Kia K5 đầu tiên tại Việt Nam!!!!

fortesg

Xe hơi
Mondeo làm gì có cửa so với sonata, bán lỗ nặng, ăn xăng khủng, doanh số 1 tháng mondeo hình như vài cái toàn Việt.

mazda 323

Xe tải
Mondeo làm gì có cửa so với sonata, bán lỗ nặng, ăn xăng khủng, doanh số 1 tháng mondeo hình như vài cái toàn Việt.
Vấn đề thành công trên thị trường không đồng nghĩa với không so sánh được về các mặt khác bác ạ.Em thấy ford cũng hay mà,mỗi tội dân mình không chuộng bằng xe nhật nên vậy.

emmaitre

Xe hơi
Vấn đề thành công trên thị trường không đồng nghĩa với không so sánh được về các mặt khác bác ạ.Em thấy ford cũng hay mà,mỗi tội dân mình không chuộng bằng xe nhật nên vậy.
Doanh số của Ford Mondeo nhìn cũng tội thật. Nếu xét trên từng khía cạnh thì em thấy Mon có nhiều điểm rất hay nhưng khi ghép vào tổng thể thì em cũng sẽ ko chọn Mon. Mua xe quan trọng nhất là phải hợp mắt mà cứ nhìn cái điít với tableau của em ấy là em ko chịu được.

Bác fortesg: Mon đi trên đường em thấy vẫn nhiều hơn Sonata nhiều đấy bác ;) Sonata mới là cái xe gây nhiều tranh cãi nhất, trên dđ thì rất nhiều người thích nhưng ra ngoài đời lại chẳng gặp em nào. Như thế cũng ko phải là thành công lắm đâu :))

lequyhy

Đi bộ
hehe nha em co mon va co luon ca kia forte koup, em di thi thay mon di suong that dap rat boc nhung oan cai hom no em rua xe chang biet the nao ma vai it nuoc len san, xe em bi mat nguon chang biet do em vai nuoc hay xe hu san ma dan dien mat nguon , the la loi vao ford cao thang ton het 25 chai mac du xe em moi lay 2 thang, va nuoc vang chinh xac khoang 30 giot nuoc, em ko noi sai ti nao, em ko dc bao hanh vi de nuoc vang vao, ke tu do em bat man het thay mondeo chay ngon nua, vao ford cao thang thay 1 bac di ford écape bi tinh trang cung giong xe ex-(

Ấm Sứt Vòi

Xe buýt
Hôm nay vừa gặp con k5 màu đen biển 29A 244.29 của bác nào đỗ ở 262 nguyễn huy tưởng đẹp thế...vào nhận hàng đi bác ;)

toananh

Xe máy
Thêm hình ảnh cho các cụ chiêm ngưỡng

hoa_thuong

Xe hơi
Bản thân em thấy đẹp hơn sonata