khu vực Liên Cơ kinh doanh appartment cho người Hàn Quốc thuê được không

banoichiuchoi

Xe đạp
Website
www.facebook.com
Các cụ các mợ trong ngành tư vấn giúp em là khu vực quanh đường Nguyễn Cơ Trạch , liên Cơ Mỹ Đình nếu xây dựng appartment cho người Hàn Quốc thuê có khả thi không ạ . Em đang có lô đất bên đấy nhưng không biết nên kinh doanh gì đây . Các cụ các mợ có cao kiến gì giúp em với :((

Xe Bao Hong

Xe tăng
Phương án đó khá bền vững và hiệu quả trong ít nhất 20 năm nữa nếu so sánh tốc độ PT của Việt Nam với các nc đã phát triển hơn.
Cái quan trọng là khi làm xong PR, marketing ntn thôi !

banoichiuchoi

Xe đạp
Website
www.facebook.com
Phương án đó khá bền vững và hiệu quả trong ít nhất 20 năm nữa nếu so sánh tốc độ PT của Việt Nam với các nc đã phát triển hơn.
Cái quan trọng là khi làm xong PR, marketing ntn thôi !
nhưng em không biết khu vực này thì có cho thuê được ko , vì em được biết HQ tập trung mạn Trung hòa nhân chính nhiều hơn ạ

vh2

Xe tải
Không bác ạ.
Quá nhiều chung cư để bọn HQ lựa chọn quanh đó, bọn nó như đàn châu chấu ý, cứ chung cư nào mới là nó ào qua :).

Có khi nhà hàng, massage, bla bla bla ... cho HQ có khi lại ổn :D

banoichiuchoi

Xe đạp
Website
www.facebook.com
Không bác ạ.
Quá nhiều chung cư để bọn HQ lựa chọn quanh đó, bọn nó như đàn châu chấu ý, cứ chung cư nào mới là nó ào qua :).

Có khi nhà hàng, massage, bla bla bla ... cho HQ có khi lại ổn :D
đấy chính là điều e lo ngại, xây lên mà ko làm gì vì quanh khu đất nhà em thì rất yên tĩnh chả có ai làm appartment cho thuê cả :(( xây cho các cụ ở thì được