Thảo luận KIA FORTE - Hướng dẫn sử dụng

namdent

Xe máy
Cho Em xin 1 bản nữa nhé Cụ Cua,thanks nhiều nhiều ,mail: namthuy1970@yahoo.com . Cho E hỏi thêm 1 câu, Em ở Nha Trang ,hỏi chổ nào lót sàn FORTE luôn cả cóp sau cung 1,6 chai,sao quê E đắt thế không biết

haoming

Đi bộ
Cảm ơn cụ cua đã phọt cho cháu ạ. Gớm, xe giờ cái gì cũng điện với cả tử. Cháu lại đang tập lái. Sợ quá cơ.

nguyentienbinh

Xe hơi
cụ cua và cụ ken có logo OF cho em xin cáy, xin mãi các cụ ko cho, hôm nào xe các cụ đậu là em gỡ đấy nha. hay cho em cái hình đi em tự chế vậy

chiphoi18

Xe hơi
Cho Em xin 1 bản nữa nhé Cụ Cua,thanks nhiều nhiều ,mail: namthuy1970@yahoo.com . Cho E hỏi thêm 1 câu, Em ở Nha Trang ,hỏi chổ nào lót sàn FORTE luôn cả cóp sau cung 1,6 chai,sao quê E đắt thế không biết
Mặt cả ác vào cụ ạ, ở ĐNẽn ban đầu cũng ở trên trời, sau mặt cả xuống bằng cụ Cua.

Em share cho cụ user guide/ cụ vote cho em nhé! :)

Phucwse

Đi bộ
Chao các cụ ho nha KFC
em moi cuoi vo 2 forte 2010 de duoc tham gia vao hoi KFC voi cac bac, tinh hinh la xe da mang ve nha, chua dang ky vi phai cho giay to. hien tai chi biet moi lai thoi con chua biet gi ve em no ca, rat mong bac nao co HDSD tieng anh thi gui cho em 1 ban.
Em da gui mail xin bac cuabien nhung chua thay hoi am vi co le bac y chua check mail.
rat mong som nhan duoc HDSD tu cac bac.
em cam on cac bac nhieu
dia chi mail cua em phucwse@yahoo.com

trieuphianh

Xe tải
Cho em xin cụ 1 bản với nhé. Thank cụ nhiều

lucky-luke

Xe buýt

Cuabien

Xe điện
Cái tên nói lên tất cả, cụ còn phải hỏi à? Hơn nữa cụ phianh này đã tự xưng trên OF này lâu rùi mà cụ?!?!?! :69:
Sorry ! Tại em hơi bị dị ứng thôi, nhất là sau thời gian bác "Bốn" lập cái thớt hỗ trợ anh em Kia-Huyndai nên nghe Thaco là em lại ... !

@ trieuphianh : Việc cụ yêu cầu là cá nhân cu thôi, em cũng chuyển ngay cho cụ rồi nhưng hỏi theo thói quen thôi. Thông củm nhá ! :6:

trieuphianh

Xe tải
Sorry ! Tại em hơi bị dị ứng thôi, nhất là sau thời gian bác "Bốn" lập cái thớt hỗ trợ anh em Kia-Huyndai nên nghe Thaco là em lại ... !

@ trieuphianh : Việc cụ yêu cầu là cá nhân cu thôi, em cũng chuyển ngay cho cụ rồi nhưng hỏi theo thói quen thôi. Thông củm nhá ! :6:
Việc em yêu cầu đúng là việc cá nhân mà. Chuyện THACO thì các ông to ông ý lo. E lên đây mong học hỏi các bác thôi. Học cái nghề ý mà. Mong bác đừng vì T..O mà gét lây cả em thi tội nghiệp. Em vì cái nghiệp thôi mà.
Em nhớ hình như cụ có bản dịch tiếng việt mà cụ. bản TA thì em có cả 1quyển của thằng FORTE(CERATO) Của TH rùi bác. Bác cho e bản dịch ngen (b)

lengoclam

Đi bộ
Bác Cua ơi. Làm ơn cho mình xin 1 bản HDSD KF tiếng Anh với. Xin Bac lâu rồi mà chưa có. Có lẽ Bác ko đọc vì post nhầm trên topic HDSD KF tiến Viêt. Đ/C: lamln.sqs@vietnamair.com.vn

Cuabien

Xe điện
Việc em yêu cầu đúng là việc cá nhân mà. Chuyện THACO thì các ông to ông ý lo. E lên đây mong học hỏi các bác thôi. Học cái nghề ý mà. Mong bác đừng vì T..O mà gét lây cả em thi tội nghiệp. Em vì cái nghiệp thôi mà.
Em nhớ hình như cụ có bản dịch tiếng việt mà cụ. bản TA thì em có cả 1quyển của thằng FORTE(CERATO) Của TH rùi bác. Bác cho e bản dịch ngen (b)
Bản dịch tiếng Việt đang dở dang không đủ cụ ạ. :6: Cụ lưu tạm một phần ở cái thớt HDSD tiếng Việt đi rồi lúc nào có em chơi tiếp.

Bác Cua ơi. Làm ơn cho mình xin 1 bản HDSD KF tiếng Anh với. Xin Bac lâu rồi mà chưa có. Có lẽ Bác ko đọc vì post nhầm trên topic HDSD KF tiến Viêt. Đ/C: [EMAIL="lamln.sqs@vietnamair.com.vn"]lamln.sqs@vietnamair.com.vn[/EMAIL]
Em gửi cụ rồi ! :6:

Phucwse

Đi bộ
Hôm trước bác Cua có gửi cho em xin bản HDSD bản tiếng anh cua kia forte, cuối cùng thì em cũng có được cái em cần đó là lịch bảo dưỡng cho con vợ 2. mà bác cua ơi, sao không có hình vẽ nhỉ, hay là bác xóa đi cho giảm dung lượng à? em tình mãi cái chỗ chỉnh cao độ ghế lái mà chẳng thấy, cái cốp sau cách smart key khoảng 1,5 m thì tự động khoá, 4 cửa còn lại chẳng thấy tự khóa gì cả, thằng sale bảo anh chờ vài chục giây thì nó sẽ tự động khoá. em chờ mãi mà chẳng thấy nó khóa gì cả:^) bác nào biết chỉ cho em với.
Em cảm ơn trước nhé:)
Chúc các bác an toàn trên từng cây số.

bighorsevn

Xe đạp
Bác Cua cho em xin 1 bản HDSD tiếng Anh nhé. Nếu bác có cả tiếng việt nhiều ít thế nào thì bác cũng tiện tay ném luôn cho em. Cảm ơn bác nhiều