Kỉa Rondo GATH

happy_house

Đi bộ
Chào các cụ!
Em đang bồ kết em Rondo bản Full, nhờ các cụ tư vấn ưu nhược điểm của em nó giúp em với. Em đi gia đình thôi ạ, thích nhất khoản 5+2 (nhỡ đi đông thì đi được 7 thì đúng với hoàn cảnh của em quá), đủ đồ chơi.
Tiện đây nhờ các cụ sâu cho em xin cái giá nét nhất vào inbox để em chung kết sớm rước em nó về với.

long.autohn

Xe buýt
Em nghĩ cụ sẽ hài lòng khi quyết định Rondo , giá Rondo tháng này cũng đang tốt cụ ạ
Chào các cụ!
Em đang bồ kết em Rondo bản Full, nhờ các cụ tư vấn ưu nhược điểm của em nó giúp em với. Em đi gia đình thôi ạ, thích nhất khoản 5+2 (nhỡ đi đông thì đi được 7 thì đúng với hoàn cảnh của em quá), đủ đồ chơi.
Tiện đây nhờ các cụ sâu cho em xin cái giá nét nhất vào inbox để em chung kết sớm rước em nó về với.

quachcan

Xe tải
Cho em hỏi ngu tí: Kia Rondo là của anh Hải sản xuất trong nước hoàn toàn đúng không ạ? Em hỏi vậy vì hôm qua có ông ban quả quyết rằng Rondo là xe nhập khẩu.

long.autohn

Xe buýt
Câu cụ hỏi có thể hiểu rất nhiều ý, Thaco lắp ráp Rondo, ngoài ra còn lác đác vài em CBU
Cho em hỏi ngu tí: Kia Rondo là của anh Hải sản xuất trong nước hoàn toàn đúng không ạ? Em hỏi vậy vì hôm qua có ông ban quả quyết rằng Rondo là xe nhập khẩu.

quachcan

Xe tải
Như vậy tức là Rondo giống Sorento ở điềm là được lắp ráp tại VN đúng không? Xe CBU thì bán ở đầu bác? Em lại hỏi ngu tí: CBU tức là xe nhập lướt phải không?

huy_turbo

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Như vậy tức là Rondo giống Sorento ở điềm là được lắp ráp tại VN đúng không? Xe CBU thì bán ở đầu bác? Em lại hỏi ngu tí: CBU tức là xe nhập lướt phải không?
Xe lắp ráp trong nước (nhập khẩu linh kiện) gọi là xe CKD

Xe nhập khẩu nguyên chiếc là xe CBU (riêng Trường Hải chỉ nhập xe CBU mới) anh nhé!

Bác thích mua xe nhập cũng có nhưng giá chát hơn đấy .....còn màu Bạc và màu Xanh

KIA...

danduong91

Xe máy
Em nghĩ cụ ngồi lái rondo sẽ thấy em nó rất là ái....mời cụ sang bên em chạy thử

funy_man

Xe đạp
Rondo CBU là đợt đầu lúc ra mắt xe thôi. Bây jo lấy đâu ra CBU. Giá xe đc anh Hải giảm chẳng qua là tỷ lệ nội địa hóa càng nhiều thôi, chứ ko phải giảm giá theo đúng nghĩa đen đâu

vuchuan1

Xe buýt
Chào các cụ!
Cụ chủ lấy chưa? Inbox số phone để em hỗ trợ cụ thêm nhé!

dailykiahanoi

Xe tải
Website
toyotamydinh3s.net

bientranauto

Xe tải
Rondo giá hấp dẫn nhất trong tháng 8 này, các cụ các mợ nào đang quan tâm thì call em! Giá hấp dẫn nhất từ khi ra mắt. Xe CBU cũng còn ít xe nữa chờ các cụ rước về.
Cbu giờ còn hàng ko cụ

ByFoot

Xe tải
cũng đang định làm 1 con GATH có cụ nào có giá tốt ko? hỏi thấy nói 764tr. nếu có giá tốt xin cho vào bõ nhé. thanks

Davidjames

Xe đạp
Rondo CBU là đợt đầu lúc ra mắt xe thôi. Bây jo lấy đâu ra CBU. Giá xe đc anh Hải giảm chẳng qua là tỷ lệ nội địa hóa càng nhiều thôi, chứ ko phải giảm giá theo đúng nghĩa đen đâu
Đúng rồi đó bác. Em lấy Rondo GATH đợt đầu tiên. Sales nói đợt này là xe nhập khẩu.Còn đưa cho em coi danh sách các xe nhập khẩu nữa, trong đó em thấy có tên Rondo.

ByFoot

Xe tải
lấy xong em gath rồi, mọi thứ ok. với số tiền đó thấy cũng ổn, ko ngờ ơ kìa giờ chạy hay phết, sêu chăm sóc nhiệt tình, chỉ còn chế độ bảo hành như nào thôi.

quachcan

Xe tải
lấy xong em gath rồi, mọi thứ ok. với số tiền đó thấy cũng ổn, ko ngờ ơ kìa giờ chạy hay phết, sêu chăm sóc nhiệt tình, chỉ còn chế độ bảo hành như nào thôi.
Chúc mừng cụ. Bản nội địa hả cụ? Em cũng đang tính múc con này đây, nhưng thấy lắp ráp nội địa lại hơi nản vì có kinh nghiệm (hơi) xấu với anh Hải rồi. Ông anh thì cứ gạ chuyển sang Ford Eco hoặc Yaris G. Các bác cho em xin ít comments để lấy dũng khí ủng hộ Rondo cái :)

bientranauto

Xe tải
Chúc mừng cụ. Bản nội địa hả cụ? Em cũng đang tính múc con này đây, nhưng thấy lắp ráp nội địa lại hơi nản vì có kinh nghiệm (hơi) xấu với anh Hải rồi. Ông anh thì cứ gạ chuyển sang Ford Eco hoặc Yaris G. Các bác cho em xin ít comments để lấy dũng khí ủng hộ Rondo cái :)
Em không biết cụ đã xem em này hay chạy qua chưa. Chât lượng xe ngày càng cải thiện. Nhiều cụ trên này cũng đang sd. Cụ cần tham khảo ý kiến thì em xin phép ib cho cụ 1 vài sdt các cụ đang sd xe này để trao đổi kinh nghiệm.

loveslow

Xe đạp
Sale cho mình giá tốt nhất cả 3 bản nhé. Tất tần tật các chương trình khuyến mãi nếu có :)