Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 84 - Mãi là Niềm tự hào

panhdungkt

Xe buýt
Cao su chân máy hịn có lẽ đang hót rồi đấy các cụ nhể. tìm nguồn và .....găm thôi :D
E cũng hỏi khắp rồi k có bác ah. Chỉ có hàng korea thôi nhưng e thấy chất luong hoàn thiện cũng ok phết ah

cái xe này trợ lực zin theo xe cụ ạ

e nghĩ gặp phải con xe của ông có tiền, chán là bán chẳng tính đến lỗ lãi nữa. ( như em chơi xe motto có lần mua 1 con xe đi được mấy hôm thấy làm ăn nó đen thế là nửa đêm em cũng gọi thợ xuống nhà bê xe đi, mà rá thì rẻ hơn cả lúc mình mua trong khi xe khá là ngon)

thôi thì cũng máu quá rồi cụ ạ. cứ coi như là hôm nay thua lô là xong :D
Nghe cái tên "Thế Ngọc" thiếu họ "Thân" nhà cháu cứ thấy quen quen:D hình như cụ chơi bên "Phố mua bán " nhỉ ? Phố Oto xe máy

thứ 2 em mới đi lấy xe xe bác ạ. mà em nhờ cả thợ gara otto xem rồi nói xe chuẩn nên thôi thì cũng nhắm mắt đưa chân cụ ạ
Dân chơi xe máy thì sẵn tính " Điên" rồi. Mua ô tô sao phải ngợi? chốt đi cụ. cụ mua còn vào đây hỏi han chứ nhà cháu mua xong mới vào han hỏi :)) bây gời thì khá mượt rồi, coi như mất 1 chiếc CD125 cụ ạ

ngominhson

Xe buýt
cái xe này trợ lực zin theo xe cụ ạ

e nghĩ gặp phải con xe của ông có tiền, chán là bán chẳng tính đến lỗ lãi nữa. ( như em chơi xe motto có lần mua 1 con xe đi được mấy hôm thấy làm ăn nó đen thế là nửa đêm em cũng gọi thợ xuống nhà bê xe đi, mà rá thì rẻ hơn cả lúc mình mua trong khi xe khá là ngon)

thôi thì cũng máu quá rồi cụ ạ. cứ coi như là hôm nay thua lô là xong :D
Chúc mừng cụ nâng đời lên 4 bánh. Có bằng 15 năm rồi mà giờ mới mua thì cũng là một nỗ lực trong việc nhịn đấy ạ.
Về xe thì chiếc cụ chọn giá cũng khá mềm. Nếu giấy tờ ngon lành thì đổ thêm đôi chục nữa vào là nó cũng sẽ ngon, một khi đã thích thì không cần nghĩ ngợi nhiều ạ.
Xe này thì chắc chắn là trợ lực chế rồi, vì nó là CD5, không phải CD5 PS nên trợ lực không zin được. Ngoài cái tem thì Bộ guốc của nó cũng nói lên điều ấy rồi ạ.
Với mức giá 85 triệu thì khôgn đòi hỏi được gì nhiều hơn và cũng không bao giờ có chuyện chủ xe chán nên bán rẻ vì nếu xe ngon bán ngay được trên trăm củ khoai chẳng ai dại gì bán 85 cả.

Việc cuối cùng, chúc cụ có được niềm vui với em nó và gắn bó lâu dài cùng hội. Tên cụ có gắn BG, không biết có phải Bắc Giang không? Nếu đúng hẹn cụ có dịp qua Lạng Sơn chúng em giao lưu.

panhdungkt

Xe buýt
Vỉngoup thì sắp mua Mẹc đến nơi. Curoa cam thì hịn rồi còn chân máy dùng OK ko chắc phải đợi cụ nào dùng một thời gian cho ý kiến mới chuẩn chứ nhỉ?
Cái đây của thằng bạn e mà anh đâu phải của em. Dây cam accord 1997 llx 800k bác ợ

Thế Ngọc bg

Xe tải
Khoanh đỏ là bình dầu trợ lực GIN chú nhé.và chú mua thì cháu ko ý kiến nhưng thợ gara nói "tốt" thì cũng có thể để chú mua rùi ra họ mần thui.:)
vâng cái gara đó cách nhàem 400 km
Nghe cái tên "Thế Ngọc" thiếu họ "Thân" nhà cháu cứ thấy quen quen:D hình như cụ chơi bên "Phố mua bán " nhỉ ? Phố Oto xe máy
Dạ vâng họ tên cháu đầy đủ là Thân Thế Ngọc dạo trước cũng hay le ve bên phố mua bán ạ.

Thế Ngọc bg

Xe tải
Chúc mừng cụ nâng đời lên 4 bánh. Có bằng 15 năm rồi mà giờ mới mua thì cũng là một nỗ lực trong việc nhịn đấy ạ.
Về xe thì chiếc cụ chọn giá cũng khá mềm. Nếu giấy tờ ngon lành thì đổ thêm đôi chục nữa vào là nó cũng sẽ ngon, một khi đã thích thì không cần nghĩ ngợi nhiều ạ.
Xe này thì chắc chắn là trợ lực chế rồi, vì nó là CD5, không phải CD5 PS nên trợ lực không zin được. Ngoài cái tem thì Bộ guốc của nó cũng nói lên điều ấy rồi ạ.
Với mức giá 85 triệu thì khôgn đòi hỏi được gì nhiều hơn và cũng không bao giờ có chuyện chủ xe chán nên bán rẻ vì nếu xe ngon bán ngay được trên trăm củ khoai chẳng ai dại gì bán 85 cả.

Việc cuối cùng, chúc cụ có được niềm vui với em nó và gắn bó lâu dài cùng hội. Tên cụ có gắn BG, không biết có phải Bắc Giang không? Nếu đúng hẹn cụ có dịp qua Lạng Sơn chúng em giao lưu.
Vâng theo như cụ nói e cũng nghĩ con này chỉ là cd5 thôi không phải ps ạ. .. cơ mà e cứ nghĩ xe đăng ký năm 2004 thì là ps.. hi
Bác cho e hỏi là lắp thêm trợ lục lái với kính điện như vậy thì có ảnh hưởng gì không ạ?

Cho e hỏi thêm chút nữa về thủ tục mua bán ạ?
Khi giao tiền, giao xe thì thủ tục giấy tờ cần làm gì ạ? Vì e cũng tính nếu xe chạy ổn thì e sẽ chuyển khẩu e nó về quê e luôn.

panhdungkt

Xe buýt
Vâng theo như cụ nói e cũng nghĩ con này chỉ là cd5 thôi không phải ps ạ. .. cơ mà e cứ nghĩ xe đăng ký năm 2004 thì là ps.. hi
Bác cho e hỏi là lắp thêm trợ lục lái với kính điện như vậy thì có ảnh hưởng gì không ạ?

Cho e hỏi thêm chút nữa về thủ tục mua bán ạ?
Khi giao tiền, giao xe thì thủ tục giấy tờ cần làm gì ạ? Vì e cũng tính nếu xe chạy ổn thì e sẽ chuyển khẩu e nó về quê e luôn.
Kiểm tra kỹ số khung số máy cụ nhé. Rồi làm giấy tờ mua bán thui. Nếu trọ lực độ đăng kiểm hơi mêt tý.

dongbaclangtu

Xe điện
Em này thì chọi trâu rồi nhưng ko sao cả vì đã mua về thì chỉ tính làm sao cho nó hoạt động ổn định để phục vụ mình. Quá khứ thôi bỏ qua! :D

Thế Ngọc bg

Xe tải
Kiểm tra kỹ số khung số máy cụ nhé. Rồi làm giấy tờ mua bán thui. Nếu trọ lực độ đăng kiểm hơi mêt tý.
Ý em là thủ tục mua bán có cần công chứng hay chỉ cần viết tay hay phải làm sao để chắc chắn nhất nhờ các cụ chỉ cho e.

ngominhson

Xe buýt

Các bác xem nốt hộ.
Úi, cái thanh giằng đằng trước bay hết rồi cơ ạ? Thế thì va chạm cũng khá là nặng nề đấy ạ. Xe không chính chủ thì chỉ nhận giấy tờ + hợp đồng mua bán thôi chứ chẳng làm gì nữa. Trợ lực cấy thêm cũng không sợ ảnh hưởng gì khi đi đăng kiểm vì giấy bây giờ không ghi rõ mục này. Mà cái ảnh khoang máy sao không thấy bình dậu trợ lực chỗ nào nhỉ?