[HĐCĐ] kinh nghiệm ăn chơi biển Hải Tiến

lairai

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.facebook.com

hungmanhTNG

Xe buýt
Dịp 30/4 resort thiên đường xứ Thanh vẫn còn phòng biệt thự các cụ mợ nhé, đang có chương trình giảm giá 30% cho các cụ mợ OF đấy ạ

Cụ quăng giá vào chỗ kín cho e ngâm cứu phát để hẹn cụ lần sau, lần này e book bên cụ Ku Xit roài.

quyettran

Xe đạp
Cụ nào đi rồi giới thiệu khách sạn ngon bổ rẻ đi. Hoa Thanh Quế e cũng hơi ghê ghê

hungmanhTNG

Xe buýt
Cụ nào đi rồi giới thiệu khách sạn ngon bổ rẻ đi. Hoa Thanh Quế e cũng hơi ghê ghê
E chưa đi nhưng đã book KS cho đợt nghỉ này, giá cả tham khảo thì thấy giá TB same same nhau giữa các KS, còn các resort chênh nhau tương đối theo dẳng cấp.

sieumom123

Xe đạp
ở đây có hai khu gọi là haitien resort và khu linh trưởng hai khu cũng cách nhau mấy km nhưng bên haitien resort thì buổi tối đông vui hơn bên linh trưởng ăn uống quán xá thì giá cả gần như giá chung rồi cụ ạ chỉ xem là quán nào nấu ngon thôi trước cháu đi thì ở nhà nghỉ (KHÁNH NGÂN) thì phải ở ngay đầu cổng chào khi vào biển giá nghỉ 250k/1p từ năm ngoái không biết giờ thế nào ăn thì cháu ăn luôn ở đấy bảo họ nấu cho, sáng sớm cụ có thể dạo bãi biển và mua luôn hải sản họ đánh bắt được nói chung là rẻ và thuê họ nấu luôn cho, chung quy là đi gần như nghỉ dưỡng là được ạ hình như có xe khách đi đến đấy thì phải còn nếu cụ đi oto thì đường cũng dễ đi và dễ tìm ( chạy cao tốc về ninh bình, từ ninh bình sang thanh hóa tầm hơn 50km đường đẹp nhưng khi đi cụ chú ý tốc độ và nhớ nhìn biển vì các xxx ở đây bắn tốc độ rất nhiều, gần tới thanh hóa sẽ có biển chỉ dẫn đàng hoàng 1 là rẽ thành phố 2 là rẽ đi hoằng hóa hải tiến ( cái phía rẽ đi vinh ý cụ đi tí rồi rẽ trái vào đường đi hoằng hóa thôi) cháu tậm như thế thôi ạ đợi ý kiến các cụ sau nữa

Em đi 30/4/2015 nhưng chẳng bao giờ em quay lại. Vì ngư dân họp chợ bán đồ ngay trên bãi tắm nên bước ra bãi cái nồng nặc mùi tanh. Đồ ăn ở đây thì quá kém, ít quán cafe và karaoke để vui chơi. Em thấy nó không được đẹp như trong ảnh mà anh bạn google cho em thấy.

hungmanhTNG

Xe buýt
ở đây có hai khu gọi là haitien resort và khu linh trưởng hai khu cũng cách nhau mấy km nhưng bên haitien resort thì buổi tối đông vui hơn bên linh trưởng ăn uống quán xá thì giá cả gần như giá chung rồi cụ ạ chỉ xem là quán nào nấu ngon thôi trước cháu đi thì ở nhà nghỉ (KHÁNH NGÂN) thì phải ở ngay đầu cổng chào khi vào biển giá nghỉ 250k/1p từ năm ngoái không biết giờ thế nào ăn thì cháu ăn luôn ở đấy bảo họ nấu cho, sáng sớm cụ có thể dạo bãi biển và mua luôn hải sản họ đánh bắt được nói chung là rẻ và thuê họ nấu luôn cho, chung quy là đi gần như nghỉ dưỡng là được ạ hình như có xe khách đi đến đấy thì phải còn nếu cụ đi oto thì đường cũng dễ đi và dễ tìm ( chạy cao tốc về ninh bình, từ ninh bình sang thanh hóa tầm hơn 50km đường đẹp nhưng khi đi cụ chú ý tốc độ và nhớ nhìn biển vì các xxx ở đây bắn tốc độ rất nhiều, gần tới thanh hóa sẽ có biển chỉ dẫn đàng hoàng 1 là rẽ thành phố 2 là rẽ đi hoằng hóa hải tiến ( cái phía rẽ đi vinh ý cụ đi tí rồi rẽ trái vào đường đi hoằng hóa thôi) cháu tậm như thế thôi ạ đợi ý kiến các cụ sau nữa
Thanks cụ đã hướng dẫn, nhà e đi xe gia đình nên sẽ chú ý .

hungmanhTNG

Xe buýt
Em đi 30/4/2015 nhưng chẳng bao giờ em quay lại. Vì ngư dân họp chợ bán đồ ngay trên bãi tắm nên bước ra bãi cái nồng nặc mùi tanh. Đồ ăn ở đây thì quá kém, ít quán cafe và karaoke để vui chơi. Em thấy nó không được đẹp như trong ảnh mà anh bạn google cho em thấy.
Cơ bản là di chuyển gần và nhà e cũng để thay đổi không khí ah.

www.voto.vn

Xe tải

lamkhanh868

Xe tải
Em muốn nghỉ 2 ngày 1 đêm giá thế nào ạ. CỤ inbox cho em
Cụ cho e xin cái lịch ngày cụ đi e mới báo giá được ạ, trong tuần rẻ hơn nhiều so với cuối tuần cụ chủ nhé :)

lenguyendv

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Dịp 30/4 2015 em đi Hải Tiến, ấn tượng của em: ở khu trung tâm Bụi và rác nhiều, lộn xộn, ăn uống bình thường, em nghỉ tại phòng VIP Ánh Phương được cái to hoành tráng nhưng bẩn và đêm có chuột đuổi nhau rất vui! Nên khi về vẫn không bỏ đc cảm giác đi xứ Thanh.
Cách đó chút là bên khu Linh Trường và Thiên đường xứ thanh biển và không gian đẹp hơn, sạch hơn nhưng lần đó em không đặt đc phòng nên ko rõ chất lượng thế nào !

hay_doi_day

Xe tải
Ngân Khánh cụ ạ.Năm ngoái em cũng nghỉ ở đấy em đi bằng 2B Hai người lớn 1 trẻ con tất tần tật hết có 2tr (tiền phòng+ăn uống+mực khô, ghẹ).

Gửi các cụ bô ảnh Hải Tiến hoang sơ, buồn.Các cụ xác định đi ngủ + ăn với giá hợp lý thì đi Hải Tiến, còn chơi thì nên đi xuống Sầm Sơn.

sieumom123

Xe đạp
Ngân Khánh cụ ạ.Năm ngoái em cũng nghỉ ở đấy em đi bằng 2B Hai người lớn 1 trẻ con tất tần tật hết có 2tr (tiền phòng+ăn uống+mực khô, ghẹ).

Gửi các cụ bô ảnh Hải Tiến hoang sơ, buồn.Các cụ xác định đi ngủ + ăn với giá hợp lý thì đi Hải Tiến, còn chơi thì nên đi xuống Sầm Sơn.

Dúng là nó vẫn còn hoang sơ cụ nhỉ nếu xác định chỉ nghỉ dương thì được còn đông vui các kiểu thì sầm sơn hơn

Navara XE4x4

Xe tải
Em vừa về Hải Hoà chiều qua. Vắng và hoang sơ quá. Đi kiểu này mới thích chứ em sợ cảm giác xô bồ nhốn nháo lắm

hay_doi_day

Xe tải
Dúng là nó vẫn còn hoang sơ cụ nhỉ nếu xác định chỉ nghỉ dương thì được còn đông vui các kiểu thì sầm sơn hơn
Hoặc có thể kết hợp Hà Nội => Tràng An => Phát Diệm => Hải Tiến cho nó vui.

lairai

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.facebook.com
Dip nghỉ lễ 30/4 nhà e dự đinhk đi biển Hải Tiến. Nhờ các cụ chỉ giáo chốn ă,chơi, ngủ nghỉ ah.
Em cũng đi Hải Tiến dịp này.
Nhà em đi 3 đến 4 xe.
Em định 2 giờ chiều thứ 6 (29/04/2016) xuất phát từ Hà Nội. Em tính đi lệch giờ ra để đỡ đông ạ.
Em đã BOOK phòng ở KS Hoàng Phương.
Cụ ghép đoàn đi cho vui ạ.