[Funland] Khủng hoảng tuổi trung niên

Smile1102

Xe container
Ôi lâu lâu đi date cũng vui thật CCCM nhỉ. Xem chị my.eb đi date mà xem ra cả làng phấn khởi hơn tự mình đi date ấy chứ.

Tiếc quá cụ kia chưa qua được vòng gửi xe của chị my.eb cơ mà cứ tiếp tục gặp gỡ người mới chị ơi. Có công đi date có ngày lên xe (bông).. là chắc luôn. :> :> :>

Nói về đồ đông lạnh, em nghe kể bọn tây nó đi biển xa tàu to, vớt lên phát bỏ vào cấp đông sâu âm cả chục độ luôn thì tươi ngon hơn cả đồ đang bơi ý chứ. Vì đồ tươi đang bơi mà là hàng nuôi thì đọ sao được với hàng tự nhiên ạ. Cơ mà em cũng chỉ nghe kể thế chứ chửa được ăn bao giờ.

BTW, seabass em thấy trong các nhà hàng tây dịch là cá vược ạ.
Cá vược ăn thì lại quá bình thường, tuy nhiên nếu nhà hàng nào làm sốt ngon thì ăn cũng tạm đc.
Cũng có khi em đi ăn, muốn ăn cá thì cũng có hôm.chọn cá vược cho... rẻ với cả cá Tuyết ăn nhiều cũng ngán còn cá hồi thì khô.
À tối qua em làm cá hồi rắc muối tiêu áp chảo ngon tuyệt :D, đấy là cu con nó bảo thế. Thằng cu thì làm một miếng chiên giòn bằng cách nhúng trứng rồi lăn qua bim bim vụn, yêu phết.

Yeuaibaygio

Xe container
Cái ông kia cho out cũng đúng, tiêu chuẩn về ở với con trai, quả tình lạc hậu. Em là em chỉ ở với vợ thôi. ;))
Thật, phải bảo là mặc dù hiện tại anh chưa có vợ nhưng nhất định sau này anh chỉ ở với vợ. Thế có phải ting ting rồi không.

Bà chị họ em sinh năm 72 mà mới đăng ký kết hôn lần 3 năm 2022 đấy Mợ ạ, ngoài các tổ chim riêng thì anh chị đang xây cái tổ chim chung ở Đà Nẵng. Cái gì của mình thì sớm muộn gì cũng đến ạ.

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Thật, phải bảo là mặc dù hiện tại anh chưa có vợ nhưng nhất định sau này anh chỉ ở với vợ. Thế có phải ting ting rồi không.

Bà chị họ em sinh năm 72 mà mới đăng ký kết hôn lần 3 năm 2022 đấy Mợ ạ, cái gì của mình thì sớm muộn gì cũng đến ạ.
Em thấy đời chẳng mấy mà già, mình làm mình hưởng, cho con được bao nhiêu thì cho. Con nó phải ở với vợ, ở với mình thì có hoạ mà thần kinh. :)) Mình cũng thế, ngoài vợ ở ra, ở được với ai.

Gió_123

Xe tải
Em cũng ko thích cá vược cho lắm ạ. Cá hồi cũng ngon mà, phần bụng nó em thấy cũng béo mà nhỉ?

Em thấy bọn tây nó làm cá ngừ (tuna) steak ngon ạ. Bt em cũng ko phải big fan của tuna nhưng mấy quán đấy làm em lại thấy ngon mới chết. Chắc là cứ ko phải làm thì thấy ngon cũng nên.. :P

Nhà em thì ít ăn fine dining xịn. Mà nhà em thích mấy cái quán casual dining của tây, thấy chill out ghê gớm.. Ăn thì ít mà cứ thích ngồi chảy thây ra ở đó.. :">

Trục

Xe ba gác
Người OF
Thằng nào ở với vợ thằng đấy cho yên cửa yên nhà ạ. :D
Để vợ của hai thằng ở với nhau thì có ngày hai thằng phải ra đường cả. Tốt nhất là nếu phải ra đường, thì chỉ có 1 thằng thôi. :))

Smile1102

Xe container
Em cũng ko thích cá vược cho lắm ạ. Cá hồi cũng ngon mà, phần bụng nó em thấy cũng béo mà nhỉ?

Em thấy bọn tây nó làm cá ngừ (tuna) steak ngon ạ. Bt em cũng ko phải big fan của tuna nhưng mấy quán đấy làm em lại thấy ngon mới chết. Chắc là cứ ko phải làm thì thấy ngon cũng nên.. :P

Nhà em thì ít ăn fine dining xịn. Mà nhà em thích mấy cái quán casual dining của tây, thấy chill out ghê gớm.. Ăn thì ít mà cứ thích ngồi chảy thây ra ở đó.. :">
Nhà em thì chả đi ăn fine dining xịn đâu vì ai cũng sốt ruột, có thì em đi với bạn bè khách khứa thôi.
Cá hồi em thấy chỉ có ăn sống là ngon, ăn chín em thấy bớt ngon hẳn.
Em cũng chả ăn cá ngừ luôn, cá tuyết thì ăn miếng nho nhỏ thôi chứ ăn main dish toàn cá tuyết cũng ngán.
Mợ có địa chị nào casual mà chill chill thì cho em xin với, sắp tới 5 ngày kk đi chơi ngồi nhà tha hồ lê la.

Jumping up

Xe tải
Cái ông kia cho out cũng đúng, tiêu chuẩn về ở với con trai, quả tình lạc hậu. Em là em chỉ ở với vợ thôi. ;)) con thì kệ, đời nó nó tự lo. :D
Cụ ông kia thật thà quá, cụ không tính được vợ thằng con chắc gì đã cho cụ ở cùng :)). Dạo này em xem ngôn tình nhiều nên vẫn hy vọng cụ ông kia tung hỏa mù thử mợ my.eb nhà ta :D

just for fun

Xe lăn
Để xúc tiến vụ đi date cho vui thì ngoài mai mối giới thiệu ra thì còn có nguồn ở đâu để date không nhỉ? Cháu đang nghĩ hay startup 1 quán cà phê hò hẹn, kiểu có nguồn thông tin cả hai phía rồi cả 2 đến ngồi từ xa ngó nghiêng mấy buổi, nếu ô cê thì báo với chủ quán và hẹn gặp nhau ấy.

just for fun

Xe lăn
Cụ ông kia thật thà quá, cụ không tính được vợ thằng con chắc gì đã cho cụ ở cùng :)). Dạo này em xem ngôn tình nhiều nên vẫn hy vọng cụ ông kia tung hỏa mù thử mợ my.eb nhà ta :D
Kiểu tổng tài zả nghèo mặc đồ xấu để đi hẹn hò ấy ạ?

Yeuaibaygio

Xe container
Để vợ của hai thằng ở với nhau thì có ngày hai thằng phải ra đường cả. Tốt nhất là nếu phải ra đường, thì chỉ có 1 thằng thôi. :))
Quýt làm quýt chịu, cam làm cam chịu. Đừng để quýt làm cam chịu ;))

Mợ toét 2710

Xe ngựa
Website
www.gach3ddep.net
Để xúc tiến vụ đi date cho vui thì ngoài mai mối giới thiệu ra thì còn có nguồn ở đâu để date không nhỉ? Cháu đang nghĩ hay startup 1 quán cà phê hò hẹn, kiểu có nguồn thông tin cả hai phía rồi cả 2 đến ngồi từ xa ngó nghiêng mấy buổi, nếu ô cê thì báo với chủ quán và hẹn gặp nhau ấy.
Otofun đây mợ, biết đâu chừng ... :D

Yeuaibaygio

Xe container
Đăng ký chương trình "Bạn muốn hẹn hò" trên TV ấy Mợ, nhiều ca vui lắm.

Bang lang

Xe điện
Mợ ấy phải thế để thể hiện sự hiểu biết nhìn xa trông rộng, biết say no với những gì bất hợp lý. Tầm nhìn mợ ấy hơn đứt ông giáo sư kia. Chưa biết ai thử ai nha cụ.

my.eb

Xe điện
Ý tưởng hay đấy mợ Just. Hay mình startup vụ này, có nguồn database trong tay rồi thì làm gì chẳng được :D
Khéo thanh lý xong chủ quán, quán đóng cửa =))
Mợ ấy phải thế để thể hiện sự hiểu biết nhìn xa trông rộng, biết say no với những gì bất hợp lý. Tầm nhìn mợ ấy hơn đứt ông giáo sư kia. Chưa biết ai thử ai nha cụ.
Ko, em cũng gà gô lắm, cơ mà em thật thà. Em cũng đánh giá cao sự thật thà của cụ 5x kia, chứ để đến vòng 2 là em đề nghị check hồ sơ, tài liệu chứng minh rồi lại ai về nhà ấy thì cũng tội cụ ấy :D