Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 84 - Mãi là Niềm tự hào

hat65

Xe điện
Hoan nghênh cụ doquocbinh đã tiếp thu ý kiến! Có lắng nghe là okay rồi.
Dưng mờ cháu thấy có vẻ chưa chân thaành lắm
Bác hat65 đã tự vệ sinh cái dàn lạnh cho chiếc Ford Laser của bác lần nào chưa, hướng dẫn cho em với!
Bác cứ làm như với pride thôi. Ở lây dơ bác tháo cảm biến dàn lạnh ra( tháo cốp phụ, thấy cảm biến này cỡ nửa bao vina ốp vào hộp nhưa) là soi đèn và làm đc rồi

dugon_ng

Xe tải
Dưng mờ cháu thấy có vẻ chưa chân thaành lắm
THế thì phải xét lại bác ấy thôi!

Bác cứ làm như với pride thôi. Ở lây dơ bác tháo cảm biến dàn lạnh ra( tháo cốp phụ, thấy cảm biến này cỡ nửa bao vina ốp vào hộp nhưa) là soi đèn và làm đc rồi
Xe CD5 trước của em cũng chưa tự làm, bác còn cái thớt tự vệ sinh dàn lạnh Kia Pride cho em xin cái đường dẫn hay bác post lại cho em xin ạ!

hat65

Xe điện
Xe CD5 trước của em cũng chưa tự làm, bác còn cái thớt tự vệ sinh dàn lạnh Kia Pride cho em xin cái đường dẫn hay bác post lại cho em xin ạ!
Em làm nhưng ko chụp ảnh, vả lại nếu có aảnh cũng chả biết đưa lên. Lúc nào rảnh bác cứ tự chiến đi. Tô vít thì sẵn chỉ cần thêm cái chổi lông để rửa, vòi nước nhỏ để xịt

chick_be07

Xe buýt
Chắc bác ý cũng chưa đủ niềm đam mê PC lắm nên đặt mũ mà em ới mãi ko thèm đáp.
Em ko có facebook nên ko biết có mũ ạ. Đợt rồi em đi làm dự án bản làng nên cũng hơi lười vào Of.

EM RẤT XIN LỖI CỤ. VÀ CỤ CHO EM XIN ĐỊA CHỈ ĐỂ EM QUA XIN MŨ LUÔN Ạ.

Nếu được thì em xin phép mời cụ cafe/ ăn sáng/ ăn trưa/ ăn tối... trong 1 ngày luôn, nếu có thể rửa đc lỗi lầm này :)

chick_be07

Xe buýt
Công nhận với các cụ là em cũng ko đam mê xe cộ thật. Xe em nhìn như chuồng gà, thân xác thì nhôm nhem, các cụ PC nghe câu này chắc oánh em thật ý. Cơ mà em rất thích PC nhà miềng nên em giữ xe lại nhất định ko bán để còn đi off với các cụ. Âu thế cũng là một sự hoài niệm sâu sắc với vợ đầu tiên rồi.

Tất nhiên là mua xe mới thì em nghĩ các cụ cũng mừng cho em và biết đâu cũng là cơ hội cho cụ nào nối tiếp tham dự PC.

Hôm rồi đi sửa xe, gặp cụ kid1412arc đi Vitara mà vẫn gắn logo Pride's Club đằng sau, làm em cảm thấy tự hào cho PC lắm.

Em cũng ko định viết đâu, nhưng cụ Cé nói đúng quá, em cứng hết cả mồm miệng.

ngominhson

Xe buýt
Công nhận với các cụ là em cũng ko đam mê xe cộ thật. Xe em nhìn như chuồng gà, thân xác thì nhôm nhem, các cụ PC nghe câu này chắc oánh em thật ý. Cơ mà em rất thích PC nhà miềng nên em giữ xe lại nhất định ko bán để còn đi off với các cụ. Âu thế cũng là một sự hoài niệm sâu sắc với vợ đầu tiên rồi.

Tất nhiên là mua xe mới thì em nghĩ các cụ cũng mừng cho em và biết đâu cũng là cơ hội cho cụ nào nối tiếp tham dự PC.

Hôm rồi đi sửa xe, gặp cụ kid1412arc đi Vitara mà vẫn gắn logo Pride's Club đằng sau, làm em cảm thấy tự hào cho PC lắm.

Em cũng ko định viết đâu, nhưng cụ Cé nói đúng quá, em cứng hết cả mồm miệng.
Cụ bán thì cứ bán thôi ạ. Cả cụ Cé cũng có đi off bằng Pride đâu. Toàn bị đuổi sang bên kia đường :D

xuanquanbmc99

Xe tăng
Xoắn ơi để lại em cái loa đê em tặng lại một cái sub của pi ô nờ
hờ, em chẳng bít cái chi ra cái mô nên em cứ khuân về ra thợ đấu đã bác phốt ạ, có gì khi nào off ẹp thì lại tiếp câu chuyện ah

trongc

Xe tăng
Cái Loa sub hót ghê :)

dugon_ng

Xe tải
Em làm nhưng ko chụp ảnh, vả lại nếu có ảnh cũng chả biết đưa lên. Lúc nào rảnh bác cứ tự chiến đi. Tô vít thì sẵn chỉ cần thêm cái chổi lông để rửa, vòi nước nhỏ để xịt
Có lẽ em phải "chiến" như bác bảo! Gặp khó em sẽ hỏi thêm các bác. Tks.

Cerato-6134

Xe container
Em ko có facebook nên ko biết có mũ ạ. Đợt rồi em đi làm dự án bản làng nên cũng hơi lười vào Of.

EM RẤT XIN LỖI CỤ. VÀ CỤ CHO EM XIN ĐỊA CHỈ ĐỂ EM QUA XIN MŨ LUÔN Ạ.

Nếu được thì em xin phép mời cụ cafe/ ăn sáng/ ăn trưa/ ăn tối... trong 1 ngày luôn, nếu có thể rửa đc lỗi lầm này :)
Em xin giải thích với bác thế này:
- Thứ nhất là em phát động dự án làm mũ cả bên này và bên face, vì vậy khi có mũ em cũng thông báo cả hai bên chứ không riêng chỉ bên face, bác kiểm tra lại các bài từ khoảng cuối tháng 5, đầu tháng 6, khi có mũ em đã có thông báo chung, sau đó khoảng 1 tháng còn các bác chưa lấy em đã tag tên cụ thể nhưng vẫn không thấy các bác hồi âm. Em thiết nghĩ các bác đã enter lệnh đặt mũ thì cũng nên có trách nhiệm với cái enter của mình, bởi khi các bác enter em cũng đã phải update vào danh sách tránh sót của các bác.
- Thứ hai là bản thân em cũng như các bác PCer, rất rất muốn PC phát triển ngày càng lớn mạnh nên rất tôn trọng các thành viên mới, không phải bỗng nhiên mà em có những comment như thế này, phải thông báo ít nhất 2-3 lần em mới phải cancel
- Cuối cùng là rất cám ơn lời mời của bác nhưng có lẽ hẹn bác đến buổi off của PC ạ.

chick_be07

Xe buýt
Em xin giải thích với bác thế này:
- Thứ nhất là em phát động dự án làm mũ cả bên này và bên face, vì vậy khi có mũ em cũng thông báo cả hai bên chứ không riêng chỉ bên face, bác kiểm tra lại các bài từ khoảng cuối tháng 5, đầu tháng 6, khi có mũ em đã có thông báo chung, sau đó khoảng 1 tháng còn các bác chưa lấy em đã tag tên cụ thể nhưng vẫn không thấy các bác hồi âm. Em thiết nghĩ các bác đã enter lệnh đặt mũ thì cũng nên có trách nhiệm với cái enter của mình, bởi khi các bác enter em cũng đã phải update vào danh sách tránh sót của các bác.
- Thứ hai là bản thân em cũng như các bác PCer, rất rất muốn PC phát triển ngày càng lớn mạnh nên rất tôn trọng các thành viên mới, không phải bỗng nhiên mà em có những comment như thế này, phải thông báo ít nhất 2-3 lần em mới phải cancel
- Cuối cùng là rất cám ơn lời mời của bác nhưng có lẽ hẹn bác đến buổi off của PC ạ.
Dạ quả thực là em ko nhận đc tag của bác ạ. Nếu bác gặp em ngoài đời chắc cũng ko đến nỗi tảng lờ đi tag của bác. Em sẽ xem lại các page trước ạ.

Không bàn cãi chi mô nhưng đây thực sự là lỗi cá nhân của em, em xin nhận và xin lỗi đến cá nhân cụ Cé cũng như các member PC.

chick_be07

Xe buýt
Cái bọc vô lăng và tấm che kính đã giao cho cụ dongco rồi ạ.

Ferrari F12@

Xe hơi
các bác cho e hỏi khi đi đăng kiểm bị ghi lỗi +6-6 vậy làm sao để chỉnh lại +5-5 ạ, thank các bác trước ạ