[Funland] Không thể hiểu nổi phụ nữ. Cần tư vấn.

Vespa acma

Xe đạp
Em quen được 1 em này khoảng 2 tháng. Khá xinh, tỏ vẻ rất ngoan ngoãn hiền dịu, tính tình vui vẻ, dễ mến. Nói chuyện dí dỏm, tinh tế, thú vị. Gia đình rất cơ bản. Công việc cũng ổn. Em ý ngoan, nói chưa yêu bao h, và mọi ng em biết mà có quen em ý cũng nói vậy.
Hôm nay là lần đầu tiên rủ được em ý đi chơi.
Thì buổi đầu mà, đi chơi thân mật, vui vẻ thôi. Em ý nói ko bao h đi chơi muộn hơn 21h30. Thì vào quán nước, sinh tố, cafe bình thường, dạo phố lòng vòng. R hôm nay lạnh mờ, nên thống nhất ăn lẩu hải sản. Vui vẻ, thoải mái. Trước khi về thì em tặng cô ý bó hoa nho nhỏ cho lãng mạn.
Chuyện vậy thì ko có gì đáng nói, có điều là em ý trong bữa ăn, có nói: anh ăn đi, hàu này tốt cho đàn ông ..( trước khi ăn lẩu, gọi ít hàu với mực trứng, làm ít vang trắng nhẹ nhàng)..
H thì đưa cô ý về nhà r, em cũng về r. Mà cứ nghĩ mãi về cô ấy và những gì trong buổi đi chơi ngày hôm nay. Cô ý thông minh, tinh tế, khéo léo,ngoan ngoãn vậy, chưa yêu ai bao h mà sao buổi đầu đi chơi với mình lại nói câu đó nhỉ!! Thắc mắc quá!
Các cụ tư vấn giúp em với ạ.
Em cũng kết em này.
Hay là thực ra thì mọi chuyện vẫn bình thường, chỉ do em nhạy cảm quá ạ?
Mà dù cho em ý đúng là ko ngoan như những gì mình đã thấy và mường tượng thì cũng đâu có sao. Chỉ cần khi đến với mình, em ý ngoan ngoãn và hết lòng vì mình, thế là đủ r.
Em mong mỏi các cụ chỉ dẫn và cho em lời khuyên ạ.

katenguyen

Xe điện
Em thấy ko hiểu nổi cụ ấy. Có thế cũng lăn tăn, hâm rồi

Hoàng Trang

Xe ngựa
Ôi giồi ôi, có cái gì đâu. Thông tin nhan nhản khắp nơi, trẻ con còn biết. Nó tiện mồm/ nhỡ mồm thì nói thôi.

Rong Ruổi

Xe container
Sao cụ ko mắng cho trận. Bảo cô ác vừa thôi. Cứ bắt tôi ăn nhiều hàu thế thì tôi biết đổ đi đâu :))

xegiacmo

Xe container
“Khá xinh, tỏ vẻ rất ngoan ngoãn hiền dịu, tính tình vui vẻ, dễ mến”
“Em ý ngoan, nói chưa yêu bao h, và mọi ng em biết mà có quen em ý cũng nói vậy”

Méo tin , xinh gái thì bị tăm từ hồi mới dậy thì cơ .
Còn chuyện ăn hàu tốt cho đàn ông thì biết chữ để đọc báo là biết chứ có gì to tát . Ngoài ra cũng có thể tế nhị nhắn nhủ là “ tướng vậy chắc khoản đó yếu lắm , ăn hàu nhiều vô “
2 tháng mà chưa thò tay sang dễ nằm trong ý thứ 2
Mà lần sau nói thế nữa thì cụ bảo “ anh biết nó tốt cho anh nhưng anh thích ăn sò cơ “ , kết hợp thơm má nhẹ cái . Gái nó thích kiểu đó lắm
Hải sản với vang trắng là được đấy

Chỉnh sửa cuối:

alexandra

Xe điện
Có con hàu thôi mà cụ cũng băn khoăn. Thế thì lúc đối diện với con sò cụ còn bối rối biết chừng nào! ;)
Đàn ông mừ, coi mấy cái đó là chuyện nhỏ đi cụ.

Chỉnh sửa cuối:

baker.vn

Xe hơi
Cuâ đấy có gì đâu Thua cụ thớt

type

Xe tăng
Từ xưa các cụ đã bẩu, gái thập tam, nam thập lục giờ em ý đi làm roài mà cụ còn để ý mấy cái linh tinh beng làm gì. Thoáng đi cho nhẹ.:bz.
Ong chích nhớ lâu lắm.:D

hienld

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
20 Nghĩa Đô, Hà Nội - 0908630088 - 0827788333
Website
giadungnhaviet.com
Chưa lấy cụ đã lo nghĩ thế rồi. Lấy xong rồi không biết thế nào :)

banmotnucuoi

Xe lăn
Vụ này cụ nên hỏi trời hỏi đất, còn hỏi các cụ trên nay nó ở thế hệ khác xa lắm rồi

MJun

Đi bộ
Cụ cũng hơi cẩn thận

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF

Matxech

Xe container
Câu này ở nhà mẹ em ý nói với bố em suốt nên biết thôi mà
Chủ yếu chủ thớt phải hiểu ý e là
A có khoẻ ko ?
Có cần ăn nhiều hàu thế ko ?

15cm45p

Xe điện
Em quen được 1 em này khoảng 2 tháng. Khá xinh, tỏ vẻ rất ngoan ngoãn hiền dịu, tính tình vui vẻ, dễ mến. Nói chuyện dí dỏm, tinh tế, thú vị. Gia đình rất cơ bản. Công việc cũng ổn. Em ý ngoan, nói chưa yêu bao h, và mọi ng em biết mà có quen em ý cũng nói vậy.
Hôm nay là lần đầu tiên rủ được em ý đi chơi.
Thì buổi đầu mà, đi chơi thân mật, vui vẻ thôi. Em ý nói ko bao h đi chơi muộn hơn 21h30. Thì vào quán nước, sinh tố, cafe bình thường, dạo phố lòng vòng. R hôm nay lạnh mờ, nên thống nhất ăn lẩu hải sản. Vui vẻ, thoải mái. Trước khi về thì em tặng cô ý bó hoa nho nhỏ cho lãng mạn.
Chuyện vậy thì ko có gì đáng nói, có điều là em ý trong bữa ăn, có nói: anh ăn đi, hàu này tốt cho đàn ông ..( trước khi ăn lẩu, gọi ít hàu với mực trứng, làm ít vang trắng nhẹ nhàng)..
H thì đưa cô ý về nhà r, em cũng về r. Mà cứ nghĩ mãi về cô ấy và những gì trong buổi đi chơi ngày hôm nay. Cô ý thông minh, tinh tế, khéo léo,ngoan ngoãn vậy, chưa yêu ai bao h mà sao buổi đầu đi chơi với mình lại nói câu đó nhỉ!! Thắc mắc quá!
Các cụ tư vấn giúp em với ạ.
Em cũng kết em này.
Hay là thực ra thì mọi chuyện vẫn bình thường, chỉ do em nhạy cảm quá ạ?
Mà dù cho em ý đúng là ko ngoan như những gì mình đã thấy và mường tượng thì cũng đâu có sao. Chỉ cần khi đến với mình, em ý ngoan ngoãn và hết lòng vì mình, thế là đủ r.
Em mong mỏi các cụ chỉ dẫn và cho em lời khuyên ạ.
Cụ cày bài vào chợ phỏng?
Em như cụ hôm nào rủ đi du lịch xa vài ngày. Buổi tối lại 0,5kg hàu với 0,5kg tu hài và làm ít đồ hải sản nướng như tôm và mực tươi nướng, thêm rượu vang 12 độ mỗi người 1 chai. Măm xong đêm về phòng thì choén nhau tiếp mấy hiệp nữa cho bõ bữa ăn nhiều đạm=))