Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 86 - Mãi là Niềm tự hào

Kia cd5 2003

Xe tăng
Xe em kim nhiệt đi mà chỉ nhích lên có một tí! Chưa hết mức trắng ở ngay phần C nữa! Dù có đi mấy chục cây số, máy lạnh hết công suất cũng chỉ có 1 xíu đó! Ko biết có làm sao không các bác! Nhờ các Bác tư vấn hộ em ah! Thấy nguy nguy nếu ko lên nhiệt!
bác rút cái dây trong khoanh đỏ ra chí vào mát xem kim có lên ko nhé,nếu kim lên thì đhồ còn tốt ạ,mà em nghĩ xe bác bị tháo bỏ van hằng nhiệt nên lên ít ạ,xe em nếu ko bật AC thì cũng chỉ ở chữ C,còn bật AC thì lên 1 xíu ạ

Hao_su_cu

Xe máy
331 - Khu 5 TT Kim Tân Thạch Thành - Thanh Hóa
Bác để cho em 1 cái với ạ, và 1 phớt cổ xã nữa ạ.
Strut bar em lên máy thế này các cụ ợ.

em cũng định làm 1 cái! kể mà có mẫu sẵn đo mực hệt luôn thì ngon pit mấy

Bác để cho em 1 cái với ạ, và 1 phớt cổ xã nữa ạ.
Strut bar em lên máy thế này các cụ ợ.

em cũng định làm 1 cái! kể mà có mẫu sẵn đo mực hệt luôn thì ngon pit mấy
Phớt chế hoà khí thì nhà cháu hết hàng rồi các cụ ợ. Còn phớt cổ xả thì còn nhiều, 30k/c....hàng hịn chuyển từ dây chuyền lắp ráp đó các cụ

khoai123

Xe tải
bác rút cái dây trong khoanh đỏ ra chí vào mát xem kim có lên ko nhé,nếu kim lên thì đhồ còn tốt ạ,mà em nghĩ xe bác bị tháo bỏ van hằng nhiệt nên lên ít ạ,xe em nếu ko bật AC thì cũng chỉ ở chữ C,còn bật AC thì lên 1 xíu ạ
Máy cụ giống Ngọc Trinh nhỉ

Chỉnh sửa cuối:
Quá đẹp cho cuộc tình . anh chuyển fax hộ em về địa chỉ như trong inbox em gửi cho anh nhé :)
Anh ngại gửi bưu điện quá ! Hơn nữa của Thắng cũng không có gì nhiều, chú có hay gặp anh Hưng không ? Nếu ok anh sẽ chuyển hàng chung với anh Hưng( anh Hưng còn đồ chỗ anh ) tiền cũng chuyển cho Hưng vì Hưng cũng còn phải chuyển cho anh

Nghia pride

Xe máy
Xin chào các bác Pride's clup, chiều nay mới có dịp diện kiến 1 bạn trên pc của mình nên về nhà lui cui đăng ký lại nick rồi giờ mới dc,em theo dỏi diển đàn đã rất lâu nay mới nghe bác Bluestar hướng dẫn phải vào pc mới tham gia trên fb được, em là mem mới mong các bác chỉ giáo em cám ơn nhiều ạ!
em 40tuổi, tên Nghĩa, chuyên nghề dạy lái xe, hiện đang chăn 2 cô vợ 2 tính tình thì hiền nhưng hay nhỏng nhẽo, chúc các bác nhà mình vui vẽ nhé

Chỉnh sửa cuối:

tranthangub

Xe buýt
Anh ngại gửi bưu điện quá ! Hơn nữa của Thắng cũng không có gì nhiều, chú có hay gặp anh Hưng không ? Nếu ok anh sẽ chuyển hàng chung với anh Hưng( anh Hưng còn đồ chỗ anh ) tiền cũng chuyển cho Hưng vì Hưng cũng còn phải chuyển cho anh
như vậy đi anh . vì em lượn hạ long như chim mà anh :)

Hao_su_cu

Xe máy
331 - Khu 5 TT Kim Tân Thạch Thành - Thanh Hóa
Xin chào các bác Pride's clup, chiều nay mới có dịp diẹn kiến 1 bạn trên pc của mình nên về nhà lui cui đăng ký lại nick rồi giờ mới dc,em theo dỏi diển đàn đã rất lâu nay mới nghe bác Bluestar hướng dẫn phải vào pc mới tham gia trên fb được, em là mem mới mong các bác chỉ giáo em cám ơn nhiều,
Chào mừng bác chúc bác vui vẻ hp bên V2

Xin chào các bác Pride's clup, chiều nay mới có dịp diện kiến 1 bạn trên pc của mình nên về nhà lui cui đăng ký lại nick rồi giờ mới dc,em theo dỏi diển đàn đã rất lâu nay mới nghe bác Bluestar hướng dẫn phải vào pc mới tham gia trên fb được, em là mem mới mong các bác chỉ giáo em cám ơn nhiều ạ!
em 40tuổi, tên Nghĩa, chuyên nghề dạy lái xe, hiện đang chăn 2 cô vợ 2 tính tình thì hiền nhưng hay nhỏng nhẽo, chúc các bác nhà mình vui vẽ nhé
Cụ chủ DM đập chai đây rồi, người đẹp xe độc :))

Chỉnh sửa cuối:

Nghia pride

Xe máy
Cụ chủ DM đập chai đây rồi, người đẹp xe độc :))

Dạ chính nó đó các bác, Bác quá khen, em đã theo dỏi of lâu lắm rồi từ khi chăm vợ sinh đến nay thằng cu nhà em dc 8 tuổi giờ em mới có hân hạnh đc chào các bác trên Cp, mong các bác chỉ giáo

khoai123

Xe tải
Dạ chính nó đó các bác, Bác quá khen, em đã theo dỏi of lâu lắm rồi từ khi chăm vợ sinh đến nay thằng cu nhà em dc 8 tuổi giờ em mới có hân hạnh đc chào các bác trên Cp, mong các bác chỉ giáo
Cụ làm một chuyến đường trường Đà Lạt đi. Hi

Kia cd5 2003

Xe tăng
C
Chính em đây anh ạ,chào mừng anh đã đến vs PC,anh cố gắng đạt các chỉ tiêu ở đầu thớt này để xem được vào fb nhé,chúc anh có nhiều niềm vui,bổ ích khi vào PC ạ,còn mấy options hôm nay em đã lên danh sách cho anh rồi,1 tháng nữa em nó sẽ khác thôi ạ :P