Kia Ray đã về tới Hà Nội - Showroom Hoàng Gia Auto

Dragonhidden

Xe tải
Cá nhân em nhận xét ! Con này đẹp hơn Suzuki Wagon :)).

da.em.day

Xe tải
Có giá chưa cụ ơi.ĐỌc 19 trang mà vẫn chưa thấy có giá rổ đâu.Các cụ cứ chê em nó xấu.Nhưng e thấy e nó cũng có đến nỗi đâu ạ.Được cái Op tiện dụng phết.

xenhua

Xe máy
nội thất cũng được nhưng dáng xấu quá

2Bdream4B

Xe tải
cách đây vài hôm em có thấy 1 em RAY trắng chạy trên Phạm Hùng. Nhìn ngoài cũng không đến nỗi nào đâu ạ :D

DrHuy81

Xe tăng
Nội thất nhìn đáng yêu ghê. Em này có một ưu điểm nữa là nóc xe cao, cụ nào cao mấy ngồi vẫn không sợ chạm nóc nhà :D

Chỉnh sửa cuối:

thaibinhdutu

Xe buýt
Em xin lỗi các bạn bán lọ kẹo cao su ở các hàng ăn ở Trúc Bạch, Hàng Than,.. Con xe này nó làm em nghĩ thế

hanoi beer

Xe điện
Thời buổi xe cộ như thế này mà ông ào tư vấn nhập con này về bán thì....chắc chắn đầu óc có vấn đề...^:)^
Nếu giá bằng con Spart Van thì may ra còn trôi..

CarCare 105

Xe tải
Thời buổi xe cộ như thế này mà ông ào tư vấn nhập con này về bán thì....chắc chắn đầu óc có vấn đề...^:)^

Xe cá tính dành cho người có cá tính, không phải ngẫu nhiên mà nó đắt hơn morning hơn 1000 ở Korea ạ:)

Hoang Gia

Xe tải
Theo cụ thì em nó '' cá sấu'' ở chỗ nào ah.Có thể các cụ nhiều kiểu dáng chưa quen mà thôi. Về tính tiện nghi và độ an toàn của em nó thì dòng xe nhỏ đã có em nào được như em nó đâu đúng không ah.
Mỗi người đều có những quan điểm khác nhau, nhưng em thích ở tính tiện nghi, tiện dụng và độ an toàn của nó ah

hanoi beer

Xe điện
Xe cá tính dành cho người có cá tính, không phải ngẫu nhiên mà nó đắt hơn morning hơn 1000 ở Korea ạ:)
Cá tính à cụ.....đó là chuyện ở Tây...còn ở Ta thì cái oto là con trâu của cả nhà đấy ạ , cho nên dân tình phải cân nhắc cho kĩ lưỡng chán chê mới quyết định chọn mà mua về nhà. chính vì thế mà các hãng xe Nhật rất thịnh hành tại VN vì nó được tiếng là mr lành...
Còn chiếc xe này...em hỏi thật cụ nhé, nếu cụ dành dụm được vài trăm củ để mua chiếc xe cho GĐ thì cụ có chọn em hàng độc này không , có bao nhiêu người ở VN vượt qua được cái định kiến bỏ tiền mua xe mà không sợ một vài người khác chê xấu...?:P
Chơi cá tính ở VN ta chỉ nằm ở những người lắm tiền , nhưng buồn một nõi là những người đó thì không bao giờ đi xe Hàn.

CarCare 105

Xe tải
Cá tính à cụ.....đó là chuyện ở Tây...còn ở Ta thì cái oto là con trâu của cả nhà đấy ạ , cho nên dân tình phải cân nhắc cho kĩ lưỡng chán chê mới quyết định chọn mà mua về nhà. chính vì thế mà các hãng xe Nhật rất thịnh hành tại VN vì nó được tiếng là mr lành...
Còn chiếc xe này...em hỏi thật cụ nhé, nếu cụ dành dụm được vài trăm củ để mua chiếc xe cho GĐ thì cụ có chọn em hàng độc này không , có bao nhiêu người ở VN vượt qua được cái định kiến bỏ tiền mua xe mà không sợ một vài người khác chê xấu...?:P
Chơi cá tính ở VN ta chỉ nằm ở những người lắm tiền , nhưng buồn một nõi là những người đó thì không bao giờ đi xe Hàn.
Cái này thì E không đồng thuận với kụ rồi :)
Nếu đã mua tới chiếc xe thứ hai thì tính tiện dụng, phục vụ mình là ưu tiên số 1, còn việc mọi người khen chê thì như E không quan tâm :) Nhiều người mua cái xe cứ muốn mua cái xe to và rộng trong khi mục đính là đi làm, đi chợ đón con, thế thì vứt xe vào chỗ nào trong khi đường giao thông Hà Nội bằng cái lỗ mũi :) nó cũng chỉ là phương tiện thay xe máy thôi kụ ah
Và cái xe này nó cũng là thiết kế kiếu dáng ngoại thất theo phong cách xe Nhật kụ ạ, nếu ku không tin thì E có thể gửi ảnh để kụ tham khảo :)
E mới bán xe đang đi cho một kụ trên OF, và nếu quyết định mua xe thì e sẽ ưu tiên số 1 cho E này ạ :)
Quan điểm cá nhân của E thế kụ nhé :)

Chỉnh sửa cuối:

Hummer H2-Sai G

Xe máy
Giá em này về VN sau VAT là bao nhiêu vậy các bác?

Hoang Gia

Xe tải

hanoivn

Xe hơi
E nhìn xe này thấy nó ngộ ngộ kiểu gì ý. :-??