[VOC] Kiến nghị thành lập Chi Hội Tình Nguyện Viên....

Chi Chi

Xe điện
Em ủng hộ ý tưởng này cả 2 tay (b) Nhìn cái ảnh nom thèm thế chứ :D lâu lắm k ăn nem chua nướng ở phố Nhà Thờ :D

silver309

Xe tải
@ Siliver : cũng định đi chuyến lào cai cùng đội trai tân ah ? Mình cũng đang định đi nhưng chưa có lịch đi công tác nên chưa dám hứa chắc chắn, nếu đi được anh em mình lại làm chã :))
tình hình là sau vụ đi LVH và tăng XM nhà e giờ phải vắt chân lên cổ mà làm project tốt nghiệp ạ

Theo như comment trên thì e thấy như thế là ko ổn, ko tôn trọng các bác, coi như là đi ké, đi phụ, chứ nếu đã xác định là quân số trong đoàn thì kiểu j cũng phải sắp xếp được chứ ko phải là để thông tin đấy rồi thấy ok mới gọi đi. E nghe câu này mà nản, mặc dù e được 1 bác nhiệt tình mời đi cơ mà e cũng đã từ chối
vì chưa thông báo chính thức nên cụ cafe tl vậy thôi. giờ cụ hienty thông báo chính thức rùi đấy ạ. Cụ đi đc thì đi tốt ạ.

Oài, bây giờ em mới đọc thớt này. Cảm ơn các bác quá, nhưng quả thật là em hay bận...nên chẳng ngó ngàng gì được.
Có một câu làm em suy nghĩ rất nhiều của Silver309 :"...TNV mà, có việc cần TNV thì TNV có mặt, thế là quá đủ rồi..." Vậy thì thỉnh thoảng cứ làm phát of ep có khi cũng ổn rồi=))
Mà TNV thì khi có tin nhắn là lên đường!hehehe
thì từ trước nhà cháu vẫn nghĩ đơn giản thế mà cụ. cần là có.

@mrkibeo: thế hnay chương trình thế nào cụ nhỉ

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
Không. e nghĩ khác, vấn đề cụ chủ tịch mời thì phải có sắp xếp rồi, chí ít ra là có vài chỗ để đi thì cụ hienty mới mời còn ko thì đã ko mời. Còn cá nhân e thì e đã nói từ đầu e ko đi rồi, e từ chối khi nhận được lời mời của 1 cụ bên hội triton từ rất lâu trước khi cụ hienty qua đây mời rồi, với cả e cũng ko thuộc chi hội TNV

hienty

Xe tăng
Theo như comment trên thì e thấy như thế là ko ổn, ko tôn trọng các bác, coi như là đi ké, đi phụ, chứ nếu đã xác định là quân số trong đoàn thì kiểu j cũng phải sắp xếp được chứ ko phải là để thông tin đấy rồi thấy ok mới gọi đi. E nghe câu này mà nản, mặc dù e được 1 bác nhiệt tình mời đi cơ mà e cũng đã từ chối
Mấy hôm nay e hơi bận chút nhưng vẫn theo dõi thớt này của các bác TNV. Các bác cứ yên tâm bàn bạc cho thong thả rồi thông báo với e theo số dt trên. Lịch sẽ chốt ngày T7 2/10/2010. Mong tin các bác

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
Mấy hôm nay e hơi bận chút nhưng vẫn theo dõi thớt này của các bác TNV. Các bác cứ yên tâm bàn bạc cho thong thả rồi thông báo với e theo số dt trên. Lịch sẽ chốt ngày T7 2/10/2010. Mong tin các bác
Hì. Ko phải e bác ạ. E chỉ thấy sao nghĩ thế thôi và e nói hộ các TNV chứ ko phải e nói cho e. Trước bác Hung bên motul có mời e đi nhưng e bận nên e cũng đã bảo với bác đấy là e ko đi được rồi, chứ ko phải vì cái comment của bác cafe

mrkibeo

Xe buýt
Cái vụ đi Off với các cụ Trai tan có vẻ không khả quan cho lắm...Các cụ các mợ cho ý kiến có nên thành lập chi hội không ahj...Xin các cụ các mợ biểu quyết và các cụ các mợ nào nhiệt tình xin dăng kí thành viên ạ....

nhimphich

Xe điện
Em lúc nào cũng ngưỡng mộ các cụ TNV, Nếu các cụ có chi hội em xin làm chân si pam mơ@};-

mrkibeo

Xe buýt
Các cụ để lại sdt đi.Bọn e muốn of mà chẳng biết sdt của cụ trai ngheo va hieumd.....cac cụ để lai sdt nhe....

hieund

Xe buýt
úi, sdt của em thì trong khu chợ giời đầy :))
0978415383 ạ