Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 86 - Mãi là Niềm tự hào

cụ nào chỉ dùm e với ạ..e định lấy e nó về làm vợ..e nó sn 1999...cụ chủ định gả 57 ko bớt một đồng ạ...tình hình e nó..điều hòa mát nhưng lốc hơi kêu..chủ kêu mới thay lốc đc 1 tuần...thụt sau bên lái chết...phanh mới bảo dưỡng mà e đi 40km..đạp phát hết phanh luôn thì phải 15m mới dừng ạ..ko hề đốt lốp các cụ ạ...máy e nó thì theo e thấy ổn..khỏe..xe mới sơn lại toàn bộ và gầm..nhưng gầm e chưa ưng lắm chắc phải về làm lại..các cụ nghía rùi chỉ giáo e thêm ạ....e đội ơn các cụ chỉ ra chỗ yếu của e ý...cảm ơn các cụ ạ....

Đc đấy. Quyết đi bác. Mấy cái lặt vặt thì mình hoàn thiện sau
đội ơn cụ ạ..tuy vừa làm lại nhưng vẫn mọt khá khá cụ ạ,,...
Can ! Nghe tả kinh quá đi ạ

NamDronie

Xe máy
Mong chờ một ngày mai tươi sáng các cụ ạ

Pasionpt

Xe hơi
Em cũng dành cho CD5 một phiếu!
e lại thấy ngược lại ạ.
Beta với CD5 mà đều đẹp cả thì e chọn beta:
- Máy khỏe hơn,
- Option đầy đủ hơn;
- Cốp rộng hơn;
- trường xe hơn, nặng hơn, chạy đầm hơn.
nhưng để tìm 1 e beta đẹp thì rất hiếm còn CD5 đẹp thì dễ kiếm hơn. :)
chuẩn không phải chỉnh :)
thêm nữa là CD5 nhìn thời trang hơn beta tý :)

PXP

Xe hơi
Tình hình em xin chia sẻ dàn điều hoà 2.0 giúp rm vượt qua quãng đường 50km mà ko vấn đề gì đây ạ...rất vui trên đường về cũng gặp 1 cụ pride và mấy cụ CD5 nhưng em ko kịp chụp ạ...

Cái này mà quên mở cửa bên phụ nhỉ (mát rượi)

chinhbillgates

Xe tải
Chuẩn bị đẹp đây các cụ ạ. E vừa sơn xong chống thấm gầm, đang đại tu nội thất

chinhbillgates

Xe tải
Bác tự sơn ạ? Bác chia sẻ tý kinh nghiệm để em học với! Tks bác!
Em chỉ tự tháo toàn bộ nội thất ra thôi, em cũng định tự sơn nhưng e muốn sơn cả gầm nữa nên lại phải mang ra gara bảo họ sơn cho bác ạ (theo em bác ra mua thùng chống thấm về tự sơn sẽ rẻ hơn rất nhiều, em sơn song rồi mới thấy tiếc)

trunghiepsy

Xe hơi
Em xin phép chủ tịch cùng các vị bô lão, em có chút ý kiến thế này, em cũng ko biết nhà mình đã có chưa nhưng cũng vì ngôi nhà chung em xin đóng góp chút ý kiến cá nhân ạ. Em thấy nhà mình cũng bao phủ khắp các tỉnh thành và đời vợ mình cũng đã già rồi nên em thấy nhà mình mỗi tỉnh thành nên thành lập 1 đội(như cứu hộ) để anh em đi đâu có vấn đề gì thì có anh em trợ giúp. Như vậy nhà mình mọi người sẽ tự tin đưa vợ già đi chơi xa.
Tiện đây cho em hỏi nhà mình đã ai đưa vợ già lên Tam Đảo chưa ạ? Em đang định mạo hiểm cuối tuần này thử làm phát ạ! Em là thành viên mới nên cũng muốn đóng góp ý kiến nho nhỏ vậy thôi ạ.

mr.lenghia

Xe tải
Website
phucbaoan.com
Em xin phép chủ tịch cùng các vị bô lão, em có chút ý kiến thế này, em cũng ko biết nhà mình đã có chưa nhưng cũng vì ngôi nhà chung em xin đóng góp chút ý kiến cá nhân ạ. Em thấy nhà mình cũng bao phủ khắp các tỉnh thành và đời vợ mình cũng đã già rồi nên em thấy nhà mình mỗi tỉnh thành nên thành lập 1 đội(như cứu hộ) để anh em đi đâu có vấn đề gì thì có anh em trợ giúp. Như vậy nhà mình mọi người sẽ tự tin đưa vợ già đi chơi xa.
Tiện đây cho em hỏi nhà mình đã ai đưa vợ già lên Tam Đảo chưa ạ? Em đang định mạo hiểm cuối tuần này thử làm phát ạ! Em là thành viên mới nên cũng muốn đóng góp ý kiến nho nhỏ vậy thôi ạ.
Chào cụ.
Xe nhà mình nếu chăm sóc tốt thì nguy cơ nằm đường thấp lắm, chỉ cần học hỏi tí bí kíp của ae trong nhóm này là hành tẩu giang hồ không lo gì cả ( chỉ lo hết xăng thôi ạ :D ).
Còn vụ Tam Đảo thì xe hơi yếu nên đi khá vất vả ( Tắt điều hòa, số 1-2 bò suốt), yêu cầu máy chưa bị tụt hơi nhiều, lap và phanh ngon là chiến được với điều kiện 1/2 tải ( 150kg). Chứ full tải 300kg thì e phải nghỉ giữa lưng chừng núi đấy ạ :D

dongbaclangtu

Xe điện
Anh em trong hội vẫn giao lưu và hỗ trợ nhau mà bác! Bác tham gia gặp mặt anh em vài lần thì mới biết ai là ai và ở đâu.