Thảo luận KIA Sorento All New 2020-2021 Thành Lập Chi Hội

hatchback

Xe buýt
Cụ nhận xe rồi à? Up mấy kiểu lên cho ae thèm đi cụ! Kaka
Không biết sao trước up bình thường, sau này cháu không up được ảnh cụ ạ.
Xe giao về tỉnh bây giờ mới về, đại lý báo ra xem và thanh toán, phải chờ giấy tờ vài ngày nữa, đang làm thủ tục.
Cơ bản mọi thứ bình thường, có khác biệt bản trưng bày trước đây là ghế màu xám hơn nên chắc dơ khó thấy hơn. Cái nữa là có thêm hắt kính (HUD) so với bản kia.
Quên hỏi có cảm biến lốp không, để lấy về sẽ report tiếp lên đây trình các cụ.

z300

Xe điện
Xe giao về tỉnh bây giờ mới về, đại lý báo ra xem và thanh toán, phải chờ giấy tờ vài ngày nữa, đang làm thủ tục.
Cơ bản mọi thứ bình thường, có khác biệt bản trưng bày trước đây là ghế màu xám hơn nên chắc dơ khó thấy hơn. Cái nữa là có thêm hắt kính (HUD) so với bản kia.
lúc mua không biết option có những gì, đợi mở quà ra hên xui hả bác?

Merc_oi_la_Merc

Xe tải
Thế là cụ đặt xe từ khi mới ra mắt à,em cọc từ đầu tháng 10,giờ chưa thấy động tĩnh gì cụ ạ?Phong phanh nghe thấy bảo bản dầu cao nhất ko có linh kiện lắp ráp,nên ai cọc bản cao nhất này có khi phải đợi năm sau mới chết ko,mất phí trc bạ 50% thì toi

hatchback

Xe buýt
lúc mua không biết option có những gì, đợi mở quà ra hên xui hả bác?
Lúc đấy cháu định mua 1 con 7 chỗ AWD, nhắm lui nhắm tới chỉ có con Ford Explorer mà không ưng cái thắng parking bên chân trái.
Thế nên con này 7 chỗ, form mới, có AWD, máy gần 200 mã lực mà xác chỉ khoảng 1,7 - 1,8 tấn nên ước chừng chạy cũng không lỳ lắm là đạt các tiêu chí rồi. Thêm cái nữa KIA là xe bình dân, cùng với TOY có phụ tùng thay thế giá mềm hơn các hãng khác nên đặt luôn.
Các options khác do vậy có gì được nấy, chỉ có lăn tăn cái cảm biến áp suất lốp thấy rất cần thiết mà nghe không có cũng hơi buồn.
Thế là cụ đặt xe từ khi mới ra mắt à,em cọc từ đầu tháng 10,giờ chưa thấy động tĩnh gì cụ ạ?Phong phanh nghe thấy bảo bản dầu cao nhất ko có linh kiện lắp ráp,nên ai cọc bản cao nhất này có khi phải đợi năm sau mới chết ko,mất phí trc bạ 50% thì toi
Cháu đặt ngay hôm sau nghe trên báo về lễ ra mắt con này, cũng khá bất ngờ vì trước đấy ít thông tin, thấy bỏ qua thế hệ 3 chuyển thẳng thế hệ 4 là đặt thôi.
Vụ giảm trước bạ gia hạn qua năm 2021 nghe chừng khó khăn, báo chí nói Bộ TC kiến nghị rồi. Nhận sau tháng 12 coi chừng mất toi thêm mấy chục!

Không lái ẩu

Xe buýt
Coi như mới hết rotđa,quá mới cụ ạ,chúc mừng cụ
Kakakak,học gì chứ học như cụ ấy thì chắc cả đời em ko học đc mất
Cụ học theo cụ Không lái ẩu ở trên đi:D
Nay em mới lấy đc hs ra sáng mai đi bấm biển. Ra con gì em báo các cụ sau 6h30 tối mai các cụ với em lại lập hội Răng Vẩu HSE nhé 😂

corollaJ

Xe buýt
Nay em mới lấy đc hs ra sáng mai đi bấm biển. Ra con gì em báo các cụ sau 6h30 tối mai các cụ với em lại lập hội Răng Vẩu HSE nhé 😂
E ok lập hội ngay (mỗi tội xe giờ vẫn chưa thấy ý ới gì, ô em bán hàng bảo có số máy số khung mà xe chưa thấy đâu:D), chúc cụ sáng mai có "bàn tay vàng" may mắn:)

Merc_oi_la_Merc

Xe tải
Để em chỉ cho cụ cách bấm đc biển ko bị xấu nhé,em thấy các ae đi bấm biển có kinh nghiệm chia sẻ với nhau,và em cũng thử với xe cũ của em,chỉ được mỗi cái tổng 10 nước,còn các số chả liên quan 😂😂😂

corollaJ

Xe buýt
Để em chỉ cho cụ cách bấm đc biển ko bị xấu nhé,em thấy các ae đi bấm biển có kinh nghiệm chia sẻ với nhau,và em cũng thử với xe cũ của em,chỉ được mỗi cái tổng 10 nước,còn các số chả liên quan 😂😂😂
Chắc cụ định bảo bấm và giữ phím lâu lâu mới nhả :D ?