Kiếng chiếu hậu không điểm mù cho ô tô - xe may

danghung83hn

Xe buýt
Cụ nào có cái này cho kia morning thì pm cho e cái giá vào inbox vs, Thanks

ProMir

Xe đạp
Ý em là hình dáng bên ngoài không khác gương chiếu hậu bình thường của nhà sản xuất xe. Kính thước của kiếng phụ thuộc vào mỗi laọi, đời xe. Nếu bác có ý kiến gì khác, cho em biết.

hoacvxd

Xe tăng
Ý em là hình dáng bên ngoài không khác gương chiếu hậu bình thường của nhà sản xuất xe. Kính thước của kiếng phụ thuộc vào mỗi laọi, đời xe. Nếu bác có ý kiến gì khác, cho em biết.
Em tưởng bác đang có trong tay rồi, chụp mấy cái hình thực tế dễ cảm nhận hơn ạ.

ProMir

Xe đạp
Hai cái kiếng em chụp ở trên là hai mẩu em đang có trong tay đấy, cái nhỏ bên trái là cho xe ô tô 4 chổ còn cái bên phải là cho xe SUV, Van, hay truck. Kích thước mỗi kiếng hơi khác nhau tùy vào mỗi loại xe, Toyota thì khác KIA... Bác cần loại nào em cung cấp loại đấy. Ý bác nói hình thực tế nghĩa là lắp kiếng này lên xe rồi chụp lại phải không? Bác có thể xem lại bài đàu tiên ở trang một, hình (d) là kiếng đa tròng so với hình (c) là kiếng bình thường. Em sẽ làm thêm vài hình nữa để so sánh sự khác biệt.

tungna414

Xe tăng
Cụ up lên vài hình nữa đi cho anh em tham khảo. Giá chat cụ nhề, cụ cố gắng có giá tốt cho anh em OF đi cụ. Vodka chờ ảnh của cụ

bimbim2010

Xe buýt
Hai cái kiếng em chụp ở trên là hai mẩu em đang có trong tay đấy, cái nhỏ bên trái là cho xe ô tô 4 chổ còn cái bên phải là cho xe SUV, Van, hay truck. Kích thước mỗi kiếng hơi khác nhau tùy vào mỗi loại xe, Toyota thì khác KIA... Bác cần loại nào em cung cấp loại đấy. Ý bác nói hình thực tế nghĩa là lắp kiếng này lên xe rồi chụp lại phải không? Bác có thể xem lại bài đàu tiên ở trang một, hình (d) là kiếng đa tròng so với hình (c) là kiếng bình thường. Em sẽ làm thêm vài hình nữa để so sánh sự khác biệt.
xe e kia forte cụ có k ak

HAICON

Xe điện
Cụ chủ cho cái link bên mẽo để ae tham khảo đi. Chứ mấy cái hình cụ up trang 1 em dự cụ lấy trên mấy trang web bán hàng của khựa. Vì e thấy cụ nói là nhập mẽo về.

ProMir

Xe đạp
Cụ up lên vài hình nữa đi cho anh em tham khảo. Giá chat cụ nhề, cụ cố gắng có giá tốt cho anh em OF đi cụ. Vodka chờ ảnh của cụ
Cuối tuần em tranh thủ làm vài hình đê up lên cho anh em xem. Giá em là hữu nghị lắm rồi. Bác xem phía trên kia có bác nào ship từ Đại Hàn về giá hơn 1 chai đấy.

hoacvxd

Xe tăng
Ông này bán hàng cứ như đùa, lấp la lấp lửng. Thóc thật thóc thật...

ar3a

Xe điện
Nếu đúng như công nghệ đề cập đến ở đầu thớt và hàng ship Mỹ thì giá này quá tốt. Cụ cho e đăng ký 1 cặp cho ỉn nhé.

ProMir

Xe đạp
Ông này bán hàng cứ như đùa, lấp la lấp lửng. Thóc thật thóc thật...
Em dân kỹ thuật nên mấy cái vụ marketing nay hơi kém. Em ở trong team của những nhà nghiên cứu trên, hiện giờ tụi em đang tiến hành lập công ty và web site. Bác xem các bài trước đi, lúc đầu em không nhận làm lẽ cho từng xe đâu, vì bọn em lỗ. Giá $30 một cặp chủ yếu là giới thiệu mặt hàng thôi và tìm đối tác. Đây là link tham khảo, bọn em xuất bản trên tạp chí khoa học về quang học. Bác xem xong thì chỉnh lại là em copy hình từ web site Mỹ nhé :). Trong cái video ở dưới, chiếc xe phản chiếu trong gương không đi qua điểm mù như gương thông thường. Xe bên cạnh được nhìn thấy cho đến khi nó vượt qua xe có trang bị kiếng đa tròng.

[video]http://www.osa.org/media_library/searchresultsvideo.aspx?Id=212 5000983001[/video]

http://www.osa.org/en-us/about_osa/newsroom/newsreleases/2013/progressive_optics_for_side_mi rrors_ends_automobil/

Chỉnh sửa cuối:

ProMir

Xe đạp
Nếu đúng như công nghệ đề cập đến ở đầu thớt và hàng ship Mỹ thì giá này quá tốt. Cụ cho e đăng ký 1 cặp cho ỉn nhé.
Bác cho em biết bác đang đi xe gì, đời bao năm nào? Có gì bác cứ PM inbox cho em nhé.

xenovo-civic

Xe máy
CHO minh dang ky 1 doi cho xe honda civic doi 2008 nhe. cam on ban

Hungm76

Xe tải
Cụ cho em hỏi thêm một số vđề e chưa rõ với nhé:
1- Mặt gương này có thêm các chức năng hiện có của gương stock theo xe như sấy, chống lóa không ạ?
2- Giá 30$/một cặp là chỉ 02 mặt gương (hiểu nôm na là được cắt hoặc ghép lại từ tấm khác)? Ý em hỏi là cái mặt gương stock nó dính liền với đế đỡ có các ngàm để bắt vào hộc gương, nó còn có vòng dây mai - xo để sấy kính... Còn cái mặt gương của cụ ko biết nếu mua về có lắp ngay được vào hộc gương ko hay lại phải chế cháo thêm thì mới lắp vào được?

Nếu lắp được ngay vào thì cụ cho em đặt một cặp gương cho kia forte với nhé ạ.

HAICON

Xe điện
Cụ cho em hỏi thêm một số vđề e chưa rõ với nhé:
1- Mặt gương này có thêm các chức năng hiện có của gương stock theo xe như sấy, chống lóa không ạ?
2- Giá 30$/một cặp là chỉ 02 mặt gương (hiểu nôm na là được cắt hoặc ghép lại từ tấm khác)? Ý em hỏi là cái mặt gương stock nó dính liền với đế đỡ có các ngàm để bắt vào hộc gương, nó còn có vòng dây mai - xo để sấy kính... Còn cái mặt gương của cụ ko biết nếu mua về có lắp ngay được vào hộc gương ko hay lại phải chế cháo thêm thì mới lắp vào được?

Nếu lắp được ngay vào thì cụ cho em đặt một cặp gương cho kia forte với nhé ạ.
Em nghĩ cái này chỉ dán lên mặt gương zin. ko có sấy đâu cụ. Em đang chuột bộ này: chống chói, góc nhìn rộng, có sưởi.

cho xe Kia Carens. Giá đã 1,3 củ

ProMir

Xe đạp
Cái này chỉ có hai cái gương thôi vừa đúng gương xe của bác. Thưc ra gương chiếu hậu ngoài không có chức năng chống chói giống như gương chiếu hậu trong xe mà chỉ có mạ màu làm cho mình cảm thấy it chói hơn chut thôi. Em đang làm cái hướng dẫn thay gương có sưởi và không sưởi để up len cho anh em. Không khó lắm, gương có ưởi thì mất công hơn chút để chuyển bộ sưởi qua gương mới thôi. Bác nào không muốn mất công thì dán đè lên gương xe luôn.