[Funland] Khu vực dành cho các cụ muốn " Dựng cờ khởi nghĩa"

Trạng thái
Thớt đang đóng

Carras16

Xe máy
Các cụ ơi em còn 3 loại em mua ở Việt Đức: Macca Plus(thành phần chính làm từ thịt kagaroo + macca) giá 1.636.500 VNĐ, NMI Oyster(tinh chất hàu) giá 567.000 VNĐ với Levina 20mg 4 viên 162.400 VNĐ. Có Levina chuyên điều trị rối loạn cương, còn 2 loại kia ai cũng uống được, công dụng 2 loại kia như nào các bác tra google sẽ rõ nhé. Em mua về nhưng không cần dùng đến, bác nào cần em để lại rẻ cho. Tổng đơn là 2.365.000, cụ nào lấy em fix cho các cụ còn 1tr-1tr4 tùy độ nhiệt tình của các cụ ạ, đầy đủ phiếu mua thuốc tại Việt Đức nha nên các cụ cứ yên tâm!

haitac2001

Xe tải
Các cụ bà U50 cũng muốn dựng cờ thì phải làm sao đây các cụ :)

fromantoan

Xe tăng

fromantoan

Xe tăng
Cụ chỉ giáo cho em vài đường?
Cụ cứ tìm hiểu lại trên mạng. Sâm cau chính thức (gọi là sâm cau vì lá kiểu lá cau, thật ra giống chu đinh lan cũng gọi là lan cau), củ chỉ tầm ngón tay trở lại, màu đen, mềm, bẻ phát gãy luôn. Còn ở trên hay bị gọi là sâm cau đỏ, kì thực khác hẳn loại và dược tính, nó là rễ cây bồng bồng làm cảnh. Ngâm thì có mùimauf đẹp dễ uống nhậu thôi, t

cachuoi1988

Xe hơi
nói chung cứ phải từ từ, bình tĩnh lúc khởi đầu, đến khi hãm được rồi thì muốn bao lâu cũng đc, nhiều khi máu quá ko kiềm chế đc thì nhanh là đúng rồi cụ ạ, những lúc í em thường dậy đi uống nước, mở điện thoại ra nghe nhạc... xong lại chiến đấu tiếp :))

QuanDuMinh

Xe đạp
em đặt gạch hóng !

pampam

Xe hơi
Đung
Các cụ bà U50 cũng muốn dựng cờ thì phải làm sao đây các cụ :)
Dùng thuốc của em, 60t cũng ok. Uống thử 3 ngày miễn phí nếu dựng cờ thì lúc đó muốn mua cũng chưa muộn cụ ạ. Ông anh em chuyên dùng biếu sếp và cũng đang uống. Dùng 3 liều là khỏi hẳn ko phải uống trường kì( cái này em chưa kiểm chứng nhưng ông ấy rất tự tin)

anhtuan83vh

Xe hơi
Đung
Dùng thuốc của em, 60t cũng ok. Uống thử 3 ngày miễn phí nếu dựng cờ thì lúc đó muốn mua cũng chưa muộn cụ ạ. Ông anh em chuyên dùng biếu sếp và cũng đang uống. Dùng 3 liều là khỏi hẳn ko phải uống trường kì( cái này em chưa kiểm chứng nhưng ông ấy rất tự tin)
Thuốc j vậy cụ, cụ cho thông tin ae tham khảo

Chimtodần

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ ra Trung tâm ứng dụng thuốc dân tộc khám và làm 1 liệu trình thuốc Mãnh lực trường xuân, uống tầm 2 tháng ngon ngay, đêm 2 nháy đủ lâu mà không mệt
Trước em chỉ trụ được tầm 2 phút, giờ lên được 5-6 phút máy khâu
Đang tiếp tục uống hy vọng được lâu hơn
Em đang uống thấy ổn, mỗi tội đắt
Cụ tự tìm hiểu trên mạng có nhiều thông tin về thuốc này
Được cái thuốc này uống vào ăn ngủ khỏe lắm, khi có kích thích súng cương thẳng tưng, hoành tráng lắm
Cụ đừng xài thuốc tây, nhiều tác dụng phụ mà dừng thuốc lại đâu vào đấy
Em chụp cái ảnh thuốc em đang dùng
Nói thêm là em bị lồi đĩa đệm đốt sống lưng và cổ, mấy tháng trước chim còn không lên được cơ

Chỉnh sửa cuối:

pampam

Xe hơi
H
Thuốc j vậy cụ, cụ cho thông tin ae tham khảo
Hôm rồi em đăng bài nhờ cụ nào yếu dùng thử thuốc hộ em. Thuốc của em là thuốc nam, bài thuốc gia truyền và là duy nhất cụ ạ.

Thực ra nó quý vì có một vị chỉ bên Lào có, khá hiếm nên cả tháng sản xuất được 1,2 trăm gói thôi. Chia nhau để biếu đã hết rồi. Ông anh em dùng tốt nên em muốn thương mại, nhưng cần tìm được đầu vào vị bên Lào kia và quan trọng hơn các cụ dùng thử nếu tốt thật em mới dám bán không lại mang tiếng chết, dù em rất tin ông anh em( 50t rồi và vợ 26). Nhưng bài đăng chắc bị xóa nên phải sang đây nhờ các cụ.

Minh tần tảo

Xe buýt
H
Hôm rồi em đăng bài nhờ cụ nào yếu dùng thử thuốc hộ em. Thuốc của em là thuốc nam, bài thuốc gia truyền và là duy nhất cụ ạ.

Thực ra nó quý vì có một vị chỉ bên Lào có, khá hiếm nên cả tháng sản xuất được 1,2 trăm gói thôi. Chia nhau để biếu đã hết rồi. Ông anh em dùng tốt nên em muốn thương mại, nhưng cần tìm được đầu vào vị bên Lào kia và quan trọng hơn các cụ dùng thử nếu tốt thật em mới dám bán không lại mang tiếng chết, dù em rất tin ông anh em( 50t rồi và vợ 26). Nhưng bài đăng chắc bị xóa nên phải sang đây nhờ các cụ.
Nghe có mùi lắm, chắc phải thử...

longmama

Xe điện
Đang khổ vì khỏe, đọc phải bài này:-j:-j:-j\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/X_XX_XX_XX_XX_X

vip tien sinh

Xe ngựa
Các cụ ra Trung tâm ứng dụng thuốc dân tộc khám và làm 1 liệu trình thuốc Mãnh lực trường xuân, uống tầm 2 tháng ngon ngay, đêm 2 nháy đủ lâu mà không mệt
Được cái thuốc này uống vào ăn ngủ khỏe lắm, khi có kích thích súng cương thẳng tưng, hoành tráng lắm
Nói thêm là em bị lồi đĩa đệm đốt sống lưng và cổ, mấy tháng trước chim còn không lên được cơ

Đọc cái tên thuốc thâu đã lên rầu cụ ak.

hainamffi

Xe hơi

Cụ ib giúp e bài thuốc cụ thể đc ko vậy?

Trạng thái
Thớt đang đóng