Chi hội KIA Pride CD5&Beta - Tập 87 - Mãi là Niềm tự hào

flat

Xe buýt
Đây ah. Một mem vĩnh yên vừa làm máy tuần trước bác ah. Hàng hịn đã đc kiểm định.

He he, có thể là hàng chuẩn nhưng em không tin là giống hệt hàng của em, lấy ra từ chính hãng - VMC từ những năm ...ơ kìa đâu a.
Mà thôi, em bận quá, chốt thế nài vậy nhé: Cụ nào lấy, em để 1 củ cả quà KM (quá thấp so với giá em nhập rồi ạ). Cụ nào lấy chịu khó qua em, rẻ quá nên em ko ship được đâu.

Tks các cụ.

Vuha.bdann

Xe tải
He he, có thể là hàng chuẩn nhưng em không tin là giống hệt hàng của em, lấy ra từ chính hãng - VMC từ những năm ...ơ kìa đâu a.
Mà thôi, em bận quá, chốt thế nài vậy nhé: Cụ
nào lấy, em để 1 củ cả quà KM (quá thấp so với giá em nhập rồi ạ). Cụ nào lấy chịu khó qua em, rẻ quá nên em ko ship được đâu.

Tks các cụ.
. Đến lấy hàng ở đâu được bác.

DanCdn

Xe hơi
Mà thôi, em bận quá, chốt thế nài vậy nhé: Cụ nào lấy, em để 1 củ cả quà KM (quá thấp so với giá em nhập rồi ạ). Cụ nào lấy chịu khó qua em, rẻ quá nên em ko ship được đâu.

Tks các cụ.
Chốt 1 củ bác cho địa chỉ ạ!

Các bác cho em hỏi tí ạ, xe em cứ bật chìa khóa lên nất AC thì quạt giàn nóng máy lạnh quay. Như vậy là bị sao không ạ. Cảm ơn các bác ạ.

bluestar2006

Xe container
Các bác cho em hỏi tí ạ, xe em cứ bật chìa khóa lên nất AC thì quạt giàn nóng máy lạnh quay. Như vậy là bị sao không ạ. Cảm ơn các bác ạ.
Chắc con relay quạt bị chập bác ạ. Sau đèn pha bên lái có 3 con relay (nguyên bản là vậy), bác để khóa điện ở Acc, rút từng con relay ra, con nào rút ra quạt dừng thì bác thay con đó ạ

Cảm ơn Bác CT và bác King đã trả lời, xe em mới bị đây thôi ạ, chắc là bị chết con này để em kiểm tra a. Cảm ơn các bác nhiều.

Em hóng hàng hịn thì cụ Yêu Xe Hơn Bồ sẽ mua và chia lại cho em nhé! :D
Cuối cùng thì chẳng phải hàng hịn,giá lại cao, cửa hàng thì không lạ ....( cạnh PG cũ, đã từng vào và thất vọng đi ra )

Đây ah. Một mem vĩnh yên vừa làm máy tuần trước bác ah. Hàng hịn đã đc kiểm định.

Hê hê ! King dạo này chạy 2008 nên chẳng chịu cập nhật gì cả, hàng này hàng Hàn thôi.....chỗ này nhà cháu vẫn lấy hàng, vào tận kho luôn và có chút hơi bị thân với cậu chủ. Nhưng giá bộ côn ở đấy thì nhà cháu cũng ứ lấy ....nhà cháu thích bộ 1,4m hơn, riêng cái bệ tì tay cũng lãi rồi
Oài giờ mới đọc ....đã rẻ nay còn rẻ hơn !

dongbaclangtu

Xe điện
Hàng tay mở cửa trong xịn mới giá 65k chú thấy thế nào ?
Em tưởng tuyệt chủng rồi, giá tăng ít hơn so với các loại phụ tùng khác. :D đợt trước chủ tịch mua hộ em 1 bộ, lắp vào đẹp cả cái xe vì đa số đến giờ này nhựa nó lão hóa nhìn buồn cả người.

huytruongtran

Xe hơi
Các bác cho e hỏi thay nước làm mát có lên pha thêm nước ko ạh .e chuẩn bị 5 lon nước làm mát mầu đỏ mỗi lại nửa lít nước. E dự là đổ hết cả 5 lon nước làm mát vào có sao ko ạh .nhiều người bảo đổ hết 5 non nước làm mát mầu đỏ vào sẽ gây nóng máy .e phân vân quá mong các bác tư vấn cho e với ạh

Chỉnh sửa cuối:

KHACDUC

Xe đạp
Các bác cho e hỏi thay nước làm mát có lên pha thêm nước ko ạh .e chuẩn bị 5 lon nước làm mát mầu đỏ mỗi lại nửa lít nước. E dự là đổ hết cả 5 lon nước làm mát vào có sao ko ạh .nhiều người bảo đổ hết 5 non nước làm mát mầu đỏ vào sẽ gây nóng máy .e phân vân quá mong các bác tư vấn cho e với ạh

đọc kỹ sủ dụng trước lúc dùng cụ ạ

67campha

Xe tăng
Lâu quá e ko về điểm danh, lại thấy bộ côn hịn, bác dongbaclangtu show hàng bộ côn xem có đúng hàng 3 cục như cụ bên trên show ko nào.

Cerato-6134

Xe container
Các bác cho e hỏi thay nước làm mát có lên pha thêm nước ko ạh .
e chuẩn bị 5 lon nước làm mát mầu đỏ mỗi lại nửa lít nước. E dự là đổ hết cả 5 lon nước làm mát vào có sao ko ạh .nhiều người bảo đổ hết 5 non nước làm mát mầu đỏ vào sẽ gây nóng máy .e phân vân quá mong các bác tư vấn cho e với ạh

Nước làm mát sinh ra để làm mát máy thì chả có lý do gì lại làm nóng máy cả bác ạ.
5 lon x 0,5lít mới đc 2,5 lít nên chỗ thiếu còn lại bác đổ nước TINH KHIẾT cho đạt đến giữa mức Max và Min trong bình nước phụ là ok.

huytruongtran

Xe hơi
Nước làm mát sinh ra để làm mát máy thì chả có lý do gì lại làm nóng máy cả bác ạ.
5 lon x 0,5lít mới đc 2,5 lít nên chỗ thiếu còn lại bác đổ nước TINH KHIẾT cho đạt đến giữa mức Max và Min trong bình nước phụ là ok.
Vâng e cảm ơn bác

manhkinhh0n

Xe tải
Các cụ cho e hỏi là vợ 2 để khoảng 2 ngày trở lên là nổ không được a. Đề mấy phát là ohair tháo bugi ra chùi vì có xăng vào. Sau đó thì đề nổ được a. Hỏi thì bảo là bộ chế bị xăng vào nên để lâu là xăng xuống k đề nổ đc. Vậy là phải đưa ra thợ vệ sinh lại hay sao a.