Kiếm chỗ rửa xe cẩn thận chu đáo mà khó quá các cụ ạ :(

lan806

Xe tăng
Em đang bực mình quá, em hay rửa xe ở cuối phố Trần Vĩ (Lê Đức Thọ kéo dài) vì nó gần nhà, mịa cả 2 tiệm đều rửa bẩn kinh người, vài cái giẻ cáu bẩn, chổi lau nhà để đẩy đẩy, 1 cái khăn lau ghế rau cửa lau bậc lên xuống, nước thì giếng khoan ngay cạnh cái mương thải hôi thối. Vậy mà vẫn chém em 60k (SUV), em phải từ bỏ cái sự tiện lợi cẩu thả này thôi.

steelmate

Xe tải
Các cụ qua 39 Trần Kim Xuyến, Trung hoà cầu giấy

Accent79

Xe đạp
Cụ steelmate cho hỏi xe em vừa mới mua mà hôm qua đỗ dưới cây bị nhựa kín cả xe, giở xử lý thế nào. nhựa giờ vẫn mềm, em lấy móng tay cậy là hết, nhưng nhiều quá ko xuể :(

huynk86

Xe buýt
Website
thokhoahanoi.net

huyphung259

Xe buýt
nghe các cụ phản hoi tích cực cho cụ luckycar rửa xe 247 ngõ 10 tôn thất thuyết,,, hôm qua đến thì thất vọng quá mức k hơn cho vỉa hè rửa 15p/xe,,, cái nay em chia sẻ thật, cho xe vào k có người đón xe,,, vào ngồi quán chờ khéo chủ xe k biết khách là ai(cái này co thể thông cảm xê vào đông :D co tổng 3 thợ tuy nhiên,,, phần sau tiếp,,, :P ),,, cho rửa 4 khoang co 1 thợ xịt,,, chờ hơn 1 tiếng mới đc rửa( lúc xe em vào ngoài 1 xe xịt tráng và cho 1 xe chưa rửa- thế mà bị cho rủa cuối lượt đó :( ),,, khi em thanh toán nhận xe đi về đến nhà thì,,, tapi cửa vân còn vết chân bẩn, vô- lăng ,cần số, tay phanh bụi nguyên xi, kính lái vệt mờ vệt nước, hộc bánh xe thì vẫn còn đất bám,, đặc biệt khoang để đồ của em nguyễn y vân ,,, hức hức.

ducbill00

Xe tăng
Website
www.facebook.com
nghe các cụ phản hoi tích cực cho cụ luckycar rửa xe 247 ngõ 10 tôn thất thuyết,,, hôm qua đến thì thất vọng quá mức k hơn cho vỉa hè rửa 15p/xe,,, cái nay em chia sẻ thật, cho xe vào k có người đón xe,,, vào ngồi quán chờ khéo chủ xe k biết khách là ai(cái này co thể thông cảm xê vào đông :D co tổng 3 thợ tuy nhiên,,, phần sau tiếp,,, :P ),,, cho rửa 4 khoang co 1 thợ xịt,,, chờ hơn 1 tiếng mới đc rửa( lúc xe em vào ngoài 1 xe xịt tráng và cho 1 xe chưa rửa- thế mà bị cho rủa cuối lượt đó :( ),,, khi em thanh toán nhận xe đi về đến nhà thì,,, tapi cửa vân còn vết chân bẩn, vô- lăng ,cần số, tay phanh bụi nguyên xi, kính lái vệt mờ vệt nước, hộc bánh xe thì vẫn còn đất bám,, đặc biệt khoang để đồ của em nguyễn y vân ,,, hức hức.
đáng trách do ko có dám sát cụ ạ, em có vài chỗ quen mà cũng dính vài lần, em bắt rửa lại.

huyphung259

Xe buýt
đáng trách do ko có dám sát cụ ạ, em có vài chỗ quen mà cũng dính vài lần, em bắt rửa lại.
cso giám sát hẳn hoi đới cụ...
nêu em không nhầm thì cách nói chuyện với khách và hành động thì cụ chủ quản thì mặc quần đùi dọn nọi thất xe sedan, còn quán lý lo mảng hút bụi lau chùi,,, em ngồi ngay đáy thấy cụ ấy vắt khăn vào cổ và đi ngó nghiêng trước khi giao xe cho em cơ,,, khả năng đông xe làm qua loa không khách giục :D

ducbill00

Xe tăng
Website
www.facebook.com
cso giám sát hẳn hoi đới cụ...
nêu em không nhầm thì cách nói chuyện với khách và hành động thì cụ chủ quản thì mặc quần đùi dọn nọi thất xe sedan, còn quán lý lo mảng hút bụi lau chùi,,, em ngồi ngay đáy thấy cụ ấy vắt khăn vào cổ và đi ngó nghiêng trước khi giao xe cho em cơ,,, khả năng đông xe làm qua loa không khách giục :D
hì hì ,cái này là bàn tính cố hữu của người việt, tham lam lúc đông khách và muốn tất cả đều hài lòng. Là em em từ chối thẳng như bún chửi ấy, 2 tiếng nữa anh quay lại nhé ko thì biến. Có khi chờ lâu nhưng mà nv tư vấn giải thích, quy trình rửa bên em phải 45 phút và anh phải xếp hàng, nếu ko mời anh lượn thì có khi khách chờ. em chém linh tinh tí nhé.

meguiars

Xe tải
hì hì ,cái này là bàn tính cố hữu của người việt, tham lam lúc đông khách và muốn tất cả đều hài lòng. Là em em từ chối thẳng
như bún chửi ấy, 2 tiếng nữa anh quay lại nhé ko thì biến. Có khi chờ lâu nhưng mà nv tư vấn giải thích, quy trình rửa bên em phải 45 phút và anh phải xếp hàng, nếu ko mời anh lượn thì có khi khách chờ. em chém linh tinh tí nhé.
Chuẩn luôn

xepxo

Xe hơi
Túm lại là em muốn tìm rửa xe loanh quanh khu Hoàng Cầu Hào Nam thì có chỗ nào hả cccm?

Tunghang

Xe tải
Túm lại là em muốn tìm rửa xe loanh quanh khu Hoàng Cầu Hào Nam thì có chỗ nào hả cccm?
Hoàng Cầu cụ vào chỗ công viên 1 tháng 5 chỗ cổng sau bệnh viện Đống Đa có hàng rửa sạch mà cẩn thận phết em hay rửa ở đấy, có hai vợ chồng làm cùng nhau với hai thợ cạnh cafe Đại Quang ý cụ ah

fatcat213

Xe hơi
chắc do bên 24/7 họ đông khách quá thôi chứ bình thường em thấy vẫn ổn mà :)

xepxo

Xe hơi
Hoàng Cầu cụ vào chỗ công viên 1 tháng 5 chỗ cổng sau bệnh viện Đống Đa có hàng rửa sạch mà cẩn thận phết em hay rửa ở đấy, có hai vợ chồng làm cùng nhau với hai thợ cạnh cafe Đại Quang ý cụ ah
Cảm ơn cụ, mai em ra thử xong em báo cáo lại ạ.

Tunghang

Xe tải
Cảm ơn cụ, mai em ra thử xong em báo cáo lại ạ.
Vâng cụ ra tầm trưa thì vắng đỡ phải chờ ah,chung cư nhà em bên đường cũng sang đấy rửa hết và cả dân ở khu đấy nữa nên có hôm đông cũng phải chờ tí nhưng được cái rửa vẫn cẩn thận ah! Hôm nay mưa cụ chờ mấy hôm nữa hãy rửa

lovexp

Xe hơi
Nói chung muốn được chăm sóc kỹ lưỡng thì vào chỗ nào vắng vắng một chút, chứ mà chỗ uy tín đông khách thì kiều gì cũng chỉ qua loa cho nhanh để còn phục vụ xe khác.

Musical Stone

Xe điện
B10A KĐT Nam Trung Yên, Trung Hòa, Cầu Giấy
Website
amisha.vn
Mấy cụ có xe (khoảng chục cụ) chung vốn mở cái trạm rửa xe cơ bản. Ra chợ người, tuyển vài nhân công về, trẻ có, già có, đào tạo khoảng 1 tuần, kỹ càng. Sau tự nó nuôi nó, xe các cụ cứ rửa free, sạch bong.

gnoudman

Xe tăng
Em bị y cụ ... chả khác gì rửa xe máy vỉa hè ... cảm giác trước khi đến rửa và sau khi ở đấy ra như bị lừa... ko fải vấn đề tiền mà là bực mình... vì xe vẫn bẩn...

ducanhtian

Xe hơi
Nói chung muốn được chăm sóc kỹ lưỡng thì vào chỗ nào vắng vắng một chút, chứ mà chỗ uy tín đông khách thì kiều gì cũng chỉ qua loa cho nhanh để còn phục vụ xe khác.
chuẩn cụ à, càng uy tín thì càng đông khách mà một khi đã đông thì xác định một là xe bẩn hai là chờ lâu mà xe bẩn thì đương nhiên khi họ ko thể cover dc hết xe của bạn