[Camera] Không hiểu xe con đi kiểu gì???

lairai

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.facebook.com
Không hiểu xe con đi kiểu gì???
Ngập ngà, ngập ngừng, thập thà, thập thò, đến lúc xe tải đến lại nhoi ra.
Nhưng xe tải chạy thẳng như vậy là cũng không được.
Từ giây thứ 40 các cụ, các mợ nhé.
Nguồn: GTQG.

Dan du an

Xe cút kít
Nói chung như này thì gọi là không khôn và chắc chắn sẽ phải trả giá không lúc này thì lúc khác... Chỉ khổ ông xe tải

đội mũ_ lái xe

Xe ba gác
Không hiểu xe con đi kiểu gì???
Ngập ngà, ngập ngừng, thập thà, thập thò, đến lúc xe tải đến lại nhoi ra.
Nhưng xe tải chạy thẳng như vậy là cũng không được.
Từ giây thứ 40 các cụ, các mợ nhé.
Nguồn: GTQG.
Xe con mải nhìn bên lái, "quên" mất bên phải

lairai

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.facebook.com

vieteuro

Xe container
Xe tải có xước xát gì ko nhỉ

xe tải đứng lại mà gặp thằng đần cãi cùn, ko có camera hành trình thì xe tải có nguy cơ bị kéo xuống bùn.
Mà có Cam hành trình thì Conan cũng giữ xe, cò quay cho khốn khổ khốn nạn chưa thôi. Khốn nạn nhất là ăn cái lỗi "ko làm chủ tốc độ, ko giữ khoảng cách".

Em ko cổ vũ cho bỏ chạy. Em cũng ko chạy nếu em va chạm. Nhưng trường hợp này xe tải đi luôn là khá hợp lý. Ko có thương vong về người thì lượn, Conan gọi lên tính sau. Đứng lại khốn nạn với chúng nó luôn.
Gọi lên một mực cãi ko biết, cái xe tải của tôi chạy nó kêu ầm ầm thế xoẹt qua đuôi xe tôi ko phát hiện ra, về nhà thấy xước mà ko biết ở đâu. Cãi đến cùng.
(Các cụ mắng em xin nhận)

Chỉnh sửa cuối:

Dan du an

Xe cút kít
xe tải đứng lại mà gặp thằng đần cãi cùn, ko có camera hành trình thì xe tải có nguy cơ bị kéo xuống bùn.
Mà có Cam hành trình thì Conan cũng giữ xe, cò quay cho khốn khổ khốn nạn chưa thôi. Khốn nạn nhất là ăn cái lỗi "ko làm chủ tốc độ, ko giữ khoảng cách".

Em ko cổ vũ cho bỏ chạy. Em cũng ko chạy nếu em va chạm. Nhưng trường hợp này xe tải đi luôn là khá hợp lý. Ko có thương vong về người thì lượn, Conan gọi lên tính sau. Đứng lại khốn nạn với chúng nó luôn.
Gọi lên một mực cãi ko biết, cái xe tải của tôi chạy nó kêu ầm ầm thế xoẹt qua đuôi xe tôi ko phát hiện ra, về nhà thấy xước mà ko biết ở đâu. Cãi đến cùng.
Lại gặp phải bọn nó truy sát thì khổ đấy cụ ạ

vneseman

Xe lăn
Xe tải lướt qua rồi lướt luôn. Xe con cũng may là mới bị tý mõm chứ sang hẳn ăn quả ngang xe thì căng.

ubisapro

Xe trâu
Sợ nhất mấy ông xe con đi kiểu ngập ngừng rồi ú oà kiểu này. Ko sớm thì muộn cũng toang thôi @@

poiuy

Xe cút kít
Xe tải cứ nghĩ xe con dừng rồi, mà đúng là nó đã dừng, không ngờ nó lại nhao lên giây cuối.

datth

Xe hơi
Phí lái mới trường hợp này cũng hơi đau tim.

BMW X4

[Tịch thu bằng lái]

Tránh được và đi luôn được thì tốt.
Thế, nếu "xe tải đứng lại mà gặp thằng đần cãi cùn, ko có camera hành trình thì xe tải có nguy cơ bị kéo xuống bùn", kéo xuống như nào bác?
Kể cả không có dashcam??

Chuyện mất thời gian, đã đành.

BMW X4

[Tịch thu bằng lái]
Xe tải lướt qua rồi lướt luôn. Xe con cũng may là mới bị tý mõm chứ sang hẳn ăn quả ngang xe thì căng.
Sang hẳn là Xe con thắng đấy bác ạ, vì vô giao lộ trước, các ảnh trên ni kêu là Nhứt chớm.

formen

Xe lăn
Này là nó rình xe tải đến để húc.

Tránh được và đi luôn được thì tốt.
Thế, nếu "xe tải đứng lại mà gặp thằng đần cãi cùn, ko có camera hành trình thì xe tải có nguy cơ bị kéo xuống bùn", kéo xuống như nào bác?
Kể cả không có dashcam??

Chuyện mất thời gian, đã đành.
Khi xe tải dừng lại, thằng đần sẽ tư duy theo kiểu ông đâm vào tôi ông phải đền, khi đó nó sẽ bắt giữ nguyên hiện trường gọi Conan đến.
Conan thấy có chén bắt đầu: kiểm tra hoá đơn hàng hoá trên xe, vẽ sơ đồ hiện trường. Kéo cả 2 xe về tạm giữ.
Những ngày sau: khám nghiệm phương tiện, tìm người làm chứng. Lấy lời khai các bên, nếu xe tải thiếu kinh nghiệm mà khai sơ hở sẽ xoáy vào đó: qua chỗ giao cắt anh ko giảm tốc độ, bên phải ko có chướng ngại vật sao ko đánh lái để tránh, nếu anh làm chủ tốc độ anh đã phanh đc....
Ngâm hồ sơ, cứ lên ko đc việc lại về, thuê nhà nghỉ ở đấy mà ăn trực nằm chờ...
Thôi cụ tự nghĩ tiếp đi, em ko dám nghĩ tiếp nữa đâu, khôn ngoan cứ đến cửa quan thì biết.

BMW X4

[Tịch thu bằng lái]
Khi xe tải dừng lại, thằng đần sẽ tư duy theo kiểu ông đâm vào tôi ông phải đền, khi đó nó sẽ bắt giữ nguyên hiện trường gọi Conan đến.
Conan thấy có chén bắt đầu: kiểm tra hoá đơn hàng hoá trên xe, vẽ sơ đồ hiện trường. Kéo cả 2 xe về tạm giữ.
Những ngày sau: khám nghiệm phương tiện, tìm người làm chứng. Lấy lời khai các bên, nếu xe tải thiếu kinh nghiệm mà khai sơ hở sẽ xoáy vào đó: qua chỗ giao cắt anh ko giảm tốc độ, bên phải ko có chướng ngại vật sao ko đánh lái để tránh, nếu anh làm chủ tốc độ anh đã phanh đc....
Ngâm hồ sơ, cứ lên ko đc việc lại về, thuê nhà nghỉ ở đấy mà ăn trực nằm chờ...
Thôi cụ tự nghĩ tiếp đi, em ko dám nghĩ tiếp nữa đâu, khôn ngoan cứ đến cửa quan thì biết.
Cái đấy là việc anh Xe nhỏ cúng tiền cho trọng tài rồi bác; và kéo anh Xe to đi cùng.

Vì với sự tai nạn như thế, Xe nhỏ sai lè, dù bác có dash-cam hay không có.
Cái sự quan ngại là 2b và 4b thôi bác ạ.
Vì thiệt hại của 2b nó thấp hơn 4b rất nhiều; số lượng tóc của 2b cũng ít hơn so với 4b, ít hơn rất nhiều.