Kim xăng Lacetti Max

B&O

Xe tăng
Đã bác nào gặp ca này chưa,chỉ bảo cho em với a.Số là thế này:em mới tậu được con Lacetti Max,đi được 1 vạn7,khá mới nhưng trong quá trình sử dụng,em phat hiện ra điều nạyEm đổ đầy bình xăng,chỉ đi được khoảng 100km thì kim xăng nó chạy về mo ầm ầm,em hoảng quá luôn chả hiểu xe mới thế này mà lại bị làm sao 8o|.Em tiếp tục đổ xăng rồi chạy tiếp thì nó vân.như vây.Tức quá,em đem ra đại lý chỗ Ngọc Khánh thì đồng chí nhân viên sau khi nghe em thổn thức xong kiền cười rồi thủng thẳng :xe này thì 10 con 8 con bị như thế.Anh muốn bình thường thì phải thay cả cái bơm xăng thì mới ộnNhuwng mà một thời gian sau nó lại nguyễn y vận :'(
Tức thế không biết.Có bác nào biết chỉ dùm em cái,em phải làm sao bi giờ. Mà thay cái bơm xăng thì ông ấy báo giá luôn là 2t3
Cám ơn các bác trước nhé *-)

TRANSPORTER 7X

Xe đạp
Cái này chẳng liên quan gì đến bơm xăng...Bác xem lại phao xăng xem

hachi

Xe tăng
Xăng ở VN bẩn quá nên thế. Đất nó bám cả tảng ở cái cảm biến xăng, bác thử bảo thợ vệ sinh cảm biến xăng xem sao. BMW 10 cái thì cả 10 đều bị, chắc xe bác cũng bị giống thế

ZippoTài khoản đã xác minh

chuyên xoá bài và ban nick theo yêu cầu
Của em nó cũng đang trở chứng đây đổ 700K vẫn không đầy, đi hoài vẫn không hết xăng mặc dù đã đỏ đít rồi, mệt quá, chắc là cái phao bị kẹt

B&O

Xe tăng
Các bác cho em hỏi típ là ngoài mấy cái ông hãng ra thì gara nào ở HN có sevice tốt và điều trị được mấy cái vụ này với a.Tức lắm các bác à

gacon

Xe máy
Bác vào thử gara Minh Hoàng - km10 đường Nguyễn Trãi đi Hà Đông. Cũng chuyên trị mấy ông " Đề vu " đấy !