không nên đi civic

Trạng thái
Thớt đang đóng

Vietkid

Xe điện
M.ị.a , em cũng chưởi phát, hạ gầm để chống ồn thì em cũng ạ, tivi Samsung bảo giống Sony thì còn lâu mới bán được hàng nhá

Trungmytu

Xe điện
hạ gầm hết ồn bằng cách bỏ hết vành ra chạy mỗi cái đĩa phanh thôi ấy ạ, luc ấy gầm sát sạt luôn ạ :21:
Xe em hạ gầm, lên vành 18, lắp pô thể thao!Công nhận là hết ồn thật bác ạ!

To đồng nát: Cái pô đấy đúng là xuất xứ Hàn Quốc đấy, công nhận là tiếng hay, pô đẹp.Đồ Hàn Quốc cái gì cũng tốt mà!

đinh tặc

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.need.com.vn
Nhà Dongnat bán RR tàu, còn nhà Omega tặng cái ống bô của tây nhá. Thế mới là anh em nhá.:102:
Hôm nay lúc đi đường gặp bác Biahoi, tranh thủ ghé vào sửa cái đồng hồ. Công nhận đồng hồ tây xịn:41:

Xuan Son

Xe buýt
Xin thưa với cụ là cụ mới là cái loại phét lác đó ạ, còn em cũng chẳng anh em xa như cụ đâu ạ, vì em là người trong gia đình cái ống xả kép thể thao của bác ấy là ai tặng đấy ạ, cụ gọi hỏi luôn xem có phải không ạ.Nếu cụ nói uống bia với cụ H đó thì càng phét,chỉ cần hỏi qua 1 câu là cụ ấy biết ngay.(y)
Đính chính lại là cụ Hợp chưa hạ được giảm sóc mà mới chỉ làm lại body kit của xe,nhưng cụ ấy sẽ hạ bởi body kit với mâm 15'' làm cho xe bé và thấp nên bắt buộc phải nâng cấp (y) , nhưng dù sao, civic vẫn kém và Honda vẫn lãi :))
Phát ngôn kiểu léo gì thế lày. Trên nói như đinh đóng cột, dưới lại đính chính. Điêu toa vãi hàng. Đúng là phét lác. :)):)):)):)):))

typn1975

Xe tăng
các bác có cay đắng với bọn honda chết tiệt này thì mới biết
lúc mới ra civic đúng là một lua chon có lý
nhung mấy năm nay nó chán quá rồi. chất lượng xe, độ an toàn, bảo hành bảo trì thì thôi rồi, chả tháng nào em không phải làm một cái gì đó
em đi xe kém, quan sát cũng kém nên lái civic rất nguy hiểm, em đâm 2 lần rồi vì không quan sát được
cái quạt điều hòa thì hỏng lên hỏng xuống, thay các kiểu cũng vẫn thế
ắc qui mấy hôm trời mưa thì chả hiểu chập cháy thế nào cũng phải thay
còn bao nhiêu cái lằng nhằng khác
không biết chỉ có mỗi xe em hay có ma nhỉ
em chỉ cam đoan rằng dù thế nào thì chất lượng xe honda là không đều.
mỗi khi ra gara là một lần cay. cay hơn là kêu bia hanoi mà uống bia cỏ
nếu tiền đấy làm em altis thì nhàn hơn bao nhiêu dù nó cũng lởm nhưng đỡ hơn các bác ạ:P
Khuyên kụ chân thành thế này: kụ chán CV thì bán quánh nó đi, kụ thích Altis thì kụ mua đi rồi vào box Toy mà chê tiếp...toy...:69::69::69::69:

Duonganh2004

Xe tăng
Phát ngôn kiểu léo gì thế lày. Trên nói như đinh đóng cột, dưới lại đính chính. Điêu toa vãi hàng. Đúng là phét lác. :)):)):)):)):))
Cái đấy người ta bẩu là: Trên bảo dưới không nghe :)):)):))

OmegaO9

Xe container
Người OF
Thông tin hạ gầm cv6179 là do anh ruột bác Hợp thông báo,còn nhầm lẫn thì khi hỏi lại cụ Hợp thì đính chính lại rồi đấy ạ, thưa mấy cụ đàn bà hội civic (y)

Bigcom

Xe tăng
Thông tin hạ gầm cv6179 là do anh ruột bác Hợp thông báo,còn nhầm lẫn thì khi hỏi lại cụ Hợp thì đính chính lại rồi đấy ạ, thưa mấy cụ đàn bà hội civic (y)
chán cụ vái lái, đuối lý nghe hơi rồi vào đây bốc phét bị ae bóc mẽ ko biết đường mà im đi lại còn cố ngửa cái mồm lên mà ngáp ...... e xin lỗi cụ, cụ có biết cụ chui ra từ cái gì của đàn bà ra ko mà cụ lại nói thế ..... báng bổ báng bổ .......

SCTV

Xe hơi
Công nhận, mà có khi cụ đi xe đạp hoặc đi bộ ấy, đỡ phải ra hàng xe đạp sửa vì tự sửa được hoặc ko cần sửa
Cụ nói như mứt í.(iem nà iem thấy cụ đanh đá nhất cái forum Honda lày đấy, chửi ngọt kinh)
Cụ bẩu em đi xe đạp hay đi bộ thì để cái thằng đi xe CIVIC hàng xóm bên cạnh nhà em nó cười vào mũi em ah,(gấu nhà nó ngon lắm cơ)
Mị.a, xe CD5 nhà em tắt máy lạnh, hạ kính xuống, chạy đường cao tốc tuyền nghe tiếng gió chẳng ồn tí lào.em vẫn thấy hoành tráng hơn CIVIC ồn của nhà nó.:21:

Chỉnh sửa cuối:

huy4eyesvn

Xe máy
bán xe bù thêm ít tiền lấy chiếc Forte đi bác , máy hơi yếu chút nhưng xe đẹp long lanh luôn .

Em là đàn bà hội Civic đây nhưng còn trẻ lắm nên không thích bác gọi là cụ đâu.
Cái thông tin mà bác biết lại là do người khác nói, nếu không đúng thì xóa bài đi, đính chính làm gì cho dại mẹt ra.Em như bác thì chắc ngượng đến mức phải đổi nick mất!Đằng này bác vẫn cứ nhơn nhơn vào post bài, đúng là làm trò cười cho thiên hạ!

Hạ gầm để giảm ồn thì em cũng nghe thấy lần đầu, đúng là kiến thức về xe cộ của bác thật bao la và đáng khâm phục, chả trách bác ca ngợi xe Hàn xẻng ghê thế mà chả cần có cái dẫn chứng nào cụ thể để chứng minh cả.Mấy cái xe bác nhập đấy 2 năm nữa là biết ngay chất lượng thế nào so với Civic nhé!

Cụ nói như mứt í.
Cụ bẩu em đi xe đạp hay đi bộ thì để cái thằng đi xe CIVIC hàng xóm bên cạnh nhà em nó cười vào mũi em ah,(gấu nhà nó ngon lắm cơ)
Mị.a, xe CD5 nhà em tắt máy lạnh, hạ kính xuống, chạy đường cao tốc tuyền nghe tiếng gió chẳng ồn tí lào.em vẫn thấy hoành tráng hơn CIVIC ồn của nhà nó.:21:
Vâng!Bác có xe thì đương nhiên là bác yêu quí và coi nó là nhất rồi.Nhưng nói ra ở chỗ đông người thì người ta gọi đó là AQ, không biết bác đã đọc truyện đấy chưa nhưng AQ hay bị túm tóc đập đầu vào tường lắm đấy!

CD5 hoành tráng hơn Civic!Ông Lỗ Tấn có sống lại chắc lấy bác làm nhân vật chính cho AQ chính truyện phần 2 đấy!

bán xe bù thêm ít tiền lấy chiếc Forte đi bác , máy hơi yếu chút nhưng xe đẹp long lanh luôn .
Bán xe Civic để mua Forte hả bác?Chắc bác đang đi Forte nhưng chưa đi Civic rồi!

SCTV

Xe hơi
Vâng!Bác có xe thì đương nhiên là bác yêu quí và coi nó là nhất rồi.Nhưng nói ra ở chỗ đông người thì người ta gọi đó là AQ, không biết bác đã đọc truyện đấy chưa nhưng AQ hay bị túm tóc đập đầu vào tường lắm đấy!

CD5 hoành tráng hơn Civic!Ông Lỗ Tấn có sống lại chắc lấy bác làm nhân vật chính cho AQ chính truyện phần 2 đấy!
Em leó biết AQ là thằng nào nhưng em biết chắc chắn rằng IQ của cụ hôm nay bị tụt.:41::41::41:

lm1mt

Xe tải
em lỡ cưới 2.0 rồi nên sống chung với lũ vote - cho bác nhé

Em leó biết AQ là thằng nào nhưng em biết chắc chắn rằng IQ của cụ hôm nay bị tụt.:41::41::41:
"Em leó biết AQ là thằng nào", đấy! thằng AQ nó cũng hay nói cùn kiểu như thế đấy ạ.Bác không biết thì tìm mua mà đọc, hay lắm!Còn nếu không đọc được hết quyển truyện thì về tự soi gương cũng biết đấy!:P:21:
Chỉ số IQ của em có bao giờ cao đâu mà bị tụt bác!Em ngu thì em mới đi Civic, thông minh thì đã làm con CD5 hoành tráng rồi!

SCTV

Xe hơi
"Em leó biết AQ là thằng nào", đấy! thằng AQ nó cũng hay nói cùn kiểu như thế đấy ạ.Bác không biết thì tìm mua mà đọc, hay lắm!Còn nếu không đọc được hết quyển truyện thì về tự soi gương cũng biết đấy!:P:21:
Chỉ số IQ của em có bao giờ cao đâu mà bị tụt bác!Em ngu thì em mới đi Civic, thông minh thì đã làm con CD5 hoành tráng rồi!
Keke, cụ ơi cụ có vẻ rất có máu ăn thua nhể, vào forum này FUN là chính thôi cụ ợ:21:.(máu ăn thua để dành chỗ khác nhá)
Em ghét nhất những thằng hay khoe khoang nhưng em cũng nói thật là em không đi CD5(FUN thôi) xe em mang ra bán bất cứ ở salon nào bán nhanh cũng được hơn gấp đôi tiền xe cụ đấy. (chắc chắn em không đi HonDa):41::41::41:

Bigcom

Xe tăng
ước gì mình đc như SCTV :41: :41: :41:

SCTV

Xe hơi
ước gì mình đc như SCTV :41: :41: :41:
Chẳng biết cụ vỗ tay đỉu hay vỗ tay thật cổ vũ em, nhưng thực tình có giề đáng hoan nghênh đâu cụ.(nói nhỏ với cụ xe em đánh lô trúng đới)
Em nghĩ đơn giản cái xe nó cũng chỉ là cái phương tiện để đi lại. Khoe khoang làm giề. Mềnh là người tiêu dùng, hãng nó có sản xuất thế nào dùng thế đấy chứ mềnh có phải chiến lược gia của hãng xe đâu mà cứ đi tranh luận với phản biện hãng xe của tôi tốt hơn hãng khác.(được cái giề mà tranh luận, được cái giề mà bảo vệ) Xe nào mà chẳng có lỗi nọ lỗi kia.
Vào forum này vui là chính, đọc thớt nào vui vui tí là sướng rồi. Em nghĩ đơn giản chỉ có vậy.

Chỉnh sửa cuối:
Website
maytinhthudo.vn
Cụ cho em hỏi khí không phải: cụ có nghĩ rằng mình đã sử dụng xe đúng cách chưa ạ?

Có thể trường hợp cái xe của cụ là hãn hữu về chất lượng chăng? Nói chung rất đặc biệt đấy ạ. Các cụ xưa có nói: tiên trách kỷ hậu trách nhân mà. Mình xem lại mình trước đã, nếu có gì chưa đúng thì học hỏi thêm thì các cụ trên này cũng nhiều kinh nghiệm lắm.

Cái xe cũng như người thôi, mình chăm sóc nó đúng cách thì nó sẽ phục vụ lại mình tốt. Em cũng mong có cái như của cụ để chăm sóc, yêu chiều mà chưa có đây này. Cái khổ này còn khổ gấp vạn lần cái khổ cụ đang phải chịu đấy ạ. Hì...
Cái này đâu có liên quan gì đến trách kỷ trách nhân đâu cụ, có trách con xe mà cũng thành trách nhân hay sao :102::102::102:

Khoaimy

Xe tăng
Keke, cụ ơi cụ có vẻ rất có máu ăn thua nhể, vào forum này FUN là chính thôi cụ ợ:21:.(máu ăn thua để dành chỗ khác nhá)
Em ghét nhất những thằng hay khoe khoang nhưng em cũng nói thật là em không đi CD5(FUN thôi) xe em mang ra bán bất cứ ở salon nào bán nhanh cũng được hơn gấp đôi tiền xe cụ đấy. (chắc chắn em không đi HonDa):41::41::41:
Ồi dào, cụ đang chạy cái 45 chỗ , phỏng ạ.Cụ khoe thô quá cơ. Cụ dửng mỡ, thừa hơi thì tìm việc gì có ích mà làm, cuối tuần cứ ngồi lải nhải thể này, ko thấy phí à?:77::77::77:
@Omega09: Nói thật, cụ cùn nhất cái OF này. Thôi, về bán tiếp mấy con xe nhập đi, mấy thứ cụ nói, chẳng chứng tỏ được cái mama gì cả. Chán lắm í. :77::77::77:

Trạng thái
Thớt đang đóng