Khuất Duy Tiến rẽ trái sang Nguyễn Trãi: Biển cực khoai luôn

nolforever2003

Xe tăng
bIển của m là phải đê lấp và mật độ biển nhằng nhịt lúc đó làm tiền mới dế, Nó cứ cắm giữa đường thì xxx ăn cám hết

Jinzin

Xe điện
Ngày nào em cũng đi qua đây theo hướng Nguyễn Xiển - KDT, em cũng nhìn thấy cái biển hướng đi trên mỗi làn đường kia nhưng ko hiểu lắm. Cũng may là từ khi cắm biển em chỉ đi thẳng chứ chưa rẽ lần nào.

Sóc nhỏ

Xe tăng
Tổ sư, e bị bắt ở đây cách đây 2 hôm. Bựa quá các cụ ạ, e bị tóm ở bên rẽ phải vào Nguyễn Trãi ức ko chịu đc. Đường vỉa hè bố ai dám đi lên, đi dưới lúc đèn đỏ - mà ko nhìn thấy đèn đỏ đâu- là bị tóm
Cụ phải mắng cho một trận chứ: AI cho các cậu cắm biển kiểu này, để tớ alo cho anh # xem xem các cậu làm ăn kiểu j. Chắc chắn các chú xxx ngại cụ luôn.

Huy Bờm

Xe máy
Thường là xxx chỉ bắt ở giờ thấp điểm các cụ ạ (giờ cao điểm mà bắt thì tắc hết cả đường). Mà tui theo dõi, ngay ở giờ thấp điểm các chú ấy cũng chỉ tóm 1 vài xe, làm việc xong thì mới ra chặn xe khác. Có hôm tui đi qua thấy cả đoàn 2-3 cái đi như nhau, nhưng các chú ấy chỉ chặn 1.
thế chắc do số e với 2 cụ trên hên r :)) hôm qua e đọc xong tối có việc đi qua đấy phải đi đúng kiểu như này luôn :))

minimun

Xe đạp
Em hay đi từ trên đường trên cao phía Linh Đàm về rồi xuống ở ngã tư này, sau đó rẽ trái đi về Hà Đông. Khi đèn đỏ hướng mình được đi thì phải đi vòng qua chỗ đang thi công, nhưng khi đó hướng đi Hà Đông đèn lại đỏ nên các luồng phương tiện ở phía Ngã Tư Sở vẫn đang dừng hết, mình thì đang ở giữa ngã tư. Các cụ cho em hỏi không biết em rẽ chỗ đó có đúng không, rẽ vẫn thấy ghê ghê, nhiều hôm thấy cũng có nhiều xe khác cũng ngập ngừng.

nguyenxonline

Xe hơi
Cái chỗ này có 2 kiểu dính:

1. Bác nào rẽ phải từ Linh Đàm - Nguyễn Xiển - Nguyễn Trãi:
- Nếu đi làn dưới đường: phải đợi đèn xanh ;))
- Nếu đi trên vỉa hè, chẳng có cái vạch hay đường dẫn khỉ nào cả ;))

2. Đi thẳng từ Hà Đông - Trần Phú - Nguyễn Trãi:
- Thường các bác đi làn xe buýt cho nhanh, sau đó đứng ẩu luôn vào cái làn rẽ phải về Nguyễn Xiển, có cách vạch chỉ dẫn rẽ phải to tướng + cái vạch phân làn to tướng... nhưng lại đi thẳng lên trển, thế là dính ;)) Nhưng lỗi này e để ý chỉ thấy khi đường khá vắng, và bác nào vô tình đỗ dừng đèn đỏ à...

Ngoài giờ cao điểm ra, chỗ nào chúng nó đứng là chỗ đó có vấn đề. Em thuộc lòng bài học này rồi mà nhiều khi quan sát nghiên cứu vẫn bị bắt. Từ giờ e cứ nhìn thấy chúng nó đứng từ 2 đứa trở lên mà không phải giờ cao điểm em sẽ đỗ mẹ xe lại, chạy thẳng ra chỗ chúng nó hỏi : '' Các đồng chí cho hỏi chỗ này đi như thế nào?" cho đỡ bị mất tiền.

nguyenxonline

Xe hơi
Vâng, ngày nào e cũng đi mà còn phải trần mặt ra nhìn cơ... mà các chú ở đây nhìn e chắc cũng quen rồi hay sao ý ;)) thấy cứ ngơ ngác...

Mà mấy chỗ này, tháng sau các cụ đi lại thay đổi, cho nên chẳng để ý mấy cái biển bẫy của chúng nó làm gì

Khanhtd1985

Xe hơi
Chỗ này về nhà cháu. Thấy nhiều cụ bị bắt rồi ah. Ko phai giờ cao điểm thì nó xích luôn

Mạnh kaka

Xe hơi
chỗ này loạng nhoạng lắm cụ ợ.e cũng mới bị tóm ở đây :((

andang112

Xe tăng
Cháu đi từ đường trên cao huớng mai dịch về, qua bùng binh em rẽ trái về nguyen trãi có sao đâu cụ

caravel

Xe tải
Tại ngã tư Khuất Duy Tiến giao Nguyễn Trãi:
- Tuyệt đối không rẽ trái khi đi qua "vòng xuyến" từ bất kể hướng nào, phải rẽ phải theo chiều đi của mình rồi quay đầu lại khi có thể và đi thẳng để vào đường mình mong muốn; hoặc đi thẳng qua ngã tư rồi quay đầu lại và rẽ phải vào đường mình mong muốn. (ngoại trừ giờ cao điểm buổi sáng và chiều thì xxx thường không bắt lỗi, cái này cũng hên xui, tùy các cụ quyết định);
- Nếu muốn rẽ phải thì hiện tại cần đi sát về phía phải của đường mình đang đi và leo lên đường tạm trên vỉa hè nếu có.

white_verna

Xe tải
Cám ơn cụ chủ. Em ngày nào cũng đi qua đó nhwng may chưa bị vịn vì đi toàn giờ cao điểm.

sonpru

Xe tải
Em cũng mới dính trưởng ở đây cú quá mất 5 loét với bọn xxx ở đây. Tội e ko cầm bằng lái nữa

29a 136 20

Xe tải
Tại ngã tư Khuất Duy Tiến giao Nguyễn Trãi:
- Tuyệt đối không rẽ trái khi đi qua "vòng xuyến" từ bất kể hướng nào, phải rẽ phải theo chiều đi của mình rồi quay đầu lại khi có thể và đi thẳng để vào đường mình mong muốn; hoặc đi thẳng qua ngã tư rồi quay đầu lại và rẽ phải vào đường mình mong muốn. (ngoại trừ giờ cao điểm buổi sáng và chiều thì xxx thường không bắt lỗi, cái này cũng hên xui, tùy các cụ quyết định);
- Nếu muốn rẽ phải thì hiện tại cần đi sát về phía phải của đường mình đang đi và leo lên đường tạm trên vỉa hè nếu có.
Hướng dẫn như bác Caravel này là chuẩn rồi các cụ ạ. Cụ nào cố tình đi thì ko may xxx nó thịt cho thôi.

Mr.RO

Xe máy
Chỗ này thì em cảnh giác lém, xxx chả làm gì được ah. :))

3077

Xe container
Oạch, thế hóa ra số em hên, em rẽ trái qua bùng binh ở chỗ này bao nhiêu lần từ 4 hướng luôn. Tại cái biển em chả hiểu lắm, cứ nghĩ nó vẽ vòng vòng ấy là vòng qua cái cục đang đào. Mà cái ngã tư này công nhận rẽ trái thẳng qua bùng binh thì sẽ không nhìn thấy đèn đỏ đâu.

Slow&Fast

Xe hơi
Em rẽ trái ở đây không ít hơn 3 lần mà chưa bị dính lần nào. EM cũng thấy nhiều cụ rẽ trái nên toàn đi theo.