[Thảo luận] Khủng long 20 tấn chèn vỡ mồm Xe chở khách vượt ẩu, thương vong chưa biết???

tailieu

Xe tăng
Ngán nhất cái bọn xe khách này! Trên QL5, bọn chúng thực sự là đánh võng tạt đầu loạ xạ.
Bác nào truyền tải vấn nạn này lên cấp trên hộ cái:
1. Phải chẳng CSGT bảo kê cho bọn này?
2. CSGT sợ bọn này?
3. Cầm đầu bọn này thường là sếp to?
...???
Vậy tại sao mà chúng nó làm càn vậy?
Ngay hôm rồi trên cầu Thanh Trì, mấy chú xxx bắt một xe khách đi lạng lách đáng võng trên cầu. Chưa kịp nhìn gương chiếu hậu xem ntn thì đã thấy nó tạt ngang đầu xe mình rồi. Thật là botay.com - honloan.com - trotrao.com - mocngoac.com - tienlatrenhet.com ...

soc1202

Xe tải
Cả 2 đều là hung thần xa lộ cả, em gặp mấy chú này toàn tránh xa.

jeehoon

Xe tải
May là ko có chú 2B hay 4B nào chẹt ở giữa. Ơn trời. ^:)^

Audi_R893

Xe đạp
hazz!mấy anh ham hố đòi vượt mặt nhau rồi thế,đúng là không có ý thức đi xe,may mà con khủng long chưa đánh hết sang trái không thì tan hoang

xe365vn

Xe container
xe khách đòi đú với khủng long ăn thịt. khổ hành khách chết oan thôi

CAP_bl

Xe điện
Ngán nhất cái bọn xe khách này! Trên QL5, bọn chúng thực sự là đánh võng tạt đầu loạ xạ.
Bác nào truyền tải vấn nạn này lên cấp trên hộ cái:
1. Phải chẳng CSGT bảo kê cho bọn này?
2. CSGT sợ bọn này?
3. Cầm đầu bọn này thường là sếp to?
...???
Vậy tại sao mà chúng nó làm càn vậy?
Ngay hôm rồi trên cầu Thanh Trì, mấy chú xxx bắt một xe khách đi lạng lách đáng võng trên cầu. Chưa kịp nhìn gương chiếu hậu xem ntn thì đã thấy nó tạt ngang đầu xe mình rồi. Thật là botay.com - honloan.com - trotrao.com - mocngoac.com - tienlatrenhet.com ...
Bác hỏi và tự trả lời rồi, buồn thật... :(

Hama21

Xe hơi
Ôi, bao giờ, bao giờ mới hết cảnh này???

xemay3906

Xe máy
Em dự là hành khách sẽ ổn thôi ợ, chắc sẽ đc an toàn hết các cụ nhỉ.

xe365vn

Xe container
thế này là "ghét cái thái độ" nên chơi tí cho vui thôi :D

fanruot_mu™

Xe tải
Website
yeuhaiphong.com
Đây là tội xe khách vượt láo đấy mà. Tài xe ben cũng định dằn mặt tí thôi nhưng ai ngờ quá tay. Cái kiểu này trước chạy cont em làm suốt. Mấy chú xe khách gặp em mà cứ loe ngoe là sốt lên xình xịch ngay.
Cánh tài xế xe khách hay có kiểu trêu ngươi bọn em rất khó chịu. Tầm tối tối các chú chạy sau xe em xin vượt cứ xinhan còi rồi nháy pha loạn lên. Em dạt ra cho vượt thì lại cứ thúc vào *** dập dình k chịu vượt hẳn lên. Thế là em điên nhưng k làm gì, cứ để chờ cho vượt, khi nào đầu xe ngang thân xe em em mới hơi đánh đầu vào rồi dậm phanh bịch phát. Khỏi phải tả các cụ cũng hiểu lúc đấy chú tài xe khách thế nào, k *** dầm ra quần em thì e chớ kể làm người ;)) Nên em lưu ý các cụ, ra đường thấy khủng long cont thì tránh xa ra, tránh voi chẳng xấu mặt nào. Đừng dại và gan mà đùa với nó rồi có ngày chết oan đấy. Hehe.
Em cũng xin lỗi cụ nào là lái xe khách ở OF nhé, nhưng thật sự nhìn các cụ chạy em sợ lắm, các cụ coi tính mạng hành khách và của chính cụ như cỏ rác ấy. Chạy như thế thì ABS chứ bố ABS cũng chả đỡ được cho các cụ đâu.

Phương Nga

Xe lăn
nhìn mà thấy kinh. Bon chen quá

SonataHQ

Xe điện
Mấy cu xe tải biển 90 này thật sự là Hung thần, em thường xuyên đi Nam Định qua đây, nhiều hôm nó vượt phải ầm ầm, lái mà non tay có khi tự lao vào giải phân cách ấy chứ.

Website
www.facebook.com
Đây là tội xe khách vượt láo đấy mà. Tài xe ben cũng định dằn mặt tí thôi nhưng ai ngờ quá tay. Cái kiểu này trước chạy cont em làm suốt. Mấy chú xe khách gặp em mà cứ loe ngoe là sốt lên xình xịch ngay.
Cánh tài xế xe khách hay có kiểu trêu ngươi bọn em rất khó chịu. Tầm tối tối các chú chạy sau xe em xin vượt cứ xinhan còi rồi nháy pha loạn lên. Em dạt ra cho vượt thì lại cứ thúc vào *** dập dình k chịu vượt hẳn lên. Thế là em điên nhưng k làm gì, cứ để chờ cho vượt, khi nào đầu xe ngang thân xe em em mới hơi đánh đầu vào rồi dậm phanh bịch phát. Khỏi phải tả các cụ cũng hiểu lúc đấy chú tài xe khách thế nào, k *** dầm ra quần em thì e chớ kể làm người ;)) Nên em lưu ý các cụ, ra đường thấy khủng long cont thì tránh xa ra, tránh voi chẳng xấu mặt nào. Đừng dại và gan mà đùa với nó rồi có ngày chết oan đấy. Hehe.
Em cũng xin lỗi cụ nào là lái xe khách ở OF nhé, nhưng thật sự nhìn các cụ chạy em sợ lắm, các cụ coi tính mạng hành khách và của chính cụ như cỏ rác ấy. Chạy như thế thì ABS chứ bố ABS cũng chả đỡ được cho các cụ đâu.
Kụ Fanruot có chuyện nào hay hay hoặc bức xúc giữa xe cont và xe con lên đây chia sẻ với anh em để còn biết và rút kinh nghiệm nhé.

Taxi Thanh Nga

Xe hơi
Hung thần lại gặp khủng long.

Roman

Xe điện
em dự là bác xe khách thấy bác khủng long chạy chậm quá nên cứ bấm còi đòi vượt liên tục. thế là khủng long nó tức con mắt bên phải. hihi nó há mồm ra nó cắn cho phát