Kia-Optima- Trao đổi kinh nghiệm, hội tụ đam mê!!!

Trạng thái
Thớt đang đóng

JuneSun

Xe tăng
Hí hí, đúng là em cũng khôngbiết cho đến cách đây mấy hôm, cái này đâu đựoc bảo hành, cháu nghe thợ ở gara bốc thuốc là do lá lểu nó chui vào ống thoát nước, làm tắc, kiểu lá nhỏ như lá me í.
Nói chung là em không thể tưởng tượng ra được là làm sao mà lá cây có thể chui vào cái ống mà mắt thường mình chả nhìn thấy ;)) Em cứ theo chủ trương là trời mưa thì không mở cửa sổ trời, chắc cái gioăng nó không tệ tới mức để nước thấm xuống đâu =))

JuneSun

Xe tăng
Nhà mình có ai hứng thú với việc thay Lazang ko? Ko biết xe của mình hợp với vành nhiều nan, vành 5 trấu kép hay là 5 trấu đơn nữa :D Nhưng em thấy vành 5 trấu kép của Genesis Couple vào nhìn cũng đẹp phết

Thay vành của Audi vào nhìn cũng đẹp:

JuneSun

Xe tăng
Vành nhiều nan kiểu BMW này nhìn cũng hay hay:

NemNgoN

Xe hơi
Website
www.sangonguyenkim.com
Em cũng định thay sang vành sporty đấy mà hỏi mấy bên báo giá toàn 6 củ rưỡi 1 chiếc . Sợ mưa rơi ướt áo quá b-(

JuneSun

Xe tăng
Em cũng định thay sang vành sporty đấy mà hỏi mấy bên báo giá toàn 6 củ rưỡi 1 chiếc . Sợ mưa rơi ướt áo quá b-(
Oài, giá đấy thì mua hẳn vành độ mà thay, lắp vành nguyên bản làm gì, cụ có thích vành Sportage như của xe em không, em để lại cho cụ cả 4 cái với giá 1 cái vành Sporty cụ bảo :))

crazyfanBentley

Xe tải
Hehe, cái đấy là phụ thuộc vào khả năng của cụ thôi >:)
Ke ke, thế bao giờ đi chụp kụ cho cháu bámcangf,làm chân xách đồ nhá, tiẹn đây kụ cho cháu hỏi luôn là cái chữ KIA ở chân cửa sau xe kụ khi mở ra nó có sáng không, xe cháu nó chỉ sáng có hai cửa trước là sao nhỉ

JuneSun

Xe tăng
Ke ke, thế bao giờ đi chụp kụ cho cháu bámcangf,làm chân xách đồ nhá, tiẹn đây kụ cho cháu hỏi luôn là cái chữ KIA ở chân cửa sau xe kụ khi mở ra nó có sáng không, xe cháu nó chỉ sáng có hai cửa trước là sao nhỉ
Nó chỉ sáng 2 cái trước thôi cụ ạ :D
Còn vụ chụp ảnh nếu cụ rảnh để chạy lên HN được thì em welcome luôn :-bd

crazyfanBentley

Xe tải
Nó chỉ sáng 2 cái trước thôi cụ ạ :D
Còn vụ chụp ảnh nếu cụ rảnh để chạy lên HN được thì em welcome luôn :-bd
Nếu được thế thfi còn gì bằng, nhưng tính em hay manh động lém, thấy chị em xinh là đã oằn tà là vằn roài, huống chi lại còn nằm trừon bò sấp cho các kụ chụp nữa thì chắc em sặc máu mũi quá b-(

JuneSun

Xe tăng
Nếu được thế thfi còn gì bằng, nhưng tính em hay manh động lém, thấy chị em xinh là đã oằn tà là vằn roài, huống chi lại còn nằm trừon bò sấp cho các kụ chụp nữa thì chắc em sặc máu mũi quá b-(
Nhà cụ đã nuôi Gấu chưa, nếu có là cũng phải cẩn thận kẻo Gấu nó tát chết ;)) Còn nếu chưa nuôi Gấu thì cụ cứ vô tư đi, ụp được quả nào thì ụp ;))

Tung.DaVy

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Khéo cụ lại được phong cho chức phụ ảnh dâm tặc =))

Cụ June cho em biết cảm nhận của cụ sau khi lắp cái đệm vào trong lò xo của xe nhé, lắp cả 4 lò xo bốn bánh hả cụ? Nó thấy nó rõ ràng không hay cảm giác là chính. Em thấy tự dưng chặn cái đó vào lò xo cứ thế nào ấy nên vẫn lăn tăn chưa lắp cho cả 2 xe.

JuneSun

Xe tăng

Cụ June cho em biết cảm nhận của cụ sau khi lắp cái đệm vào trong lò xo của xe nhé, lắp cả 4 lò xo bốn bánh hả cụ? Nó thấy nó rõ ràng không hay cảm giác là chính. Em thấy tự dưng chặn cái đó vào lò xo cứ thế nào ấy nên vẫn lăn tăn chưa lắp cho cả 2 xe.
Không chỉ mình em mà nhiều người lắp đều nhận xét là xe đi chắc hơn. Còn em nghĩ sản phẩm thương mại nó cũng phải nghiên cứu và thử nghiệm chán rồi nên có nhiều điều có thể mình ko hiểu nhưng có cái lý của nó :)) cụ cứ lắp đi, chưa tới 1tr ko thích tháo ra thôi ạ :-bd

Sahara030nb

Xe tải

em K5 nhập đã lắp nè cụ, em chưa đi đường dài nhưng cảm giác đi chắc chắn xe hơn và đầm hơn, đặc biệt đi qua ổ gà hoặc rãnh xẻ ngang đường, thằng bạn e chạy sotana ngồi thử xe e và nhận xét đi êm hơn xe nó nhiều <E chưa chạy sotana nên ko biết>. nói chung là ổn cụ ạ, em lấy của cụ Mạnh - Bảo Hà.

crazyfanBentley

Xe tải
Nhà cụ đã nuôi Gấu chưa, nếu có là cũng phải cẩn thận kẻo Gấu nó tát chết ;)) Còn nếu chưa nuôi Gấu thì cụ cứ vô tư đi, ụp được quả nào thì ụp ;))
Khớ khớ, vậy là kụ cũng ủng hộ em ah. Nhà em nuôi gấu cũng ngót 1 bàn tay rồi, hung dữ lém, cơ mà em vốn thích cảm giác mạnh :D

JuneSun

Xe tăng
Khớ khớ, vậy là kụ cũng ủng hộ em ah. Nhà em nuôi gấu cũng ngót 1 bàn tay rồi, hung dữ lém, cơ mà em vốn thích cảm giác mạnh :D
Thế thì cụ cứ mạo hiểm thôi ;)) Lúc nào có vụ chụp choạch gì em sẽ gọi cụ :))

Vtp1406

Xe hơi
Cụ cho 5su ảnh nột thất đi. Em thích nội thất thôi

JuneSun

Xe tăng
Cụ cho 5su ảnh nột thất đi. Em thích nội thất thôi
Nếu nội thất nguyên bản thì cụ cứ lên mạng search ra đầy ảnh, còn độ nội thất thì anh em ở đây chưa ai độ cả :D

Tung.DaVy

Xe tăng
Website
www.facebook.com
cụ June với cụ sahara mua cái đó ở đâu đấy? Hôm trc em qua duk cũng thấy có cơ mà em chưa hỏi bao xiền.

JuneSun

Xe tăng
Trạng thái
Thớt đang đóng