Kính các cụ, vợ 2 bị taxi táng vỉa! (kia soul)

nguyenthedzung

Xe tải
Em thấy nếu bị sơ sơ thì để cuối năm làm cả thẩy. Chứ làm có tí tẹo mất công mất buổi, rồi mấy hôm nữa lại đánh vào mất thời gian lắm. Xe em cung bị vài phát, cơ mà em cứ kệ để gần tết em ca tút lại một phát, các đồng chí BH cũng có tấm có món :21:

freedownload

Xe hơi
Tình hình là oánh cana nó hết hay sao í các cụ ạh. Tối qua gửi xe, bác bảo vệ bảo mày đưa tao 10K tao oánh cho sáng mai ra đảm bảo thấy như mới. Đúng là hết luôn :ohmy:, mà vệt xước của e nó lòi cả màu đen ra cơ, hay thật hì *-)

DreamII1997

Xe tải
Website
1z-vietnam.com

patuana76

Xe điện
Tình hình là oánh cana nó hết hay sao í các cụ ạh. Tối qua gửi xe, bác bảo vệ bảo mày đưa tao 10K tao oánh cho sáng mai ra đảm bảo thấy như mới. Đúng là hết luôn :ohmy:, mà vệt xước của e nó lòi cả màu đen ra cơ, hay thật hì *-)
Sau khi đánh xong nó lòi cả mảng đen ra cho đều hả bác??

vnthan

Xe buýt
Thế thì vết của bác bị nhẹ thôi. Em cũng có hộp xi Cana trong xe nhưng chỉ đánh được những vết xước nhẹ thôi. Theo em cái màu đen mà bác nhìn thấy là sơn của xe kia dính vào chứ ko phải xe bác bị bong hết lớp sơn đâu.

hdi30

Xe máy
Các cụ mà dánh xi cana nó bay màu sơn đấy :77:

TrauSat

Xe tải
Xe bác thì lòi cái màu đen của taxi, còn Taxi nó lòi cái màu kem của bác, thế là huề rồi, tốt quá! :)):)):))

KuugIA

Xe tăng
Website
www.travelviet.vn
Xe bác thì lòi cái màu đen của taxi, còn Taxi nó lòi cái màu kem của bác, thế là huề rồi, tốt quá! :)):)):))

Chuẩn....! Bác này đúng là thần hồn nát thần tính hay sao ý. Em hôm nọ đâm tx bẹp cửa mà em chỉ bị sớt da.:21:

jrhan

Xe buýt
Xước nhẹ thì ko sao đâu bác, cana lướt lại là ok mà. Xe Soul sơn rất mỏng nhưng được cái chai mặt, mấy phát em cọ toàn dính màu sơn của taxi, về lau giẻ ướt còn hết(b)ẻ

Chỉ cần các bác lưu ý vệ sinh em nó thường xuyên, hôm trước em đi đường trường về, dính nhiều con thiêu thân ở đầu xe, lười ko rửa ngay... mấy hôm sau rửa, cậy ra thì đi luôn cả mặt sơn:102:
Thôi để tắm luôn cho em nó một thể, đằng nào cũng nhiều sẹo rồi:))

VNA

Xe tải
Xước nhẹ thì ko sao đâu bác, cana lướt lại là ok mà. Xe Soul sơn rất mỏng nhưng được cái chai mặt, mấy phát em cọ toàn dính màu sơn của taxi, về lau giẻ ướt còn hết(b)ẻ

Chỉ cần các bác lưu ý vệ sinh em nó thường xuyên, hôm trước em đi đường trường về, dính nhiều con thiêu thân ở đầu xe, lười ko rửa ngay... mấy hôm sau rửa, cậy ra thì đi luôn cả mặt sơn:102:
Thôi để tắm luôn cho em nó một thể, đằng nào cũng nhiều sẹo rồi:))
Thiêu thân nó có chất gì mà dính ác thế. Kiểu này có khi nghiên cứu nghiền nhỏ ra trộn với sơn thì đảm bảo không bao giờ có hiện tượng bong tróc nữa cụ nhỉ:^):)) Cụ nói trên này lộ hết cả, thôi em té đi đăng ký sở hữu độc quyền công nghệ sơn xe hơi kiểu mới đây:21::21::21:

jrhan

Xe buýt
Tình trạng đấy ko chỉ mình em gặp đâu bác ợ, mấy ae chạy Soul cũng bị mà. Chắc thiêu thân trong người nó có axít các bác nhỉ:))

HaTrang

Xe tải
em chưa gặp bao giờ ạ :^)

VietHongHoang

Xe hơi
Tình trạng đấy ko chỉ mình em gặp đâu bác ợ, mấy ae chạy Soul cũng bị mà. Chắc thiêu thân trong người nó có axít các bác nhỉ:))
Theo em biết thì muỗi chết nếu để bám lâu trên xe cũng sẽ bị dính chặtc các cụ ợ. Cái này cũng đơn giản, chỉ gần lau bằng giẻ nhúng nước. Nếu không hết các cụ đừng cố đánh mà mang ra hàng dùng xi đánh bóng là bay hết (b)

jrhan

Xe buýt
Đang tắc đường xuống bắt đền nó thiên hạ lại chửi cho.
Để đó về bắt đền bảo hiểm lành hơn cụ ợ :6:
Chuẩn cụ ạ! Mà giữa đồng ko mông quạnh xuống xe lại gặp ma thì QUANG TÈO lun:))

lucky165

Xe đạp
tắc đường là việc chung, xe xước là việc của riêng ta. Nên ta phải lo là đúng các cụ nhẩy. cứ phải nhảy xuồng làm cho ra ngô ra khoai đã:21: thía mới tạo nên văn hóa tắc đường cho HN mình phải không các cụ.(b)

bocudepjai

Xe máy
quả này có tin được không cụ ơi! anh gì gì nói có vẻ khó tin quá cụ nhỉ?! :77:
Các cụ mua bảo hiểm mà không đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng à, Phải báo ngay cho bảo hiểm để nó biết và có hướng dẫn cụ thể chứ
Nếu tổn thất nhỏ có thể họ cho giải tán, còn lớn chút họ phải ra hiện trường à trực tiếp làm.
Còn chuyện cứ đi vô tư, là không đúng vì em biết quy trình khai báo tai nạn của BH rất chặt chẽ vì họ sợ chục lợi

Hoang Hoang

Đi bộ
:))các bác ui...e định mua con BMW 318i 2002 đk 2003 số sàn, ja 24k các bác thấy có được kô vậy?