Chi hội Kiểm tra bão Hải Yến..kiêm khảo sát..kiêm ọp chui..

buituananh_as

Xe điện
Anh em ko thể ko làm tí ảnh với phong cảnh phê như vậy

Tú Voi cùng bạn

Cụ TrungLD

All (photo by Tín Tuễ)

Chỉnh sửa cuối:

buituananh_as

Xe điện
Mọi việc hòm hòm..bọn em chuột rút về nơi tập kết

Vì ở nơi đó nóa như thế này :-bd có đáng ko các cụ ơi8-} (anh áo gió đang điều phối đấy hí hí )

Tu_Voi

Xe tải
Tuyệt quá :x A Tuấn Anh ko những ảnh đẹp mà văn lại quá hay:x hết lời để khen mất rồi... A ơi, a cố gắng xin visa đều đều nhé ;)

tetsu

Xe tăng
Cụ Tu-Voi mua cái thanh giằng thùng ợ đâu mà đẹp thế ạ. Em đang nghiên cứu cái này, gộp cả nắp thùng, nhưng những cái bt trông nó hơi yêu yếu.
Mà của cụ nó có gộp cả nắp không ạ. Có cái ảnh thì quý hóa cho em quá :D

Tu_Voi

Xe tải
Cụ Tu-Voi mua cái thanh giằng thùng ợ đâu mà đẹp thế ạ. Em đang nghiên cứu cái này, gộp cả nắp thùng, nhưng những cái bt trông nó hơi yêu yếu.
Mà của cụ nó có gộp cả nắp không ạ. Có cái ảnh thì quý hóa cho em quá :D
Thanh thể thao đấy e mua là hàng carryboy thôi mà. có thanh đó thôi, ko có nắp thùng. Cụ cứ vào web carryboy.com mà coi có nhìu loại lắm.

tetsu

Xe tăng
Thanh thể thao đấy e mua là hàng carryboy thôi mà. có thanh đó thôi, ko có nắp thùng. Cụ cứ vào web carryboy.com mà coi có nhìu loại lắm.
Cảm ơn cụ. Em đương tìm loại có nắp, nhưng lại phải có cái giằng thể thao như của cụ :(, chắc khó roài :)

LDHanoi

Xe buýt
Các cụ đưa ảnh lên đi chứ..anh Tín Tuễ,anh Trung Lẩu dê..súng ống bắn ầm ầm cơ mà
Ảnh đợt này choạch toàn ......... tạch thôi cụ ạ, chờ cụ Tin teu vậy!
(Hay là nhìn ảnh cụ xong ....... ngượng nhỉ, cụ chụp đẹp quá, đi gần cụ nhà em có mấy ảnh và clip nhìn ........ phê thật, Cảm ơn cụ nhá !!!)

Chỉnh sửa cuối:

Hung1m85

Xe hơi
Các cụ đưa ảnh lên đi chứ..anh Tín Tuễ,anh Trung Lẩu dê..súng ống bắn ầm ầm cơ mà

Những con ngựa chiến..

Nếu như vậy thì chắc 1 ngày ko về dễ dàng như vậy đâu anh ạ
Thế thì cắm trại hoặc tối về BN ăn chim :

buituananh_as

Xe điện
Thế thì cắm trại hoặc tối về BN ăn chim :
Hay quá..ăn chim..cho tim ăn hehe...
Hôm qua xe trật,mà 4x2 cụ Đưc QN còn để ngoài nên ko a nhô cụ..có cụ tham gia nữa thì..chuận chuận (thổ công mà)
Ảnh đợt này choạch toàn ......... tạch thôi cụ ạ, chờ cụ Tin teu vậy!
(Hay là nhìn ảnh cụ xong ....... ngượng nhỉ, cụ chụp đẹp quá, đi gần cụ nhà em có mấy ảnh và clip nhìn ........ phê thật, Cảm ơn cụ nhá !!!)
Của em chỉ mang tính thời sự thoai..(em cứ hỏng các cụ chụp em đc làm ta li ban cơ hehe)nhưng có mấy cái Thiên nga trắng nhìn oách cụ nhể hiii

Chỉnh sửa cuối:

Peto

Xe điện
Tuấn Anh cho thông tin chi tiết cung này xem nào. Khoảng cách từ Hà Nội, độ dài quãng đường off, cắm trại thì có gần nguồn nước không..v.v.

buituananh_as

Xe điện
Tuấn Anh cho thông tin chi tiết cung này xem nào. Khoảng cách từ Hà Nội, độ dài quãng đường off, cắm trại thì có gần nguồn nước không..v.v.
Đã nhẽ anh hỏi anh Quân Tinteu có phải chuẩn ko hiiii
Độ dài đủ phê anh ạ..ko quá xa cũng ko đủ gần gây chán..đoạn đường có thiên hướng ọp cũng tương đối phê (sau khi đi gần 20km đường bê tông liên thôn xã)..dễ chơi cho tất cả anh em nhưng là trời ko mưa nhé,mưa thì hên xui (với khủng long thì quá nhạt)..cảnh khá phê..có điều chỗ cắm trại nghe chưa đc lắm,nguồn nước ko có..quá gió (nó bị hút bởi khe)..
Nói chung,để ọp chui thì tạm chứ để anh em vào theo tiêu chí bản thành công thì chỉ đạt 1/4 anh ạ (cá nhân em oánh giá nhé)
Nếu để quay phim diễn đạt đi ộp roáp thì khảo sát thêm đoạn khó 6km theo dân bản địa chỉ rồi lên chương trình..nếu OK đc,còn để quay phim nói nên một PVC như chúng ta đang hoạt động và hướng tới nữa thì cung này sì tốp..(lại cá nhân em nói nhé)
Xin ý kiến các cụ khác ạ,đặc biệt như: anh Quân,anh Vượng,TrungLD...sẽ chuẩn hơn (b) (Tú Voi ngấp ghé:ý kiến đê em )Hiện có 3 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (2 lái chính và 1 lái phụ)
buituananh_as* Tu_Voi

Chỉnh sửa cuối: