Kính mời các bác offroad otofun về Hạ Long biểu diễn

MEODENHL

Xe tải
Được sự đồng ý của tỉnh uỷ, uỷ ban, sở du lịch và TDTT cùng các ban ngành. Với sự ung hộ hết sức nhiệt tình từ phía công ty du lịch Âu Lạc trên đảo Tuần Châu và UBND xã Đồng Sơn huyện Hoành Bồ. Tỉnh Quảng Ninh năm nay lai vinh dự được tổ chức giải đua xe ôtô địa hình lần thứ 2 được tổ chức với qui mô lớn gấp nhiều lần thứ 1. Thời gian thi đấu từ ngày 31/5 đến 5/6 năm 2013 tại Tuần Châu va huyện Hoành Bồ.

Một lần nữa em lại thấy tự hào hơn vì năm nay có sự góp mặt của các bạn nuớc ngoài cùng tham dự và cùng với tất cả những gì đã có và đang sắp có em cũng rất tự hào thông báo sớm và qua thớt này xin tạm thời thay mặt những con người Quảng Ninh kính mời tất cả các bác trên otofun về tham dự cùng tỉnh nhà chúng em và đặc biệt kính mời các bác offroad cùng tham dự thi đấu và biểu diễn trong 1 giải đấu có yếu tố quốc tế ngay tại quê hương mình, một RFC thu nhỏ.

Em gửi lời cảm ơn tới các bác mong các bác tham dự vì em cũng đang tìm đối thủ :D

MEODENHL

Xe tải
Xe em tận dụng để làm đường chơi thử mấy con suối sắp vỡ cầu rồi ạ! Đang làm thêm xe mới để thi ko biết có kịp không ?

maugara

Xe đạp
Mèo ko phải mời.ảnh tiền trạm đâu phọt lên để ae biết còn làm xe.

Z-yakuza-Z

Xe buýt
Tình hình là Standard Ex 35, cầu tối thiểu Unimog hoặc Portal, tời thủy lực hoặc tời hai mô tơ. Động cơ cứ dưới 3.5 thì đứng ngoài ngó, khoảng sáng gầm xe cứ trên 1m thì mới leo được đá Hoành Bồ. Về cơ bản là như vậy anh tranh thủ làm xe đi nha.

hilux14p

Xe buýt
e cổ vũ lắm các bác ạ

hilux14p

Xe buýt
bác này năm ngoái đổ xe năm nay chắc sợ ko chắc đến

hilux14p

Xe buýt
năm nay vẫn biển này lại hỏng tời thôi

Rùa Rùa lady

Xe tải
Đi chơi thì ko bàn chứ có nhời mời về biểu diễn là cóa lương phải ko chú Mèo? \:D/

hienty

Xe tăng
Được sự đồng ý của tỉnh uỷ, uỷ ban, sở du lịch và TDTT cùng các ban ngành. Với sự ung hộ hết sức nhiệt tình từ phía công ty du lịch Âu Lạc trên đảo Tuần Châu và UBND xã Đồng Sơn huyện Hoành Bồ. Tỉnh Quảng Ninh năm nay lai vinh dự được tổ chức giải đua xe ôtô địa hình lần thứ 2 được tổ chức với qui mô lớn gấp nhiều lần thứ 1. Thời gian thi đấu từ ngày 31/5 đến 5/6 năm 2013 tại Tuần Châu va huyện Hoành Bồ.

Một lần nữa em lại thấy tự hào hơn vì năm nay có sự góp mặt của các bạn nuớc ngoài cùng tham dự và cùng với tất cả những gì đã có và đang sắp có em cũng rất tự hào thông báo sớm và qua thớt này xin tạm thời thay mặt những con người Quảng Ninh kính mời tất cả các bác trên otofun về tham dự cùng tỉnh nhà chúng em và đặc biệt kính mời các bác offroad cùng tham dự thi đấu và biểu diễn trong 1 giải đấu có yếu tố quốc tế ngay tại quê hương mình, một RFC thu nhỏ.

Em gửi lời cảm ơn tới các bác mong các bác tham dự vì em cũng đang tìm đối thủ :D
Em lạy cụ "kkhuyến khích" ạ! Cụ bớt nhời cho.

kar

Xe điện
Giải do Mèo HL tài trợ à? :D

MEODENHL

Xe tải
Giải do Mèo HL tài trợ à? :D
Suy thoái tìm cửa kinh doanh mới may thì ngon còn không còn mảnh đất bt bán nốt

Mặt rô : Thớt tao tao chém đằng néo lào chả bị đuổi khỏi nhà

hienty

Xe tăng
Đi chơi thì ko bàn chứ có nhời mời về biểu diễn là cóa lương phải ko chú Mèo? \:D/
Đã gọi là biểu diển thì đương nhiên có lương ồi. Yên tâm, ngài kkhuyến khích ko quên ae bao giờ.

Tưởng nick MEODENHL bây giờ Hienty cầm =))
Mỵa nghe giật hết cả nảy. Tưởng mình hóa ra ngài Mèo. Hớ hớ.

@Mèo: đuổi khỏi nhà nhớ mang theo bằng khen nhá. "anh tên kỳ quan, hay còn gọi La ngài khích khuyến"kiểu giề chẳng tung hoành ngang dọc.