[Funland] Khủng hoảng tuổi trung niên

pig_dragon_83

Xe tải
Hài vèo cái lại sắp 30-4 , 1-5. Năm nay lại về Cửa Lò.
Cho gia đình đi du lịch rồi về tính tiếp. Rồi lại sắp vào hè. Đứa lớn thì sắp thi học kỳ, tối tối dành thời gian ôn cho nó cũng hết ngày. Thi xong thì nghỉ hè, lại chuẩn bị tiền đóng học năm sau (đứa đầu học Vin).

MuathuHN252

Xe lăn
Hài vèo cái lại sắp 30-4 , 1-5. Năm nay lại về Cửa Lò.
Cho gia đình đi du lịch rồi về tính tiếp. Rồi lại sắp vào hè. Đứa lớn thì sắp thi học kỳ, tối tối dành thời gian ôn cho nó cũng hết ngày. Thi xong thì nghỉ hè, lại chuẩn bị tiền đóng học năm sau (đứa đầu học Vin).
E thấy dự báo Nghệ An đợt lễ nắng lắm đó cụ

MuathuHN252

Xe lăn
Em quê ở đây mà, nắng gì cũng chịu được hết, quen rồi. Năm nay có đường cao tốc thẳng về Vinh hi vọng chuyến đi sẽ nhẹ nhàng thoải mái hơn chút.
Vâng. E lúc đầu cũng định đi chơi 2 hôm, về quê 3 hôm, 3 mẹ con thôi. Nhưng Sói vừa thông báo đổi vé máy bay về dịp lễ với 3mc nên chắc đi chơi loanh quanh HN chứ ko về nữa.

my.eb

Xe điện
Nóng quá các cụ ạ, mới đầu hè đã nóng ko thở nổi. Sáng ra em phải tắm gội nước lạnh cho mát mà giờ ngồi thốc cái quạt vào mặt mà chỉ mát mặt, người vẫn nóng :((

phuongan

Xe điện
Nóng quá các cụ ạ, mới đầu hè đã nóng ko thở nổi. Sáng ra em phải tắm gội nước lạnh cho mát mà giờ ngồi thốc cái quạt vào mặt mà chỉ mát mặt, người vẫn nóng :((
Mùa hè tắm nước lạnh càng cảm thấy nóng hơn là đúng rồi cụ chị ơi.
Tắm nước nóng ấm vừa đủ nhé.

Jumping up

Xe tải
Me - Sáng nay chạy bộ bằng tất cả ý trí, niềm tin và hy vọng mới đạt 9.7km =)) con số 10km thật sự ám ảnh :)):)):)) Hy vong mai sẽ vượt qua được cái mốc ám ảnh này >:)
Trời hôm nay rất nắng và nóng

Jumping up

Xe tải
Chuẩn rồi.
há há, ai bảo cụ còn highlight lên làm gì.
Khi quảng cáo em nào dám nói tới eo to ngực xệ đâu :D
Tại các cụ bảo sự khác biệt thì em chia sẻ góc nhìn của bọn em khi đưa ra lý do chọn phân khúc này thôi.
Cụ lại nhắc lại từ highlight kìa 🤣
Cụ QC là phù hợp với trung niên được rồi, nhiều chị trung niên vẫn thích cưa sừng làm nghé 😁

Chỉnh sửa cuối:

my.eb

Xe điện
Còn em thì từ sáng 1 cafe, 1 cốc nước ép dứa, lại 1 cốc trà mãng cầu nhiều đá đang ship đến mà vẫn háo :((
Từ sáng em chưa cười được cái nào, vào ủn em lên phát just for fun eêi >:D<
Me - Sáng nay chạy bộ bằng tất cả ý trí, niềm tin và hy vọng mới đạt 9.7km =)) con số 10km thật sự ám ảnh :)):)):)) Hy vong mai sẽ vượt qua được cái mốc ám ảnh này >:)

just for fun

Xì hơi lốp
Còn em thì từ sáng 1 cafe, 1 cốc nước ép dứa, lại 1 cốc trà mãng cầu nhiều đá đang ship đến mà vẫn háo :((
Từ sáng em chưa cười được cái nào, vào ủn em lên phát just for fun eêi >:D<
Nhà cháu sáng nay đi bảo dưỡng cái xe để đợt lễ này về quê, nhìn trời nắng nóng quá chả muốn đi đâu nhỉ?

just for fun

Xì hơi lốp
Cháu đi bộ và tập các bộ môn tương đương đi bộ, mục tiêu là 300kcal/ngày, khoảng 13k bước chân. Giờ chạy bộ ko nổi rồi

Gió_123

Xe tải
Nhiều chị trung niên vẫn thích cưa sừng làm nghé 😁
Công nhận luôn ạ. Em toàn mặc theo các cháu xì tin chứ em ko mặc theo style trung niên bao giờ. Theo thiển ý của em còn chả cần nhắc tới cụm từ trung niên, nhạy cảm lắm.

Mà mợ chạy giỏi quá. Em ko chạy được nhưng đi bộ dài thì ok ạ. Đợt rồi đi làm quần quật nên em bỏ tập tành. Sang tháng phải quay lại tập tành đều đặn mới được. Mợ chăm update tình hình cho em phấn đấu theo với nhé.

just for fun

Xì hơi lốp
Công nhận luôn ạ. Em toàn mặc theo các cháu xì tin chứ em ko mặc theo style trung niên bao giờ. Theo thiển ý của em còn chả cần nhắc tới cụm từ trung niên, nhạy cảm lắm.

Mà mợ chạy giỏi quá. Em ko chạy được nhưng đi bộ dài thì ok ạ. Đợt rồi đi làm quần quật nên em bỏ tập tành. Sang tháng phải quay lại tập tành đều đặn mới được. Mợ chăm update tình hình cho em phấn đấu theo với nhé.
nhà cháu với 1 bạn trong văn phòng giao kèo với nhau 1 ngày 10k bước chân, ai ko đạt thì hôm sau phải mua trà sữa đãi người kia. Áp lực phết mợ ạ, nhiều khi định lười rồi mà nhìn chỉ tiêu chưa đạt lại phải dậy nhún nhảy đi lại cho đủ :))

my.eb

Xe điện
Nhà cháu sáng nay đi bảo dưỡng cái xe để đợt lễ này về quê, nhìn trời nắng nóng quá chả muốn đi đâu nhỉ?
Mợ tự lái cả hay có đổi lái ko? Nghĩ đến trời nắng nóng cả đoàn xe tắc dài ở các cửa ngõ, thôi em ở lại trông giữ thủ đô để bớt 1 cái xe chen nhau với các cụ,