_nhep

Xe tăng
xxx ở Sặt chịu khó ra đường sớm nhỉ.Quê em ở xã Bãi Sậy,1 năm cũng phải đi qua đường này vài lần.

buicongchuc

Xe ba gác
Chắc xxx đang ngáp nên cái gậy nó dựng nên chĩa nhầm vào cụ...