Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 83 - Mãi là Niềm tự hào

rongauto

Xe điện
Website
www.erp-ketoan.com
Vấn đề trong cái kho đó có gì thì em biết mà :) hàng hịn lại còn mới tinh nữa bác King nhé
Lúc nào CT đặt hàng đặt thêm cho em 1 cái tay mở cửa phía trong với nhé, em cảm ơn

vuahung105

Xe container
Có mà câu được khối, chỉ béo King thôi thì có :))

Mấy hôm nữa King thế nào chả mang bộ vòng đeo tay ra tặng mỗi cô giáo 1-2 cái :)
mem nũ bây h toàn đi xe ga, có mống nào dám đi CD5 đâu mà câu CT nhi? phương án tặng vòng có vẻ khả thihơn. he

vuahung105

Xe container
hôm nay độ dở chuột cốp cho e beta mà phải dừng lại, vì kiểm tra đầu dây từ hộp đk ra thì cả dây xanh và hồng đêù k có tín hiệu.bọn e đang đấu theo F4. hiện nay cưả đóng mở đã OK. CT CÓ Hướng điều trị với ah

Porsche_CD5

Xe điện
mem nũ bây h toàn đi xe ga, có mống nào dám đi CD5 đâu mà câu CT nhi? phương án tặng vòng có vẻ khả thihơn. he
Hay là đổi mem nhà lão trọng cò là mem chính, còn lão trọng cò cho ăn theo nhỉ

thinhquocltd

Xe tăng
Bao tiền bác ôi? Anh bạn mua hộ xe em hôm trước kiếm đc cái spark 2010 chạy hơn 7 vạn giá 160, em tiếc công đổi biển nên ko đổi xe.
Bác ko đổi là sáng suốt đấy ợ.
Sx 2010 mà 160 củ thì ko cave thì cũng gái gọi ciên nghiệp bác ợ.

Porsche_CD5

Xe điện
Emcòbn bộ côn bi tê hịn, má phanh trước hịn, giảm sóc sau hịn, màn hình thò thụt hịn, séc măng phớt gít (sun sun) hịn, rô tuyn lái ngoài hịn, heo phanh, lọc dầu, lọc xăng ... mới bác :D

Porsche_CD5

Xe điện
Emcòbn bộ côn bi tê hịn, má phanh trước hịn, giảm sóc sau hịn, màn hình thò thụt hịn, séc măng phớt gít (sun sun) hịn, rô tuyn lái ngoài hịn, heo phanh, lọc dầu, lọc xăng bugi, dây cao áp, máy phát, móc của chuột đực các loại vít tay, lwỡi gạt mưa ... mới bác :D

vuahung105

Xe container
Emcòbn bộ côn bi tê hịn, má phanh trước hịn, giảm sóc sau hịn, màn hình thò thụt hịn, séc măng phớt gít (sun sun) hịn, rô tuyn lái ngoài hịn, heo phanh, lọc dầu, lọc xăng bugi, dây cao áp, máy phát, móc của chuột đực các loại vít tay, lwỡi gạt mưa ... mới bác :D
vì xa Thủ đô nên phải ưu tiên đấy nhé. e định hôm nào off ở nhà bác rồi phá cái kho thóc ấy luôn.cái gì ế thì mang ra chợ sau nhé

Bamboo029

Xe buýt
Đèn bật ac em đang đấu ngược đấy. Nhưng vẫn dóng bình thường. Lẽ ra khi bật ac đèn sáng. Còn em đang đấu ngược bóng khi tắt ac đèn sáng còn khi bật đèn tắt. Bác kiểm tra xem cái cầu trì trong 3 con rơle phía phụ trong máy nhé,
Nếu không được kiểm tra 1 trong 3 con rơle đó.
Khả năng là do 3 con đó.
Nhưng chiều nay bác đi có bật ac không?
Em đang nghi là do công tắc ac đấy. Nếu bác bật công tắc ac mà quạt dàn nóng chạy thì ok. Mà quạt dàn nóng không chạy có thể do công tắc vì cả mùa đông em không bật nên hôm nóng em bật thấy lốc không đóng. Em kiểm tra và xịt rp7 vào công tắc vì thấy nó chập chờn thế lại ok
E nghe bác, hôm qua mua RP7 về xịt, bặt ac lúc được lúc không, lúc bật mà dàn nóng chạy thì mát, nhưng đi đường nó tự tắt, không biết có phài do đi đường sóc nên nó lại bị chập trờn nút ac. E định tháo ra mày mò xem nó như thế nào nhưng hôm qua đi Hải Phòng về muộn quá ah.

Bamboo029

Xe buýt
Cd5 bác ạ. Còn beta có đôi hịn em gửi cho cụ xuanquan rồi
bác ưu tiên bác xuanquan hơn vợ cũ bác rồi, hihi. Nếu là CD5 có dùng cho beta của em dc ko ah? Nếu không thì em để lại cho bác gì đó đang tìm cũng được ah.

PrideCD5

Xe buýt
hôm nay độ dở chuột cốp cho e beta mà phải dừng lại, vì kiểm tra đầu dây từ hộp đk ra thì cả dây xanh và hồng đêù k có tín hiệu.bọn e đang đấu theo F4. hiện nay cưả đóng mở đã OK. CT CÓ Hướng điều trị với ah
Để còn có lí do off lần nữa chứ hihiiiii
Để thứ bảy tuần này Em mần thử cho, hôm qua Bác chả gọi sớm, lúc Bác gọi Em lại đi đám cưới
cái này chuyện nhỏ mà, trừ trường hợp nó bị lỗi từ nhà sản xuất thôi

PrideCD5

Xe buýt
vì xa Thủ đô nên phải ưu tiên đấy nhé. e định hôm nào off ở nhà bác rồi phá cái kho thóc ấy luôn.cái gì ế thì mang ra chợ sau nhé

Sợ đến hôm ấy lại còn có cái kho trống không thui (Em ở gần hơn Bác đấy)

67campha

Xe tăng
bộ DKTX của e có cả mở cốp, nhưng e chẳng có hướng dẫn, thế là dây nào còn thừa e cũng đo, bấm DKTX và đo, thế là xác định được dây mở cốp, bác bấm nút mở cốp đèn trên DKTX có sáng ko?

bluestar2006

Xe container
Bộ tương tự thế này xưa em mang về test rồi sau đó lại thanh lý :D vì muốn chức năng khóa trung tâm lại phải dùng cả 2 bộ cũ và mới.
Các chức năng của nó đủ như hướng dẫn, chỉ lưu ý bấm mở cốp phải giữ nút trên điều khiển khoảng 2s (họ thiết kế vậy để khỏi bấm nhầm) thì dây hồng mới có +12V ra.

Cerato-6134

Xe container
Chém thoải mái đê bác, mấy hôm nay TTK điện thoại ko vào được OF, hô hô :))
Em không đăng bài mà chỉ vào ngâm cứu có bị liệt vào ranh xách không bác Cé ơi...D
Mấy hôm nay TTK ko vào đc OF thầy ạ. Nghe phong thanh đâu đó bật lại nên bị gấu tịch thu điện thoại òi, dại thế chứ lị :D
Có lẽ thế bác Râm ạ. Không chịu nổi món "5 con đi tìm má" nên ra lông lỗi lày nhể...:D
Có vẻ các bác sợ TTK hơn CT ah? Hehehe
Cụ thấy đấy từ xưa đến nay muô´n gặp Xếp thì phải qua thư ký chứ. Thư ký to lém ko sợ là ăn đu đủ ngay, he he he...
Mấy lão này lợi dụng em đi CÔNG TÁC là ở nhà bơm để ngay, chít thật, có khi phải lượn 1 vòng qua thăm các chi hội thôi.

Lý do:
1, Em có trảm nick nào đâu mà có ai sợ hở bác.
2, Em muốn trảm nick nào thì đều nhờ TTK cả mà :D
Đấy, mỗi Chủ tịch là Number One ( không phải hàng Tân Hiệp Phát ah nha :D)

67campha

Xe tăng
Mấy lão này lợi dụng em đi CÔNG TÁC là ở nhà bơm để ngay, chít thật, có khi phải lượn 1 vòng qua thăm các chi hội thôi.

Đấy, mỗi Chủ tịch là Number One ( không phải hàng Tân Hiệp Phát ah nha :D)
Đồng bào chú ý, đồng bào chú ý. Anh Cé đã trở lại và lợi hại hơn xưa. :D